ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kabashima Akira] Maid of School ฝึกรักหัดเป็นเมด [แปลไทย By (S)Kater] +เมะ

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 21, 2019, 05:17:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

makijung

เป็นการขายบริการอีกรูปแบบนึงเลยนะเนี่ย ลายเส้นก็โอเคระดับนึง อยากเห็นตัวละครอืนมั้ง
แอบผิดหวังนิดนึงไม่มีตัวละครอื่นเลยแหะ

sagekung

อ่านมาเรื่อยๆ หลุดขำตรงกินน้ำจนไม่หิวข้าว555

เหมือนส่งตัวเองไปตายกับอัตรา 4200 ต่อ 1

earthwar111

ขายกันจนของหมดยังเลิกขายไม่ได้เลยทีเดียว ถ้าอาจารย์เขียนเป็นซีรี่ย์ยาวนี่ผมน่าจะต้องเสียหลายรอบอยู่นะครับ ::Orz::
ตอนจบอยากให้สะใจหน่อย ไม่รู้จะได้อย่างหวังมั้ย ::Oops::

มีโรงเรียนแบบนี้บ้างคงจะมันส์ไม่น้อยนะครับนี่ ::DookDig::

bpbpbp

โหอย่างงี้นักเรียนคนไหนเต็มใจก็ดีไปแต่ถ้าไม่นิน่าจะเครียดยาว55

โเรียนแบบนี้มีเปล่าจะไปสมัคร

sthanya

thetwo

โห สร้างสรรค์เวอร์ นักเขียนนี่คิดพล๊อตอย่างนี้ได้ยังไง ถึงกับอยากเอาใจช่วยเลย

หง่า ทั้งโรงเรียนเลยเหรอ มันจะเกินขอบเขตความเป็นมนุษย์ไปหน่อยแล้วนะ

bounced

โรงเรียนมีบริการขนาดนี้ ไม่เป็นอันเรียนแน่
แต่จินตนาการคนเขียนนี้ไปไกลจริงๆ น่ายกย่อง มาดูสิ จะจบอย่างไร ...

จบแบบน่ารักๆ 555 ไปเลยหนู ปลดหนี้ได้แน่ 4,200 คน

softjoke

ติดใจสินะ55
.
จะหน้าเงินอะไรขนาดนั้น