ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #48

เริ่มโดย poongpong, เมษายน 23, 2019, 12:05:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sky999

อยากให้เมปลดปล่อยอารมณ์ อยากจะรู้ว่าเมจะร้อนแรงขนาดไหน สู้ฟินได้หรือป่าว

whizper

คงต้องฝึกเมย์บ่อยๆ ถึงจะชิน เพราะท่าทางเมย์จะโดนเลี้ยงมาให้อยู่แต่ในกรอบแบบผู้ดีเก่า

longman_44

เมคงอยากปลดปล่อยเหมือนกันน่ะ

mark5111

นั่นเมียนะทำอย่างกับไปขืนใจเขา

Bee Joongi

zeebraa

ตื่นเต้นแทน มันแบบอารมณ์ค้างๆ ถ้าเป็นเม แต่เมื่อไร เมจะผ่อนคลาย

noker

เมต้องมาเรียนรู้กับฟินบ่อยๆแล้วจะทำได้เอง

arkira

คุณเมนี่ต้องค่ยๆปรับพฤติกรรมและทัศนะคติอีกสักพักเลยครับ กว่าจะได้ใจพี่อาร์ม ครูฟินช่วยได้มัยน้า
ขอบคุณที่นำผลงานดีๆมาให้เสพย์ครับ(ใช้คำว่าเสพย์เพราะติดงอมแงมขอรับ)

ove7usis

จากสาวไม่กล้าแสดงออกเรื่องเซ็กได้อาจารย์สอนดีอย่างนี้เดี่ยวก้อเก่ง555+

metallica

น่าเสียดาย เมื่อไหร่ถึงคิวเม

gipsyman

มีฟินแนะนำเดี๋ยวเมน่าจะเก่งเอง

Beer Sukjai

สงสารน้องเมอะ แต่เดี๋ยวค่อยๆสอนไปเดี๋ยวก็เป็นเอง

สมบูรณ์ ส2

Sessiri Ratanatharakeat

ผมว่าของแบบนี้มันฝึกกันได้ครับ

BlackWaltz BlackWaltz

ได้เมยมาอีกคนมั้ยนะ จับเทรนบ่อยๆเดียวก็เป็นงาน