ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Reply 1994 ย้อนเรื่องเล่าประสบการณ์ sex1

เริ่มโดย saradio, พฤษภาคม 18, 2015, 07:52:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

saradio

ผมชื่อ ตี้ เรื่องที่เล่าต่อไปนี้เป็นเรื่องสมัยที่ผมเรียนมหาลัยก็ประมาณปี 2537 (1994) กำลังเข้ามหาลัยปี 1 แล้วมาเรียน มหาลัยเอกชนที่ กรุงเทพบ้านผมค่อนข้างมีฐานะ ทำให้ผมได้ใช้ชีวิตในรั่วมหาลัยได้อย่างอิสระไม่ค่อยมีข้อจำกัดเรื่องการเงินเท่าไหร่ ก็ติดเที่ยว หาหลีหญิงตามประสาไปเรื่อยพอได้แล้ว ก็คบไม่ค่อยนานเท่าไหร่ เพราะผมไม่ค่อยชอบผูกมัดจึงไม่มีแฟนเป็นตัวเป็นตน
                ถึงผมจะใช้เงินเก่งแต่ผมก็รู้จักหาเงินด้วย ไม่ค่อยเดือดร้อนพ่อแม่ เพราะพอดีไปสนิทกับพวกพี่กลุ่มหนึ่ง ที่รู้จักกันตอนไปเที่ยวผับ และเขาเป็นรุ่นพี่ที่เคยเรียนในมหาลัยผมแต่จบไปแล้วเขาพูดคุยกับผมถูกชะตา ก็ชวนไปเที่ยวด้วยกันบ่อย จนกลายกลุ่มก๊วนเดียวกันกับพวกเขาพวกเขามี พี่อ้วน พี่โต้ง พี่วัตร อายุแต่ละคนประมาณ 27 ก้อยู่ในวัยทำงานกันหมด ส่วนพวกผมก็มีแค่ 2 คน คือผม กับไอ้ธง ซึ่งอยู่มหาลัยปี 1 อายุเพิ่ง 18-19เรียกว่าคบข้ามรุ่นกันเลยที่เดียว
                ตอนนั้นพี่อ้วนจะหาหุ้นลงทุนทำร้านเกมส์ และร้านเช่าวีดีโอ ผมเห็นมันน่าจะทำเงินได้ เพราะคนเล่นเกมส์เยอะมากตอนนั้นเป็นเกมส์ ซุปเปอร์แฟมิคอมกำลังมาใหม่ ผมก็เลยสนใจขอหุ้นด้วย ก็ปรากฏว่ามีคนสนใจจะทำแค่2 คน คือผมกับพี่อ้วน ส่วนพี่วัตร พี่โต้ง ไอ้ธง ไม่สนใจ พี่อ้วนก็เลยชวนผมลงหุ้นกันคนละครึ่งก็เลยตกลงทำร้านกัน 2 คน
                พี่อ้วนก็ไปหาทำเลทำร้านได้พื้นที่ใต้หอพักนักศึกษาแถวย่านรามคำแหง 2 คูหาติดกันให้เช่าชั้นล่างและชั้นลอย ค่าเช่าแม้ราคาสูง แต่พื้นที่ทำเลดีมาก เพราะใกล้โรงเรียนใกล้มหาลัย และมีหอพักมากมาย ก็ตัดสินใจเช่าทำ  
                แล้วก็ให้ช่างเข้ามาตกแต่งแบ่งห้องหนึ่งทำร้านเกมส์ อีกห้องหนึ่งทำร้านวีดีโอ ส่วนพื้นที่ด้านหลังก็ทำเป็นโซนพักผ่อนของพวกเรา ซึ่งเอาไว้สุ่มหัวกลุ่มก๊วนกันนั่นแหละ ส่วนชั้นลอยมันถูกทำเป็นห้องนอนอยู่ก่อนแล้วก็ใช้เป็นห้องนอนให้พี่อ้วน แล้วจ้างเด็กหอแถวนั้นมาเป็นลูกจ้างอีกหนึ่งคนคอยช่วยพี่อ้วนคือพี่แจง เพราะผมยังเรียนอยู่ไม่มีเวลาไปช่วยดูตลอด
