ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #48

เริ่มโดย poongpong, เมษายน 23, 2019, 12:05:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

ฟินส่งภาพมาบอกว่า ผู้หญิงหวงสามีนี่น่ากลัวเนอะ แล้วก็หัวเราะ

ผมนึกถึงภาพที่ระยองไม่ออกเลย

ผมหายไปจากวงสนทนาต่างๆด้วยความวุ่นวายของการงาน สักพักเลย
แต่ผมมีภาระกิจนิดหน่อยคือช่วยบีเตรียมตัวเพราะต้องไปทำงานอยู่เฮดออฟฟิษเมืองนอก
และหวยออกที่ฮ่องกง ไม่ไกลเท่าที่ได้ยินตอนแรก

ระหว่างบีเตรียมของ มีไก่ซึ่งก็หลบร้อนมาช่วยเตรียมนั่นนี่ด้วย 
อาหารตาของผมตอนนี้จึงเป็นบีกับไก่ที่กลับมาเป็นปาท่องโก๋กันตลอด

ส่วนฟินก็ต้องบินไปสิงคโปร์บ่อยๆ ทำให้หลายๆอย่าง ไม่ได้ปะติดปะต่อนัก
แต่ทุกอย่างก็ดำเนินไปตามเวลาของมัน
หลังจากกลับมาจากห้างในวันนึง
ที่คอนโดของบี เรานั่งกินข้าวและไวน์กันตั้งแต่บ่ายๆ
บีกับไก่ทำกับแกล้มง่ายๆและเราก็นั่งสนทนากันไปตามเรื่อง

ไก่ถามบีตรงๆว่าแกหาเรื่องไปอยุ่เทืองนอกใช่ไหม บีตอบว่าบ้า ก้ไปเอาประสบการณ์
ฟินก็ต้องไป ฟินเก่งกว่าบีอีก  สองสาวเล่าพฤติกรรมสมัยเรียนให้ผมฟัง
สารพัดความเป็นสาวสวยและซ่าของไก่นั้นแสบจนพาบีไปซวยด้วยหลายครั้ง

ระหว่างไก่เล่าบีไปอาบน้ำออกมาใส่ชุดที่สบายและบางเบาขึ้น
ใส่เสื้อกล้ามและกางเกงใน
ผมเริ่มคึกคัก ไก่ขอไปอาบน้ำบ้าง ไก่ก็ออกมาในชุดคล้ายๆกัน แต่เสื้อบีตัวเล็ก
อะไรอะไรของไก่ก็เลยคับไปหมดในชุดของบี

การพูดคุยเริ่มออกรสมากขึ้นเรื่อยๆเมื่อไก่นั้นถามลึกลงไปเรื่อยๆ
ในรูปแบบความสัมพันธ์ของพวกเรา

บีเล่าให้ฟังแบบขำๆว่าเออตอนแรกน่ะชอบพี่กบ แต่แบบพี่กบไปชอบฟิน
ก็เลยโอเค ไม่ชอบก็ไม่ชอบ แต่ตอนหลังมันก็นัวๆมาจนเหมือนพี่กบก้จะชอบ แต่บีไม่เอาแล้ว
หลายเหตุการณ์ที่บีเล่าทำเอาไก่หน้าแดง นั่งบิดขาไปมา

ผมนั่งจิบไวน์ไปให้บีเล่าไป มันสำคัญตรงที่ความลับของเพื่อนมาเปิดเผยกันวันนี้
บีกล้าเล่าเรื่องตอนเธอยั่วกบให้ไก่ฟัง ไก่ก็กล้าเล่าเรื่องแฟนเก่าให้เราฟัง
แฟนเก่าเจ้าชู้และติดพนันมาก เธอเคยโดนขู่ขนาดเดินสวนกันแล้วบอกว่า หุ่นแบบนี้ราคาดีแน่นอน
จวบจนมาได้พี่อามช่วยไว้

ก็เข้าใจได้ทำไมเธอถึงยอมพี่อามขนาดนี้

ผมขอตัวไปอาบน้ำบ้าง ตอนลุกขึ้นมาจากเรื่องที่เล่าๆกัน ของมมันตุงจนสังเกตุได้
ไก่เอื้อมมือมาจับจรงหน้าเลย บอกว่า แน่ะ มีคนคึกคักแฮะ
บีก็หัวเราะหน้าแดงๆเลย

ไก่เอื้อมมาลูบไปมา ของผมมันแทบขะทะลุผ้าออกมาแล้ว ผมบอกว่าขอไปอบน้ำก่อน
สองคนอาบกันมาแล้วนี่

