ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Miyama] Aware of the feeling ความรู้สึกที่ซ่อนเร้น [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 23, 2019, 06:27:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Boss`

โชโกะ ส่วนใหญ่มันจะเป็นชื่อผู้หญิงใช่ปะ ผมนี่งงเลย

FARM1 HGf

สาวยั่ว สาวรุกก  ติวงานนี้ไม่น่ารอดด

พระเอกน่าจะเเสบอยู่ เตรียมมาดี

จะเป็นยังไงน่ะ อย่าปวดตับเป็นพอ

ขอบคุณที่แปลเรื่องดีๆให้อ่านน่ะครับ

alaaum

niceanglev

ดีมากที่พกมา ถ้าไม่ได้พกมาสงสัยจะแห้วทั้งคู่ นางเอกน่ารักฝุดๆเลย

vawaaskahic

ชอบเนื้อเรื่องแบบนี้จัง ผู้หญิงเป็นฝ่ายรุก คิดว่าจะเฟลซะและ ที่ไหนได้พกถุงมาซะงั้น
เห็นในรูปมีอันเดียว แต่คงคิดว่ายก 2 ไม่ใส่แน่นอน ><

MooOon

โชโกะ ใจกล้ามา เคยคิดนะ ถ้าผู้หญิงไม่เริ่มก่อนเเบบนี้ พระเอกมันจะได้นางเอกหรอ

ถ้าเป็นโดจินเเนว ntr นะ ฉากนนี้พระเอกคงทำตัวเปงคนดี ไม่เอาๆ จนสุดท้ายโดน

ตัวร้าย ntr ไปเนี่ยเเหละ สุดท้ายนางเอกก็ติดใจ  ยังดี เรื่องนี้มาเเนวฮิลลิ่ง หวังว่า

ช่วงหลังพระเอกจะเป็นฝ่ายนำนะ กลัวนางเอกจะเป็นฝ่ายนำเนี่ยเเหละ

-------------------------------

โอเคเลย จบหวานฟินมาก นางเอกเเนวเท่ๆเเบบนี้โครตชอบ ดูรุกน่ารัก

ส่วนพระเอกยังดีที่นำตั้งเเต่เริ่มจนจบ เเต่เสียด้าย น่าจะมีต่ออีกรอบเเบบไม่ใส่ถุง

ถึงจะฟินเเบบสุดๆ ^^ ขอบคุณที่แปลให้ได้อ่านครับ

tazasss01

โชคดีจังที่ ทำตก หรือว่าพระเอกเราจงใจทำตกให้นางเอกเห็นน่ะ

อิจฉาเลยมีแฟนน่ารักแบบนี้ แต่ต่อไปคงต้องพกถุงไว้เยอะๆแล้วล่ะ

tadds

นางเอกน่ารักมากยอมเปรียนตัวเองขนาดนี้เพื่อพระเอกเลย
edit: นางเอกเป็นคนรุกสะด้วยอิจฉา

natthapon.sinsadee

ตอนแรกผมคิดว่าเป็นกับดัก เห็นชื่อ โชโกะ แต่อ่านไปก็รู้สึกว่า อาจจะไม่ใช่ กับดัก เห็นสาวรุกแบบนี้

Tdestiny

พกเท่ๆเฉยๆได้ด้วยหรอ นางเอกนี้ถึงกับหลั่งน้ำตาเลยนะ ::HoHo::

จบได้หวานแหววมาเลย อ่านแล้วตาร้อนมากครับ

B&B

งงกับบุคลิก​นางเอกนิดนึง จะขี้อายก็เหมือนไม่ขี้อาย จะเป็นพวกสายรุกก็ไม่เชิงอีก แต่ดันรุกหนักซะงั้น อืมๆ อิหยังวะ!!?? สรุปนางเป็นคนกล้าหรือขี้อายฟ่ะ

::Cheeky:: ::Cheeky:: ::Cheeky::

ช่างมันเถอะะะะะ รู้แค่ว่าน่ารักมากครับ อิอิ

เอิ่มมม... ปีเดียว ผมยาวได้ขนาดนั้นเลยเหรอ?? คงใช้ยาปลูกผมสินะ แต่ผมชอบตอนผมสั้นนะ นางน่ารัก​มากครับ แต่พอไว้ผมยาวกลายเป็นสาวมั่นแต่ก็น่ารักดีนะ อต่ลอบตินผมสั้นมากกว่า

จะว่าไปแนวนี้ก็หายไปนานพอสมควรเลยนะ มาอีกก็ดีเหมือนกันน่าาา แต่ลงบ่อยๆ ก็ไม่ดี เดี๋ยวคนโสด+เหงา อย่างผมตายคาโทรศัพท์​ อิอิ

ขอบคุณ​ครับ​

biggiggog

รอมาตั้งปีนึงแล้ว
ปีนี้ก็อย่าให้พลาด แต่คงไม่น่าจะพลาด
ไอ้หนุ่มเล่นพกถุงรอไว้แล้วนี่หว่า
ขอบคุณมากๆครับ

bigboy001

จากติวหนังสือกัน กลายเป็นติวรักขนาดนี้ ไอ้หนุ่มยังจะจิ้นอีกก็ไม่รู้ว่าไงแล้ว นางเอกส่าห์ชอบมาตั้งนาน รออะไรละครับ!! ::DookDig:

Edit นั่นไง สุดท้ายก็ยังจะจิ้นได้อีก โอ้ยยย หวานซะไม่มีอะ อิจฉาาาา

แมงโก้ส้นตีน

วนิลา หวานแหวว
หันมาดูคนแปลอีกที ไม่ผิดคนนะ  ::Evil::

หวานเจี๊ยบ อ่ะนะ นานๆ ที มันก็ต้องฮีลลิ่งกันบ้าง  ::DookDig::

gojira

พระเอกพกไว้ทำไหมเรารู้นะนายคิดไรอยู่ 555
edit พระเอกคงพกไว้ทำกับนางเอกเนียละมั้งแต่ตอนจบไม่ค่อยมีไรเลยแฮะจบแบบดื้อๆไปหน่อย