                หลังจากเปิดร้านแล้วร้านเป็นที่รู้จัก ก็เริ่มทำกำไรอย่างเห็นได้ชัด ร้านเกมส์นี่เต็มตลอดวันร้านวีดีโอก็มีคนเช่าเยอะ รายได้ 2 ร้านรวมกันหักค่าใช้จ่ายแล้ว เหลือเกือบ 3แสนบาทต่อเดือนเลยที่เดียว ผมเลยมีเงินกินเที่ยวกันสบายเลย และที่นี่ก็มีเรื่อง Sexที่เป็นความลับของผมมากมายหลายเรื่องเลยที่เกิดขึ้นที่นี่
                เรื่องแรกเลยก็คือพี่แจงลูกจ้างที่จ้างไว้ช่วยดูร้าน
                พี่แจงเป็นผู้หญิงอายุประมาณ23-24 เป็นคนต่างจังหวัด ก็มาทำงานไปด้วย เรียน ม ราม ไปด้วยก็อยู่หอแถวหน้ารามนี้แหละ พอพี่อ้วนปิดประกาศรับสมัครคนช่วยดูแลร้านเธอก็เลยมาสมัคร พี่อ้วนเห็นหน้าตาดีคุยเก่งก็เลยรับไว้ หน้าตาและหุ่นพี่แจงนี้ใช้ได้เลยที่เดียวแม้จะผอมไปหน่อยแต่นมก็ใหญ่ใช้ได้ หน้าตาเธอคมเข้ม ผิวสีคล้ำหน่อย เธอเป็นคนใต้ ที่มาเรียน ม ราม และหางานทำแถวรามคำแหงนั่นแหละ
                แล้วที่นี้พอเธอทำงานมาได้2 เดือน สนิทกับผมและพี่อ้วนแล้ว เวลาผมมาที่ร้าน พี่แจงจะดีกับผมเป็นพิเศษ ชวนคุยทำเหมือนรักผมแบบน้องแบบนุ่ง แต่เวลาไม่มีคนอื่นเห็นเธอก็ชอบมาตีเนียนใกล้ชิดเบียดเสียดผม ผมนี่รู้เลยว่าพี่แจงชอบผม และกำลังให้ท่า แม้พี่แจงจะน่าเย็ดก็จริงแต่ก็ไม่ใช่สเป็คผมเท่าไหร่ แถมเป็นลูกจ้างในร้านด้วย
                ผมก็เลยทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้ไปแต่บางครั้งก็หาเศษหาเลยบ้าง เช่น เวลาพี่แจงเอานมมาโดนแขนผมผมก็ไม่หลบให้มันโดนก็โดนไปให้  หรือบางทีผมก็ดันทะเล้นคึกคะนองตอนพี่แจงจัดวีดีโอเข้าชั้นวาง บางช่วงมันอยู่ต่ำเธอต้องโก้งโค้งเก็บและทางมันแคบ ผมก็แกล้งเดินเบียดตัวเข้าไป เอาควยสีตูดพี่แจงเล่นพี่แจงก็ทำเป็นยิ้มแบบมีเลศนัย คิดว่าผมเล่นด้วยแต่พอเธอพูดในเชิงเปิดช่องให้ท่าจริงๆ ถึงขนาดบอกอ้อมๆให้ไปหาเธอที่หอ ผมกลับไม่ได้ไปและทำเป็นไม่รู้เรื่อง พี่แจงคงนึกโมโหผมในใจน่าดู ว่าตกลงนี่ผมคิดยังไงกันแน่ พักหลังๆ พี่แจงก็ดูเฉยๆกับผมไป เพราะคิดว่ายังไงผมก็คงไม่เล่นด้วยกับเธอแน่แต่แค่คิดสนุกแบบหมาหยอกไก่ เล่นไปวันๆ