ไก่ก็ปล่อยมือบอกว่า แล้วแต่ ผมเข้าไปอาบน้ำในห้องน้ำ
ออกมาเห็นสองสาวยังนั่งคุยกันอยู่แต่เป็นการนอนคุยเอียงตัวเข้าหากัน บนโซฟา
ไก่โน้มตัวเข้าหาบี หอมที่เนินมช้าๆ บีบอกไม่อาวววจั๊กกะจี้
ไก่หัวเราะหน้าตึงๆบอก เคยเป็นเมียพี่แล้วก็ต้องเป็นพี่ตลอดไปนะ
ไก่ก็งับไปที่หัวนมบีแล้วก็เอาอีกมือตะโบมไปที่นมอีกข้าง

บีร้องม่ายยยอาวววๆๆๆ
ดิ้นขลุกๆขลิก ผมเดินถอดผ้าขนหนูเข้าไปหาพร้อมกับยื่นไปที่ตรงหน้าบี
บีมองขึ้นมาตาเยิ้มแล้วก็คว้าไปแลบลิ้นเลียเบาๆ บีเอาลิ้นแตะๆปลายพร้อมกับถูกไก่เอานมออกมาจากเสื้อ

บีแอ่นตัวขึ้นเพราะถูกไก่ดูดหน้าอก แล้วไก่ก็คว้าของผมไปดูดต่อหน้า
ไก่อมเข้าไปลึกสุดแล้วก็คายออกมา บีมองภาพนั้นอยู่สักพักตัวบิดไปมา
ผมเห็นไก่เอานิ้ว สาวเข้าออกของบีอยู่ บีหลับตาปล่อยตัวหายใจแรงไปกับนิ้วไก่ที่เลื่อนเข้าออก
และตอนนี้มีเสียงน้ำฉ่ำๆกระแทกอยู่ที่ปลายนิ้ว บีเกร็งตัวขึ้นมานั่ง
แล้วก็อ้าปากมาเลียอีกข้างของแก่นกาย ไก่ก็ใช้ลิ้นกับปากไล่งับเบาๆมาที่พวง
ผมจะขาดใจตายให้ได้ ไก่ดูดที่พวงของผมแล้วก็ลากลิ้นขึ้นมาถึงปลายที่บีกำลังเอาลิ้นไล่อยู่

ผมเกร็งขาจนตะคริวจะขึ้น
ไก่นอนคร่อมไปบนบีแล้วก็ทำท่าบอกให้เสียบเธอก่อน
ไก่นอนราบไปบนตัวบีแล้วก็ไวรสืไปตรงซอกคอและเนินอก ผมค่อยๆเสียบไปในท่าหมาช้าๆ
รูของไก่นั้นฉ่ำมีน้ำไหลมารออยู่แล้ว ก้นอวบๆนั้นลอยเด่นเป็นสง่าจริงๆ ผมเคลื่อนกายเข้าไปช้าๆ ไก่นั้นก้มลงไปงับนมบีไว้

ไก่ร้องออกมาแบบไม่เก็บเสียงเลยว่าอูยยยยย บี เสียวววววจังบี
แล้วไก่ก็เลื่อนตัวเองมาตรงหน้าร่องของบีแล้วก็เกร็งลิ้นไว้
ผมกระแทกไปลิ้นไก่ก็ไปฉกที่บี ไก่นั้นดูดไปที่เม้ดของบีจนบีร้องกร๊ดๆๆๆ เกร็งตัวขึ้นสูงเลย
ไก่นั้นดูดเหมือนจะให้เม็ดของบีนั้นหลุดออกมา บีตัวกระตุกดิ้นหนีไก่

ผมกระแทกไก่แรงขึ้นจนนมไก่นั้นตีกับตัวบีเสียงพั่บๆ
ไก่นั้นหันมามองหน้าผมกัดฟันส่ายหน้าแบบเมามันมากๆ ผมฟาดตูดไก่ไปจนแดงๆ
เสียงฟาดตูดไก่ทำให้บีนั้นชะเง้อมามองผมตาฉ่ำเลย

