ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้น: มนต์รักตาเฒ่าขายน้ำเต้าหู้กับครูสาวพยาบาล

เริ่มโดย nato87, เมษายน 21, 2019, 11:41:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jaaebaby

ขนาดเรื่องสั้นยังเสียงขนาดนี้เลยเหรอ นี่มันลุงพลได้เสียวอีกแร้ว

playnut

john brown

ลึกๆ ผมชอบแนวแบบนี้เเหละครับ แนวสาวสวยกับใครซักคนที่ไม่เหมาะกันเลย มันตื่นเต้นดี

animaru17

wood007

ลุงพลที่ว่าก็มีอีหลายคน ไปไหนหมดละครับ หมอ พลอย ใบเฟิร์น โดนัท และคนอื่น

SNGOT

ผมเดาว่านี่คงเป็นแค่หนึ่งในhappy endingของเรื่องนี้ใช่ไหมครับน่าจะมีจบแบบbad endingอีก

ryg123456

มาแบบเดี่ยวๆทำให้ครูแสดงออกได้อย่างเต็มที่เลยนะครับ

tdt14023

มีภาคแยกด้วยสุดยอดเลยครับใจจริงก็อยากให้ลุงพลสมหวังกับครูเบสนะครับแต่อีกใจหนึ่งก็อยากให้ลุงพลสมหวังกับหมอพลอยด้วยเช่นกันมันเลยตอบไม่ถูกเหมือนกันครับว่าถ้าลุงพลได้อยู่กับครูเบสตลอดไปจะดีไหม

pipopnanat

แฮปปี้เอนดิ้งครับ แต่ก็อยากอ่านตอนที่ ครูเบส ยอมลุงพล ได้ยังงัย  ::Hmmm::

๋GEORGE

ภาคแยกให้มนุษย์ลุงซั่มครูเบสนางเอกภาค2เลยหรา​ อิจฉาลุงพลคนหื่นจริงๆ

skat3699

ส่วนใหญ่คนชอบเรื่องสั้นที่จบแบบ happy ending อยู่แล้ว จุดสำคัญต้องทำให้นึกภาพไปด้วย

xtazy

ทุกคนเป็นเพียงแค่ทางผ่าน เจ้าหญิงน้ำแข็งก็โดนทิ้งหรือ ลุงพลนี่ลีลาเลือกได้