                หลังจากนั้นอีก3-4 เดือน พี่อ้วนก็บอกว่า พี่แจงทำงานมา 5-6 เดือนแล้วนิสัยไว้ใจได้ จะให้พี่แจงย้ายออกจากหอมานอนที่ร้านโดยแบ่งห้องอัดวีดีโอให้เป็นห้องนอนพี่แจง พี่แจงจะได้ประหยัดค่าหอ และเพิ่มเงินเดือนให้พี่แจง จาก 4500 มาเป็น 6000 และจะให้ช่วยดูจนกว่าร้านเกมส์จะปิดซึ่งปกติพี่แจงจะดูร้านวีดีโอ ซึ่งปิด 4 ทุ่มส่วนร้านเกมส์จะเปิดเลยไปถึงเที่ยงคืน แล้วแต่ลูกค้าจะเล่นดึกขนาดไหน
                ตอนนั้น 6000บาทไม่ใช่น้อยนะครับ ค่าแรงขั้นต่ำในตอนนั้น วันละ 90 กว่าบาทเอง ข้าวแกงจานละ 15 บาทกินใช้ธรรมดา วันหนึ่งไม่เกิน 100 หรอกครับขนาดพนักงานขายของในห้าง ยังได้แค่ 5พันกว่าบาทพี่แจงได้ตั้ง 6 พัน แถมบ้านไม่ต้องเช่าข้าวไม่ต้องซื้อ ถือว่าเป็นงานที่ดีมาก
                ผมก็ไม่มีปัญหาอะไรก็เห็นด้วย
                แล้วคือคืนหนึ่งผมและบรรดาๆพี่ๆ มาครบองค์ประชุม ก็ชวนไปเที่ยวผับเล้าจ์  ตรงเดอะมอล์ 4 ก็เมากันกลับมา พี่วัตรพี่โต้งแยกย้ายกลับบ้าน พี่อ้วนก็กลับร้าน ส่วนผมก็จะกลับคอนโด ก็ขับรถไปได้ครึ่งทางแล้วดันนึกได้ว่าการ์ดเข้าคอนโดอยู่กับเสื้อแจ็กเก็ทที่ถอดลืมไว้ที่ร้านก่อนออกมาเที่ยว ก็ขับกลับไปที่ร้าน
                ตอนนั้นประมาณตี 3 ประตูหน้าร้านปิด ผมก็ไปเข้าทางด้านหลังที่เป็นทางเข้าออกหอข้างบน มันจะมีประตูหลังเข้าร้านผมด้วยซึ่งผมมีกุญแจอยู่ ก็ไขเข้าไป
ที่นี้ก็จ๊ะเอ๋เลย
                ไอ้ตรงโซนที่จัดไว้พักผ่อนนั่งเล่นหรือไว้สังสรรค์กินเหล้า ผมเห็นพี่อ้วนยืนตรงโซฟากำลังสวมกางเกงอย่างรีบร้อน ทั้งที่ควยยังแข็งเด้งดึ๋งๆอยู่ พี่อ้วนก็พยายามจับยัดเข้าไปในกางเกง ส่วนพี่แจงแก้ผ้าหมดกำลังรีบคลานไปหยิบเสื้อจะมาสวม แต่ไม่ทันผมเดินเข้ามาเห็นก่อน แต่ละคนรีบเอาผ้ามาปิดๆไว้
                ผมนี่อึ้งเลยสงสัยคงเย็ดกันกำลังเข้าด้ายเข้าเข็ม แต่ได้ยินเสียงไขประตู ก็จาระหวั่นใส่เสื้อผ้ากันไม่ทันผมจะขำก็ขำไม่ออก ยืนยิ้มจ้องมองตาแป๋ว สร้างเมาเลยทีนี้