บีกดหน้าไก่ลงไปที่ร่องของบีแล้วก็ขยุ้มผมไก่ไว้แล้วก็เกร้งตัวร้อง จะเสร็จแล้วดูดแรงๆ โอ๊ยยยย
เสียงบีร้องโอ๊ย โอ๊ยยย โอ๊ยยยสสส สุดสสส ติดๆกันทำให้ผมนั้นเร่งความเร็วใส่ไก่แบบไม่ยั้ง จนไก่นั้นฟุบลงไปกับตัวบีพร้อมกับร้องว่าพอก่อน จุก โอยเสร็จ
ผมเอาของตัวเองคาไว้เพื่อให้ของไก่ตอด แล้วไก่ก็ยกตัวเอาของตัวเองออกแบบรวดเร็วจนผมตกใจ
พอไก่หลุดจากผมไปได้ น้ำไก่ก็พุ่งออกมาไก่ตัวกระตุกไปบนบี ไก่จูบกับบีบอกไ ม่เคยเสร็จแบบนี้มานานมากแล้วโอยยย

ไก่นั้นเสียวขนาดดูนมบีจนเป็นรอย บีบอก ไก่นมเป็นรอยหมดแล้ววว
ไก่นอนคร่อมตัวบีไว้แล้วก็กดทับไว้ ไก่หันมามองหน้าผมบอกว่า เอาเลย เอาบีเลย
ผมค่อยๆย่อตัวลงไปที่บีช้า บไก่กอดบีไว้ บีหลับตาเอียงหน้าทำหน้าเหยเกตอนผมเสียบเข้าไป

ไก่นั้นมองหน้าบีตาไม่กระพริบเลย บีบอกอย่าจ้อง ไก่บอกจำตอนที่แกเมาแล้วเคยโดนนัวได้ไหม
ฉันรู้แล้วทำไมฉันไม่ห้าม ฉันชอบเห็นหน้าแกตอนเสียวนี่เอง แล้วไก่ก็ไซรส์ซอกคอบี บีกลั้นเสียงร้องไว้
ไก่ก็บรรจงลากลิ้นวนรอบหัวนมบี ให้บีครางออกมา บีร้องออกมาว่า อ๊อยยย เสียวววววว
หยุดดดดดดด อ๊ายยยยยยสสสสส เสียงบีซ๊๊ดซ๊าดสืสลับกับเสียงดูดหัวนมดังจ๊วบของไก่
ผมเร่งความเร็วขึ้นด้วนแก่นกายที่พร้อมจะหลุดออกมา
บีเอาขากระหวัดตัวไก่ไว้พร้อมกับแลกลิ้นกับไก่ ผมเร่งความเร็วเฮือกสุดท้ายจนสองคนตัวโยนไปกับแรงกระแทก

บีเอานิ้วสอดเข้าไปใต้ตัวไก่ ทำไปด้วย
ผมกระแทกแรงสุดท้ายล่องลอยออกมา ผมวางมันไปบนหลังของไก่
มันกระเด็นไปถึงหน้าบีเลย บีนั้นกระตุกเสร็จไป แต่ไก่ยังไม่เสร็จเอามือบี้ของตัวเองอีกนิดก็เสร็จตามมา
ไก่ทิ้งตัวไปบนตัวบีกอดกัน

ไก่บอกแก ฉํนขอโทษนะ ฉันเคยมอมเหล้าแกให้ไอ้พวกผู้ชายมันแต๊ะอั๋งด้วยล่ะ
บีทำหน้ายิ้มๆบอก อืมๆ รู้ ไม่ได้เมาขนาดนั้น
ไก่ทำตาโตบอก อีบ้าาาาา แกรู้ตัวเหรอ ทำให้ฉันรู้สึกผิดกะแกมาตั้งนาน บีก็หัวเราะคิคิ

แล้วทั้งสองคนก็หยุดคุยกันเพราะ วิดิโอคอลจากฟินมาจากสิงคโปร์

ฟินถามบีว่าเก็บของเสร็จรึยังที่รัก
บีหัวเราะบอกว่ายางงงเลย ไก่โปล่หน้าไปทักทายฟินบอกว่าเรานอนแก้ผ้ากอดกันอยู่
ฟินหัวเราะบอกว่า หนายๆๆๆขอดูหน่อย

ผมนั่งกินเกล้าตรงโซฟาปล่อยให้สาวๆคุยกัน
บีถามประชุมเสร็จแล้วเหรอ ฟินบอกช่ายยย
บีถามมานั่งที่เซนโตซ่ากับใคร ฟินบอกมากับทอม
บีบอกนั่นแน่ๆๆๆๆ ยังงยังไง

