ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kai Hiroyuki] Boshi Katei ความสัมพันธ์ต้องห้าม(พลาด)ตอนที่2 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 20, 2019, 06:54:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thegift52

ไงไงไงไง ตอนแรกบอกแค่วันเดียว เดี๋ยวนี้นี่ทุกวันเลย แถมตอนนี้ยังมีนอกสถานที่อีก ของดีครั้งเดียวไม่เคยพอ
.
โห ตอนดึงออกมาปลิ้นตามมาด้วย เนื้อแน่นไม่ใช่เล่น แถมมีกลับไปต่อที่บ้านด้วย แต่ข้างนอกก็สนุกดีใช่ไหมล่ะ รู้นพ

DARKAXL

แหม เริ่มหนักข้อถึงขั้นตรั่บๆกันในห้องน้ำสาธารณะเชียว หื่นหนักแล้วนะแม่ลูกคู่นี้ ::HoHo::

แม่เองก็หื่นหนักพอกัน จากลูกจะกลายเป็นผัวซะแล้ว

cloudser

::Glad:: ตอนใหม่มาแล้วววว ส่งสัยจะโดนปลดปล่อยทำทุกวันเลย ตอนแรกๆก็บอกแค่ครั้งเดียว  ::Yes!::  ::Yes!:: ไอ้ลูกชายก็เข้าใจเลือกสถานที่จะโดนจับได้ป่าวหว่า รอๆดู

Edit- รอดๆถ้าไม่รอดไม่ใช่พระเอกแม่เริ่มตะบะแตกละ

neomdi

มาตอนนี้ คุณแม่คงติดใจหนัก ถึงขึ้นยอม ในที่สาธารณะเลยครับ
ท้องแน่นอน งานนี้ 555  ::Confident::

zerost

มาตอน 2 นี้ก็มี out door กันเลย

กลายเป็นว่าคุณแม่หื่นกว่าคุณลูกนะเนี่ย

bunyawatbun

เอาในห้องน้ำชายแบบนี้เลย ถ้ามีการหักมุมไอ่ 2 คนนั้นเปิดมาเจอหรือแอบฟัง แล้วได้แจมน่ะสุดๆแน่ 55

นายไข่ย้อย

เยี่ยมไปเลย ตอนแรกนึกว่ามีตอนเดียวนะเนี่ย แล้วทำไมต้องไปทำในห้องน้ำด้วยฟะ ::Orz::

จัดขนาดนี้น่าจะท้องชัวผมว่า
อิอิอิ

B&B

เอ้าท์ดอร์จริงด้วย อย่าวที่คิดเลยแหะ แต่ยังสงสัยไอ้คำว่า พลาด มันคืออะไร น่าจะเฉลยตอนนี้ใช่ไหมอะ??

::Reader:: ::Reader::

อ่อ~~~ ที่แท้คำว่าพลาดมาจากการที่คุณแม่ยังคิดว่าลูกเป็นแค่ลูก ยังไม่คิดเกินเลย

แต่สุดท้ายก็คิดได้ว่าฝืนคิดต่อไปคงลำบากใจ สุดท้ายก็ยอมใจแล้วเปลี่ยนคำว่าลูกเป็นผู้ชายคนนึงสินะ

ขอบคุณ​ครับ​

oakvanilla

outdoorก็มา จะมีgangbangด้วยไหมเนี่ย ตอนนี้ผมเริ่มงงละว่าอ่านจากซ้ายไปขวา

ผมรู้ละมันขวาไปซ้าย พอดีมันไม่โหลดมาหน้านึงเลยงงๆ แต่แม่เซ็กซี่มายั่วแล้วยั่วอีกยอมจ้าาา

ipor

เจ้ยยยยยย แม่จะได้ดุ้นเพิ่มอีก 2 ไหมนะนั่น

โชคดีที่ไม่ดาร์ค..........แบบนี้ไม่ต้องคิดแต่งใหม่แล้ว จัดยาวไปเลยครับ

TCM12.0

แต่งงานใหม่ แต่เจอเเบบนี้เข้าไปนี้คงแทนกันได้ละ ครั้งเดียวไม่เคยพอจริงๆ555

CoolNook Thangsakul

จัดหนักกันทั้งวัน เมื่ออยู่ด้วยกันเลยจริงๆ เดะของคุณแม่ก้อกลายเป็นหลุมดำหรอก 5555

CoolNook Thangsakul

เอ็ง จะแต่งงานกับแม่ตัวเองไม่ได้นะเห้ย เดะลูกพิการ

KickHopper

ตอนแรกบอก แค่ครั้งเดียวแล้วจะกลับไปเป็นแม่ลูกกันเหมือนเดิม แต่คงไม่ละ ติดใจลีลาลูกตัวเองซะแล้ว

akine

::HeyHey:: แม่อะ แม่เลิกคิดเรื่องแต่งงานใหม่ไปแล้วซินะ อิ_อิ
edit : คุณแม่ติดหนึบแล้วละเนี่ย พอทำข้างนอกไปรอบมันติดใจซิน๊าแต่บ่อยๆก็ไม่ดี ลูกชายเปิดประเด็นเลยอะ อยู่บ้านสะดวกกว่าเยอะแหละน๊า