                พี่อ้วนก็ทำเป็นข่มความประหม่ากลบเกลื่อนความอับอายตัวเอง ถามผมเสียงเข้มเลย ว่า อ่าวไอ้ ตี้ มาได้ไง ไหนว่ากลับคอนโดส่วนพี่แจงรีบหอบเสื้อผ้าวิ่งเข้าไปหลบในห้องอัดวีดีโอ ที่เป็นห้องนอนเธอด้วย  
                ผมก็ยิ้มบอกว่าลืมการ์ด เข้าห้องไม่ได้ หน้าของผมทั้งยิ้มทั้งเหมือนจะหัวเราะ จนพี่อ้วนกระด่างอายด่าผมว่า แล้วมึงจะมายืนยิ้มหัวเราะทำห่าอะไร จะไปทำอะไรก็รีบไป มายืนดูกูอยู่ได้
                ผมก็เลยหลุดหัวเราะมาเลยทีนี้แล้วเดินไปหยิบเสื้อแจ็กเก็ทที่ลืม ขึ้นมาสวม ตอนนั้นพี่อ้วนใส่กางเกงเสร็จแล้วก็เดินตามมาคุยกับผม ว่าห้ามไปบอกใครนะเว้ย ผมก็บอกว่า ไม่ต้องห่วง ไม่บอกหรอกแต่พี่ก็ระวังแฟนพี่รู้เองก็แล้วกัน แล้วผมก็พูดแหย่พี่อ้วนไปอีก 2 -3 คำก่อนทำท่าจะไป พี่อ้วนก็รั้งผมไว้ก่อน ทำเหมือนมีเรื่องจะคุยแต่ไม่พูดสักทีผมก็ถามว่ามีอะไร พี่อ้วนก็เลยถามผมตรงๆว่า อยากเย็ดแจงหรือป่าวผมก็จั๊กจี้ควยเลยทีนี้ ถามว่า ถามทำไม พี่อ้วนก็ว่า จะได้เย็ดด้วยกันแบบสวิงกิ้งหนะ
                ตอนนั้นผมไม่รู้จักสวิงกิ้ง แต่ฟังว่าเย็ดด้วยกัน ผมก็ไม่ค่อยกล้าเท่าไหร่เพราะไม่เคยเย็ดผู้หญิงต่อหน้าคนอื่น ก็แบ่งรับแบ่งสู้ว่า ไม่ดีมั่ง พี่อ้วนก็กล่อมว่ามันดียังไงมันส์แค่ไหน  พูดซะผมควยลุก ผมก็เคลิ้มตามถามว่า พี่แจงจะยอมเหรอ พี่อ้วนเลยบอกว่าเดี๋ยวไปจัดการเองแล้วพี่อ้วนก็เดินเข้าไปในห้องอัดวีดีโอที่พี่แจงอยู่
                ตอนนั้นผมยืนรอพี่อ้วนใจเต้นตุ๊บๆควยก็แข็งเพราะตื่นเต้น สักพักพี่อ้วนก็ยิ้มกริ่มออกมาจากห้องอัดวีดีโอ แล้วบอกผมว่าสำเร็จแต่ผมต้องโดนหักเงินปันผล 10000 ให้พี่แจงทุกเดือน เหมือนเลี้ยงต้อยเด็กผมก็หลุดปากเย้าไปตามประสาเด็กปากไว ว่า เอ้าเสียตังค์เหรอพี่  พี่อ้วนก็สวนเลย ว่า เสียดิไอ้ห่า กูก็เสียเดือนละ10000 ทุกเดือนอยู่เนี้ยะ
                ผมก็นึกหัวเราะในใจนึกว่าไปกล่อมอีท่าไหน ที่แท้ใช้เงินฟาดนี่หว่า พี่แจงนี่ก็ร่านฉิบหาย ยอมง๊ายง่าย
                พี่อ้วนยังพูดกล่อมผมต่อไปว่าก็ดีกว่าตีกระหรี่ละน่า เสียที่ละ พัน 2 พัน ได้เย็ดครั้งเดียว นี่เสียแค่เดือนละ 10000จะเย็ดเมื่อไหร่ก็ได้เย็ด คุ้มกว่าเห็นๆ ผมก็ยิ้ม เออๆ ออ ไป พี่อ้วนก็ชวนผมเข้าไปหาพี่แจงในห้องอัดวีดีโอ