ผมเงี่ยหูฟังโยที่มีบีปรายตามามองผมแต่ผมก็นั่งไม่ได้สนใจ
ฟินหัวเราะบอกไม่มีอะไรย่ะ ทอมมันมาทำงานที่นี่มันก็นัดมากินข้าวเดี๋ยวแยกย้าย
บีโห่ฮิ้วววววววว

ฟินทำหน้าเบะปากใส่แล้วบอกว่า จะกลับโรงแรมล่ะ ได้่ยินเสียงทอมพูดมาว่า โอเค ซียู ไอจะไปต่อ ไว้เจอกัน

ผมลำดับเหตุการณ์ก็คงจะเป็นเพื่อนกันจริงๆล่ะ แต่ก็นะ ฟินอ่ะนะ คาดเดายาก
ผมอาบน้ำแต่งตัวลาสองสาวออกมา
ฟินถึงห้องก็โทรหาผมบอกว่า พี่เมแกอยากเอาใจผัวแต่แกไม่กล้า
แกเรียบร้อยมากอ่ะ ฟินทำเสียงกระซิบกระซาบ
เราคุยกันเรื่องนั่นนี่สักพัก ฟินก็อกว่าสิ้นเดือนนี้ ไปเจอกันที่ระยองนะ
ผมไม่ได้ตอบอะไร เพราะไม่แน่ใจสถานการณ์ผัวเมียจริงๆ

อีกสองสามวันถัดมาผมไปรับฟินที่สนามบิน เพราะมีเหตุการณืที่เราต้องไปธุระด้วยกัน
พี่อามชวนผมไปดูคอนเสริตร์ มีบัตร 4 ใบ ก็แล้วแต่ผมจะชวนใครไป ผมเลยมารับฟินไปเพราะบีบินไปแล้ว

พี่อามมารถแวนพร้อมคนขับรถมารับเราที่คอนโดผม
ไม่มีเมมา พี่อามบอกเมติดงานจะไปเจอที่โน่นเลย

ฟินใส่ชุดรัดรูปสีขาวเย้ายวนใจมาก โหนกฟินลอยออกมาเด่นตามาก เนินของฟินมันขับกับแสงและเงาจริงๆ
พี่อามถึงกบเอ่ยปากว่า ฟินแต่งตัวไม่เกรงใจพี่เลย แล้วก็หัวเราะ
ฟินทำหน้าตายิ้มๆสวยๆแหน่กลับไปว่า ให้ฟ้องพี่เมหรือไก่ดีคะ

พี่อามทำหน้าแลบลิ้นบอกว่า ว้า...เปลี่ยนเรื่องเถอะแล้วก็หัวเราะ
เรามาถึงคอนเสริตร์ก่อนเวลานิดหน่อย เป็นคอนเสริตร์ราคาแพงและเป็นศิลปินจากเมืองนอก
มีไวน์และแชมเปญเติมให้ตลอด

สรุปมีแค่ผมกับฟินและพี่อามกับเมไปดูคอนครั้งนี้
เมเองก็ใส่ชุดรัดรุป และดูมีออร่ามากๆ สองสาวยืนดูคอนเสริตหน้าผมกับพี่อาม โดยที่เราจิมแผมเปยันไม่อั้น
กลางๆคอน ฟินเริ่มเอนมาพอิงผมแล้ว คนเบียดๆกัน ก้นงอนๆของฟินนาบลงมาที่กลางแก่นกายของผมจนเราแอบบดกันในบางครั้ง
ส่วนพี่อามนั้นยืนเฉยๆกับเมไม่ได้อะไรแต่เห็นเมมองฟินเป็นระยะๆ

พี่อามก็ดูปกติไม่ได้โอบกอดเมอะไรยืนดูเฉยๆมากกว่า แต่เมก็ดื่มแชมเปญไปไม่น้อย
จวบจนท้ายคอน เพลงฮิตติดๆกันดังขึ้นมา แล้วฟินก็หันมาเต้นโอบคอกับผม เป็นช่วงคนเต้นกันไปมา

เมเมาเซจนพี่อามต้องประคองไว้ และเมก็ยืนพิงพี่อาม ผมเห็นเมพยายามทำแบบฟินบ้างแต่พี่อามก็ยืนเฉยๆ
ฟินนั้นสนุกไปกับคอนเสริตร์แล้วก็ไปชวนเมเต้น ร้องไปด้วย
เมนั้นเต้นไปวบฟินไป ฟินก็เลยไปชวนพี่อามเต้นไปด้วย เมเซมาทางผม ผมประคองไว้ เมนั้นจับผมไว้แค่ประคอง
และผมก็ไม่ได้พยายามทำใเธออึดอัดใจอะไร แต่ก็มีบ้างที่เธอเวมาโดนแท่งของผม เธอหันมามองหน้าผมแบบฉงนใจ

