ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Himeno Komomo] Shikiyoku Trumerei บทลงโทษ 4/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 19, 2019, 07:43:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jj jj

รับหน้าที่เต็มตัวแล้วซิพระเอกเรา อยากรู้จังว่าจะโหดเหมือนประธานคนเก่าป่าวไม่รู้ แล้วจะได้ใครมาเป็นผู้ช่วยนะ อยากรู้จัง

edit ว่าแล้วนางเอกได้เป็นผู้ช่วยด้วย มีการแกล้งสอบตกด้วย ดูแล้วพระเอกน่าจะโหดเหมือนประธานคนเก่าเลย ดูไปดูมาเหมือนเปิดฮาเร็มในโรงเรียนเลย

thegift52

ฮั่นแน่! มีการปรับวิธีด้วย ก็ถูกต้อง มันต้องทำให้เข้ากับรูปแบบของแต่ละคน จะเหมือนเดิมหมดเด๊ะๆได้ยังไง อ่ะดูต่อปายยยยย
.
นางเอกก็เก่งมาก ถึงหัวไม่ดี แต่มีการปรับตัวสูง สามารถเข้าใจอะไรได้อย่างง่ายดาย ได้คนอย่างนี้เป็นรองประธานมาช่วยงาน ถือว่าโชคดีมาก ยินดีด้วยนะประธาน

alrisA

เหมือนอยากจะเป็ฯมือขวาเองอะนางเอกกก

แล้วพวกเหมือนวนลูปเฉ้ย555555555

carman

ต้องสอบในจนกว่าคนที่ชอบจะเก่งจนเป็นผุ้ช่วยแน่ๆๆเลย

วนรูป หาคนมาแทนแล้วเหรอเนี้ย

bankcc45155

จะเลือกน้องรึคนที่ชอบดี

Edit. สุดท้ายพระเอกเป็นแบบประธานคนก่อนและโหดจริงๆ

kao32371

เดินผ่านมาเฉยๆ

พระเอกตรูเริ่มติดใจและนะ
.
.
แปปๆผ่านไปปี เตรียมส่งต่ออำนาจและ เพื่อโรงเรียนๆ โครตน่าทำ55555555

Pattarapol Teng

อ้าวงี้ผู้ช่วยไม่เลือกเพื่อนสนิทเหรอ หรือผมเอ๊ะๆใจจากEP3 น่าจะมีคนนุงที่พระเอกเราสนอยู่?

สุดท้ายมันก็อีโวมาแบบประธานก่อนหน้าไม่ใช่เหรอครับ 555+ ผมว่าสงสัยมันก็จะกลายเป็นงี้ทุกรุ่น

cloudser

::DookDig:: น่านไงสึโบบิติดใจจนสอบไม่ผ่านอีกละ มารับโทษซะดีๆ  ::Yes!::  ::Yes!:: แต่การลงโทษรอบนี้ซาดิตเกิน

Edit พระเอกโดนครอบงำเริ่มลงโทษโหดๆแล้ว แต่วามันจะหาคนใหม่อีกละไวจัง

dxoogo124

มามา แล้วววววววววว  ทำไมบทลงโทษมันโหดขึ้นเรื่อยๆเนี่ย

-*- 5555 เหมือนกันแดะๆๆๆ  ขอบคุณครับผม

ipor

ผมเพิ่งรู้ว่างานประธานนักเรียนมันยากขนาดนี้

l3al3yl3ell

ขอคุณเวลาที่เสียไปสำหรับการแปลมันเป็นพลังในการนำเนินชีวิตให้กับพวกเรา พูดสะเวอร์
ผมว่าผู้ช่วยก้นางเอกนั้นแหละ

ได้เพื่อนเป็นผู้ช่วยจริงๆด้วยแต่เหมือนจะวนลูบเดิม 555

CoolNook Thangsakul

CoolNook Thangsakul

พระเอก กลายเปนลาสบอสไปซะแหละ ถ้ามีภาคต่ออ่ะนะ

gokuon

ยังไงครับ ยังไง นางเอกสอบตกจริงหรือตั้งใจไม่ผ่าน

เข้ วนลูปแบบนี้เหมือนรุ่นก่อนเป๊ะ 555 สรุปนางเอกตั้งใจตกเพื่อเจอพระเอก