                ตอนนั้นในห้องอัดไม่ได้เปิดไฟมีแต่แสงไฟจากจอทีวี ที่เปิดอัดก๊อบปี้หนัง X ค้างอยู่ และในจอกำลังเย็ดกันอย่างมันหยดแต่ไม่ได้เปิดเสียงผมก็โอโห้ ถึงว่าพี่แจงร่านอยากโดนเย็ดจัง เดี๋ยวก็มาอ่อยผมพอเผลอก็มาเย็ดกับพี่อ้วนซะแร๊ะ สงสัยเพราะหนังX ที่อัดเอาไปให้ลูกค้าเช่านี่แหละ ต้องนอนดูทุกคืนไม่เงี่ยนให้รู้ไปแต่พี่แจงคงคิดว่า จะโดนเย็ดฟรีก็กระไรอยู่ ขอเงินใช้บ้างดีกว่าเพราะยังไงผมกับพี่อ้วนก็ไม่มีใครคิดจริงจังอยู่แล้ว
               ตอนผมเข้าไปพี่แจงนั่งชันเข่าบนที่นอน เอาผ้าห่มคลุมตัวไว้ โพล่มาแต่หัว พอเห็นผมก็ยิ้มเขินไม่หุบแต่ไม่พูดอะไรกับผม ก็พลอยพาผมยิ้มไปด้วย พี่อ้วนบอกผมว่า เอาสิผมก็บอกว่าพี่อ้วนก่อนเลย เดี๋ยวผมดูก่อน
                พี่อ้วนก็ถอดกางเกงโชว่ควยโด่เด่ ที่อารมณ์ค้างจากทีแรก ไปยืนค้ำหน้าพี่แจง แล้วบอกพี่แจงว่าแจงอมควยพี่ก่อนนะ แล้วก็จับกระดกควยขยับเข้าไปใกล้ปาก พี่แจงมีอาการอายผมแสดงอาการอิดออดหน่อยๆ ก่อนจะจับควยพี่อ้วนเข้าปาก แล้วก็เริ่มขยับปากดูดขยับลิ้นเลียช้าๆ บางทีก็แวบสายตามาดูผม สักพัก พี่แจงเริ่มคุ้นกับความอาย ปล่อยผ้าห่มที่เธอใช้เกาะคลุมตัวปกปิดร่างกายจากสายตาผมตอนแรกให้หลุดลงมากอง เพื่อไม่ให้เกะกะ ก็เริ่มดูดอมควยพี่อ้วนคล่องปากขึ้นจนพี่อ้วนครางเบาๆ เงยหน้าหลับตาพริ้ม มือเกร็งดันหัวพี่แจงไว้ แล้วก็พร่ำพูดว่า พี่แจงอมควยเก่งดี เสียวควยดีแล้วบอกผมให้แก้ผ้าเข้าไปร่วมด้วย
                ตอนนั้นผมก็เงี่ยนสุดทนความอายหายไปหมด ก็ถอดเสื้อผ้าเข้าไปร่วมด้วย พี่อ้วนก็ดึงให้ผมไปยืนคู่กับแก บอกให้พี่แจงผลัดสลับดูดควยพี่แจงมีท่าทีอายๆ แต่ก็ทำตาม สลับดูดควยผมกับพี่อ้วน
                พี่แจงดูดเล่นควย2 ควย อย่างอร่อยปาก แล้วจากนั้นพี่อ้วนก็จับให้พี่แจงนอนหงายพี่อ้วนเลียหีให้พี่แจง แล้วพี่แจงก็ดูดควยผมไปด้วย แล้วพี่อ้วนก็เริ่มเย็ดพี่แจงโดยให้พี่แจงโก้งโค้งอมควยให้ผม ตอนนั้นผมเพิ่งเคยเย็ดแบบสวิงเป็นครั้งแรก มันทำให้ผมตื่นเต้นและเสียวไปหมดจนสุดทนเผลอปล่อยน้ำแตกในปากพี่แจง ตอนนั้นนึกตกใจอยู่เหมือนกัน