ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้น: มนต์รักตาเฒ่าขายน้ำเต้าหู้กับครูสาวพยาบาล

เริ่มโดย nato87, เมษายน 21, 2019, 11:41:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Deep Sea

kvachira

ถ้าลุงมีคนเดียวก็คงแฮปปีีแบบนี้สินะ ขอบคุณสำหรับเรื่องสั้นครับ

gfthebc

อ่าน​แล้ว​ลุ้น​เลย​ครับ​ว่าเรื่อง​หลัก​ครูเบสท์กับลุงพลจะลงเอยกันยังไง

kongrith

ต้องไปขายน้ำเต้าหู้แบบลุงพลสินะ ถึงจะได้เมียสาวๆสวยๆเหมือนลุงพล

C-Master

เรื่องสั้นตอนนี้ ได้เห็นความงอแงของลุงพลด้วย น่ารักดีเหมือนกันนะครับ 555

pimmy121

โถขนาดมีหลานยังไม่ยอมให้ลูกเขยเข้าบ้านอีก ไม่เป็นไร อยู่บ้านนอกเราก็มีความสุขเนาะเบสส์จ๋า

Toru

ssaayynn

yukleg

ในเรื่องหลักคงอีกนานที่จะได้อ่านบทเสียวของนางในฝันคนนี้ ตอนนี้ก็ถือซะว่าเป็นการโปรโมทเรียกน้ำย่อยของครูเบสท์ละกันเนอะ

Apisak Bunrotchu

ถ้าลุงมีคนเดียวก็คงแฮปปีีแบบนี้สินะ
ถ้าลงเอยกับคนอืนจะจบแบบใหนน้าาาายากรู้จัง