ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้น: มนต์รักน้ำเต้าหู้กับโฉมตรูลูกสาวนายหัว

เริ่มโดย nato87, เมษายน 23, 2019, 01:26:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kew2826454

ตอนพิเศษมีนางเอกอีกคนแล้วลุงพล อ่านกันเพลินๆ ก่อนที่ตอนปกติจะมา ขอบคุณผู้แต่งครับ

funkyman

timeai

narudom

ชอบภาคแยกตรงมีรูปประกอบที่ช่วยเสริมสร้างจินตนาการในการอ่านได้เป็นอย่างดี เนื้อเรื่องสนุกมากครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ รอภาคแยกของคนต่อๆไปอยู่นะครับ 😁😁

ktbb1966

แฟนคลับน้องขวัญน่ารักมีเสน่ห์ไม่อยากให้เสร็จตาลุงพลเลย

acerr

คนนี้แหละที่รอคอย รอภาคต่อน้องสาวหมอพลอยอยู่นะครับ

rexmost gizmo

ผู้เฒ่าเซราะกราว

นอกจากความมีน้ำใจให้ความช่วยเหลือเรื่องเงินแก่น้องลูกขวัญแล้ว ลุงพลไปทำอีท่าไหนน้อ น้องลูกขวัญถึงได้ยอมให้ลุงพลเปิดซิงได้....อิอิ   ทำเด็กติดใจแบบนี้เดี๋ยวได้ฟ้าเหลืองแน่ๆเลย
แอ๊.....ไม่ยอมเฉลยว่าลุงพลทำอย่างไรน้องลูกขวัญถึงยอมให้เปิดซิงอ่ะ....????

อิทธิพล ทบชา

จัดเรื่องโดนัทต่อน่าจะดีเเต่ก็อย่างว่าต้องจัดเรื่องนางเอกภาคสองเป็นหลัก

Thekopoz

ขนาดแยกคนละจักรวาล ลุงพลก็ยังสุดยอดไม่ปลี่ยนน่าหมั่นไส้มากๆ ขอบคุณครับที่เขียนเรื่องดีๆแบบนี้ให้อ่าน

Naratt

offroad

ชอบรูปที่ใช้แทนตัวหนูขวัญมากๆเลย มันทั้งน่ารักและเซ๊กซี่ในเวลาเดียวกัน อิจ...ตาลุงมากกกกก