กลัวว่าทำอะไรน่าเกลียดลงไปแต่พี่แจงก็ไม่ได้มีท่าทีรังเกลียด เธออมมันเอาไว้เหมือนจะเก็บไปบ้วนทิ้งที่หลังแต่พี่อ้วนก็เย็ดติดพันจนพี่แจงไม่มีโอกาสไปบ้วนทิ้ง พี่อ้วนจับพี่แจงถ่างขานอนหงายแล้วซอยกระแทกดัง ตับๆๆๆๆ  พี่แจงคงเสียวหีจนอยากจะครางก็เลยคลายน้ำรักผมออกมาเปื้อนแก้ม เปื้อนหน้าตัวเอง แล้วก็ร้องครางรับการกระแทกควยของพี่อ้วนเสียงดังมาก
                แล้วพี่อ้วนก็เย็ดไปด้วยพร่ำบอกพี่แจงไปด้วยว่า ดี ร้องดังๆ หีแจงเย็ดมันส์ควยจริงๆ แจงนี่โคตรกระหรี่เลยปากก็พร่ำพูด ควยก็กระเด้าใส่ดัง ตับๆๆๆๆๆ แล้วก็ยังด่าพี่แจงว่า อีกระหรี่จะเย็ดให้หีบานเลย บางทีก็ว่าอีร่าน ชอบให้ท่าร่านควยดีนัก จะเย็ดให้น้ำหีแตกเลย
                ผมรู้สึกว่าพี่อ้วนแม่งหลุดโลกแร๊ะตอนแรกผมก็ตกใจเหมือนกัน กลัวพี่แจงจะโกรธ พาลผมอดเย็ด เพราะยังไม่ได้เย็ดเลยแต่พี่แจงดันไม่โกรธ แถมร้องครางกระเส่าเร้าร้อนมือไม่กวักไกวไปหมดเหมือนคำด่าพี่อ้วนไปกระตุ้นแตดให้มันส์หีสุดๆ ครางเสียงกระเส่าบอกพี่อ้วนว่า เสียวหี เงี่ยน อยากโดนควย เย็ดแรงๆ พอพี่อ้วนกระแทกแรงๆพี่แจงก็ร้อง ว่าเต็มรูหีเลย เสียวจังเลย
                ตอนนั้นผมรู้สึกว่าพี่อ้วนแม่ง ไอดอล ว่ะ เย็ดผู้หญิงต้องเย็ดมันส์ๆ แบบนี้สิถึงสะใจสมอยาก ส่วนพี่แจงก็เซ็กส์จัดฉิบหายยิ่งกว่ากระหรี่อีก เลยพาผมเงี่ยนอยากเย็ดมั่ง พอพี่อ้วนเสร็จน้ำแตกคารูหีพี่แจงก็ให้ผมต่อ ผมก็เข้าไปหว่างขาพี่แจง จับขาถ่างออก โอ้โหหีพี่แจงฉ่ำน้ำมากแฉะเปียกไปหมด เปียกลงไปถึงที่นอนเป็นดวงใหญ่ไม่รู้ตอนโดนพี่อ้วนเย็ดเสร็จน้ำเล็ดไปกี่รอบ แถมยังมีน้ำควยพี่อ้วนเยิ้มไหลออกมาจากรูหีอีก
                ผมนี่แม่งเหมือนฝันเลยรู้สึกอยากเย็ดแบบนี้มานานแล้ว พอดันควยเข้าไป ควยลื่นหลุบเข้าไปมิดด้ามเลยไม่ใช่ควยผมเล็ก หรือหีพี่แจงหลวมหรอก ควยผมออกจะใหญ่กว่าพี่อ้วนหน่อยนึงด้วยซ้ำแต่หีพี่แจงเต็มไปด้วยน้ำเงี่ยนและน้ำควยพี่อ้วน มันก็เลยหล่อลื่นกลืนควยผมอย่างไม่ยากเลยผมก็เลยใส่ต่อเลย ตับๆๆๆๆ แบบไม่ต้องเล้าโลม
