ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[bifidus] My stupid sister เหลือแค่พี่น้อง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 02, 2020, 05:38:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akasaboy

เฮ้อออ น่าสงสารพี่สาวเนอะ โดนเลี้ยงดูมาผิด ๆ ยังดีนะที่ยังมีน้อง ยังเก็บสิ่งดี ๆ ไว้ให้น้อง

ทำยังงัยได้เนอะ รักไปซะแล้ว
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

potenza

พี่น่าซะขนาดนั้นใครจะทนไหว
และแล้วพี่สาวก็ติดใจ

I2eI3oI2n D Ace

ตอนแรกนึกว่าไปแอบขายบริการ แต่ไหงซิงได้ ไอ้น้องชายดูแลพีดีๆเลย

จบแบบแฮปปี้นี้ดีแล้ว ซึ่งตอนบอกว่าตอบแทนได้แต่แบบนี้

xjohn

คงตอบแทนน้องสินะ
นึกว่าจะหักมุม ดันจบสวยด้วย

thenefilim

ไปเจองานใช้ปากมาสินะ จะจบยังไงนะเนี้ย

ไหนว่าป้องกัน เต็มๆเลยนะ สงสัยจะได้อยู่ด้วยกันยาวๆสินะ

Pigdavil

มีพี่แบบนี้ก็ดีนะ รู้จักตอบแทนบุญคุณน้อง น้องก็ไม่ควรคิดมากยังไงก็พี่น้องกัน อยู่แล้ว
แค่นี้ก็ได้อยู่ด้วยกันแล้ว พี่น้องรักกันดีจะตายไป จะปลอกจะสดก็ไม่เห็นเป็นไรเลย

TZONE

โฮ่ ตอบแทนน้องแบบนี้ น้องก็ฟินตายเลย

Edit: ใครว่าพี่สาว แบบนี้เค้าเรียกว่ากิ๊ก

B&B

เหมือนจะถูกบังคับให้โม๊กด้วยแหละมั้ง จากท่าทางอย่างที่ท่านว่า ดูไม่ชอบใจเลยรับแค่โม๊กแบบฝืนใจ

อ่าาาา แต่ทำผมคิดว่านางน่าจะยังกลับไปทำงานอีก เว้นแต่หน้าต่อจากนี้ ไดคุงจะกล่อมพี่สาวตนจนสำเร็จ

::YehYeh:: ::YehYeh:: ::YehYeh::

จบแบบนี้ฟินดีจริงแหะ

ไม่ส่ายังไงผมก็โคตรผลงานของอาจารย์​คนนี้เลย หลายที่เรื่องที่ท่านแปลจากอาจารย์​คนนี้ ดีทุกเรื่อง ทั้งนางเอกและการเดินเรื่อง ผมว่าดีมากจริงๆ นะ

เรื่องนี้ทำให้ฟินสุดๆ ก็ตอบจบที่พี่สาวยิ้มออกมานั้นแหละ อบอุ่น​สุดๆ เลยครับ

ขอบคุณ​ครับ​

japon

ตอนแรกก็นึกว่าโดนหลอกเสียซิงไปแล้วนี่นา อ้าวกลับมาเสียซิงให้น้องซะงั้น งงๆแฮะ

mrsilver

คือไงว่าพี่สาวไปทำงานแต่ร้องไห้กลับมาไปทำงานสาวขาบบรืการหรือแต่ว่าตอนน้องเสียบไปนี้มีเลือดแล้วไปเสียใจกับอะไรมานะดูแล้วจะให้อารมณ์เศร้าหรือดีใจดีวะนี้ที่น้องได้ทำในสิ่งที่ตัวเองอยากกับความรู้สึกเศร้าของพี่สาว

สุดท้ายก็จบดีพี่น้องท้องชนกัน

doujin

พี่สาวรักน้องชายมาก อ่านแล้วน้ำตาจะไหล

ติดอยู่แค่อย่างเดียว คือพี่สาวดีนขี้เกียจเฉย

eknow

โห พี่ถวายตัวให้แบบนี้เลยหรอ สงสัยได้ผูกปิ่นโตกับพี่ตัวเองแน่เลย