ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #48

เริ่มโดย poongpong, เมษายน 23, 2019, 12:05:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เมกะพี่อาร์ม มีนัยอะไรกันอยู่ คงต้องให้พระเอกกับฟินเปิดทางแล้ว

BooM_Za

โอ้ยๆๆเดียวสุกี้หม้อรวมจะมาในไม่ช้า

divadevil

เมเริ่มมีบทเรียนแล้ว ให้ฟินสอนอีกไม่นานคงจะดีขึ้นแน่นอน

DrEd

พยายามจะตอบเป็นคนแรกที่ไหนได้ เปิดมาเจอก็ปาเข้าไปสามหน้าแล้ว

วสันต์ ชาญวิทย์

ต้องไห้พระเอกจัดเมซักรอบเดียวก็ติดใจแนวนี้เอง

Phoowadol

มาถึงตอนนี้ คุณ เม เริ่มเปิดใจแล้วสินะ เริ่มต้นกันในรถแบบนี้ ถึงจะอาย แต่ก็ตื่นเต้นดีนะครับ
  ผมแอบหวัง เล็กๆ ว่าทริป ระยองที่จะถึงนี้ ทั้งพระเอก ทั้งฟิน จะเทรนคุณเมคุณเมให้เก่งและช่ำชอง ขึ้น เอาให้เป็นคนละคน  จนพี่อาม ต้อง ร้องว๊าวๆๆ เลย นะครับ   แต่ว่า ก่อนจะถึงขั้นนั้น ขอ พระเอก เสย สอย สาวเรียบร้อย อย่างคุณเม  ให้ต้อง ร้อง ซี้ด ซ๊าด อู๊ยยยย จนติดใจ ในรสสวาท  ก่อนละกัน  ( เออ...ผมหวัง มากไป ปะเนี่ย)55

badkitty

อยากให้เมได้ถึงวันที่ปลดล๊อก ได้ปลดปล่อยตัวเองออกมา
ได้ฟินช่วย สุดท้ายคงไม่ธรรมดาเหมือนสาวคงอื่นๆ
คอยเชียร์ และหวังว่าจะได้เป็นfcเมอีกคน

สงัด ชำนาญ

ผมนี่แทบเข้ามาf5ทุกวัน รอแล้วรอเล่าว่าเมื่อไหร่ตอน48จะมาวันนี้สมใจแล้วขอบคุณ จขท มากๆครับ

ตะวันแดง

เกิดไรขึ้นกับเม..และพี่อาร์ม พระเอกคงประสานรอยร้าวได้นะ จะได้มีความสุขกันทั่วหน้า.....รอติดตามอยู่ตลอดนะครับ ขอบคุณครับ

champsigma

สงสารเมจัง เกือยจะดีแล้วเชียว แต่ยังต้องฝืนใจอยุ่

munkza

ค่อยๆละลายพฤติกรรมของเมไป เดี๋ยวก็จะติดบ่วงไปเอง นางอยากแต่เหนียมม

ผู้เฒ่าเซราะกราว

งานนี้สงสัยพระเอกของเราจะได้งาบเมียพี่อาม ถ้าโดนผู้ชายที่ไม่ใช่ผัวสักครั้ง เมน่าจะตอบสนองผัวได้ดีขึ้นนะ....
เข้าใจเล่นตัวนะ ฟินคงอยากให้ไปจริงๆ ถึงได้บอกให้ยัวมารับ แต่เล่นส่งรูปเมในชุดว่ายน้ำมาให้ดูแบบนี้มีแผนอะไรเหรอ

ponggunyuki2527

pamaaeng

จับเทรน สักสองสามที
เดี๋ยวก็คล่อง

#ทีมเม

ponggunyuki2527

ยัวว่าเด็ด แต่พี่เม ใช่ย่อยเลย