                ยิ่งเย็ดก็รู้สึกว่ายิ่งมันส์แม้มันจะลื่นไม่ฟิตรัดก็เหอะ รู้สึกว่าในรูหีพี่แจง มีน้ำอุ่นๆเล็ดออกมาชุ่มควยผมตลอดตอนนั้นผมยังไม่กล้าพูดหยาบๆเหมือนพี่อ้วน ทั้งที่อยากจะทำ ได้แต่กัดฟันเย็ดใส่แรงๆไม่ได้พูดอะไร เแต่พี่อ้วนดันพูดแทนว่า เป็นไงแจง  โดนควยไอ้ ตี้ สมใจอยากเลยสิร่านควยมันมานานแล้วนี่ เอ้าเลยไอ้ ตี้ เย็ดให้ร้องเป็นกระหรี่เลย อีแจงอยากโดนมึงเย็ดมานานแล้ว จริงมั๊ยแจง บอกตี้มันสิว่าอยากโดนไอ้ตี้มันเย็ด
                พี่แจงตอนนั้นโดนผมกระเด้าเย็ดร้องครางอย่างเสียวพอพี่อ้วนบอกให้พูด พี่แจกก็พูดปนครางเสียงกระเส่า ว่า อยากโดนเย็ด อยากโดนผมเย็ด
                ผมฟังแบบนี้นี่ยิ่งเร่งกระเด้าแบบลืมเหนื่อยเลย กะแบบรวดเดียวจบ ไม่มีหยุดสะดุดพักพี่แจงก็ครางรับดีฉิบหาย ต่อมาแกครางลั่นเลย ว่า ผมเย็ดเก่งจัง เย็ดถึงใจจังเสียวหีเสียวแตดไปหมดแล้ว จะเสร็จแล้ว
                พี่แจงร้องบอกมาแบบนี้ผมนี้ถวายหัวเย็ดเลย ซอยกระเด้าคึกอย่างกับม้า จนเสร็จน้ำแตกปล่อยในหีพี่แจงพี่แจงก็มีอาการเสร็จตาม เกร็งตัวกอดผมไว้แน่น ผมนี่ก็แทบหน้ามืดเลยฝุบตัวอยู่บนตัวพี่แจงหอบหายใจอย่างเหนือย พี่อ้วนก็มาสะกิดผมให้ยกตัวขึ้นจากการกอดรัดกับพี่แจง แล้วแกก็สาวควยเข้ามาให้พี่แจงอมพี่แจงก็อมโม๊กให้พี่อ้วนเสร็จคาปากไปอีกรอบ
                คืนนั้นเป็นคืนที่ประทับใจผมมากผมชักติดใจการสวิง และชอบการเย็ดแบบสะใจอย่างพี่อ้วนเข้าให้ แถมพี่แจงก็เด็ดสุดๆ เย็ดมันส์ดีจริงผมยังไม่เคยเจอผู้หญิงปล่อยตัวปล่อยใจ ตอบสนองเรื่อง sex ได้มากขนาดนี้มาก่อน
                ตั้งแต่นั้นมาผมมาเย็ดพี่แจงพร้อมพี่อ้วนบ่อยๆ และซึมซับลีลาการเย็ดแบบกักขฬะของพี่อ้วนติดตัวมาด้วยเพราะรู้สึกสะใจดี หลังๆผมเย็ดกับพี่แจง ก็เย็ดไปด้วย ด่าพี่แจงอีกระหรี่อีร่านไปด้วย อย่างไม่รู้สึกกระดากปาก พี่แจงก็เหมือนชอบ รู้สึกผมยิ่งด่าเธอยิ่งมีอารมณ์ พอผมทำกับพี่แจงบ่อยๆเข้าเลยติดเป็นรสนิยมทางเพศที่ผมขาดไม่ได้เลยทีนี้
--------------------------------

ติดตามผลงานได้ที่นี้ ไล่ตามที่ลงจากล่างขึ้นบนนะ...

สวัสดีครับคุณครู แอม ฟราย แต็งค์กิ้ว ฟักยูhttp://xonly69.com/read-xonly-tid-148543.html
[/size]

review1972

คนธรรมดา ธรรมดา

Tigertwo