ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอหมาตัวเมีย 5 (จบ)

เริ่มโดย Roanok, เมษายน 21, 2019, 08:11:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oddsk

ในที่สุดหมอก็กลายเป็นสัตว์เลี้ยงทั้งตัวและใจ
อยากให้มีภาคต่อไปเร็วจังครับ

toeylogic

จบแล้วนะครับติดตามมานานมาก ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆครับ

MAC

เสียดายหมอนุ่นจังเลย(ของดีๆๆสวยๆๆๆไม่น่าเลย)แต่อย่ามีไว้เลี้ยงบ้างฮิๆๆๆๆ ::Shy::

Tow Tow

โหดสุดๆๆ สนุกดีครับรอภาคต่อ

Tow Tow

ยังไม่รุ้เลยหมอนุ่นทำอะไรเลวร้ายมาอ่ะ ??

fitesama

ตอนสุดท้ายรู้สึกจัดเต็มที่เลยนะ

tui0019

โหด ดิบ เถื่อน หมอนุ่นกลายร่างเต็มตัวแล้ว แบบนี้กู่ไม่กลับแน่แท้ รอตอนใหม่ๆซึ่งอาจจะหาตัวละครใกล้ๆตัวหมอก็ได้นะครับ ขอบคุณครับ

สมปอง บุญ

งานนี้สงสารหมอนุ่นจริงๆไม่เหลือสภาพหมอเลย

satatad

กว่าจะจบหมอนุ่มก็สะบักสะบอม

Aido115

ลุ้นๆ รอตอนนี้
ว่าหมอจะโดนไรอีกครับ
รอผลงานใหม่อีกนะครับ

magro

สงสารหมอนุ่น แต่อยากให้มีภาคต่อครับ

bank1027

ถ้าเรื่องยังเป็นแนวนี้ ขอเป๋นกำลังใจให้นะชอบเลยครับ หาอ่านยากมันฉิบหายบอกเลย ขอบคุณที่มาจ่อจนจบนะครับ

็hunterz

จัดได้ครบอารมณ์ดิบมากเลยท่าน

Chuarai

dwarf

ขอบคุณครับ..สุดซาดิสซ์เลยที่คุณหมอโดน