ผมยิ้มและบอกว่าฟินมาป่วนผมไว้ มันไม่ได้มารู้สึกตอนเมหรอก ผมพูดไปเพราะไม่อยากให้เมรู้สึกไม่ดีและนี่ก็คือเมียพี่อาม
เมหันหันกลับไปเสยผมแล้วก็พิงมาที่ตัวผม มันไม่ได้พิงมาแบบฟินแต่การขยับตัวของเมก็เสียดสีอยู่กับแท่งของผม
จนมีจังหวะนึงการถอยหลังมันพลาดเข้ามาจังๆ เมก็บดก้นลงมาแล้วก็หันหน้ามามองผมแบบปรายๆตา ผมกระซิบบอกไปว่า ทีนี้ผมตื่นเต้นเพราะคุณล่ะ
แล้วเมก็ผละออกไปเพราะฟินมาชวนผมไปห้องน้ำข้องนอกฮอลส์

ฟินจูงมือผมออกมาบอกเห็นนะว่าเมมายั่วอ่ะแล้วก็หัวเราะ ผมบอกว่าเห็นนะว่าไปยั่วพี่อามอ่ะ
ฟินทำหน้ายู่แล้วก็บอกว่า คืนนี้เขาาจะได้แฮปปี้กันงายยยย

พี่อามเดินตามออกมาดูดบุหรี่ข้างนอกพลางบอกว่า พี่เห็นฟินเต้นแล้ววูบวาบว่ะ ผมเลยบอกว่าวูบวาบไรพี่ เมียพี่ออกจะเซ็กซี่
พี่อามหลุดมากับผมว่าเซ็กซี่อะไรเรียบร้อยจะตาย เมียผมไม่เคยให้ผมเลียเลยนะ
ผมนี่แทบสำลักน้ำ ผมหันไปมองข้างๆบอกใจเย็นๆพี่

เรากลับเข้าไปข้างในกันต่อ และแชมเปญวนมารินให้เหมือนเททิ้ง เราสี่คนเมากันมาก ผมนี่เรียกว่ามึนเลย
พอคอนจบออกมาคนแยะมากๆ ทางเดินเล็กๆเบียดๆทำให้เราเบียดกันออกมาเสียไม่ได้

ฟินถูกเบียดไปทางพี่อามและเมมาอยู่กับผม ช่วงเวลาสั้นๆนั้นผมรู้สึกเมหือนเมไม่ได้หลบหรือบ่ายเบี่ยงอะไร
เรามายืนรอรถด้วยความรู้สึกที่มึนกันมาก

ขากลับมาเหตุให้ต่้องเลี่ยนเอารถอีกคันมา เพราะคันที่เรามาเกิดเสีย
ทางบ้านพี่อามเลยส่งรถอีกคน แต่ปัญหาคือมันยังไม่ได้เอาของลงเพราะเมใช้คันนี้ไปไหนมาไหน
เบาะหลังมีเสื้อผ้าวางอยู่เต็มเลย

พอขึ้นรถได้ ประกอบกับ รถแวนคันของเม มีเบาะนั่งคู่หน้ามีแค่สองเบาะ ผมกับฟินนั่งเบานึงเบียดกันหน่อยเพราะเบากว้าง
แต่ระหว่างคนขับกับห้องผู้โดยสารมีกระจกกั้น พี่อามกับเมนั่งคู่กันไปในอีกเบาะนึง
ฟินนั้นบอกว่านั่งเบียดกันนั่งตักดีกว่า
ฟินนั้นนอนพิงมาบนตัวผม กระโปรงถลกสั้นขึ้นมาจนเห็นกางเกงใน
ฟินนั่งเฉยๆไม่ได้พูดอะไร แต่ว่าหลับตาเอียงมาเอาจมูกมาซบอยู่ตรงคอผม

ผมเอามือคว้านมฟินไว้แล้วอีกมือก็เลื้อยลงไปข้างล่างบดอยู่ตรงโหนกฟิน
พี่อามหันมามองเป็นระยะ เสียงหายใจแรงๆของฟินมันเซ็กซี่จริงๆ แต่ผมก็ไม่ได้ทำอะไรมากนักเพราะเมอยู่ด้วย
ผมนั่งลูบตัวฟินไปมา รถติดอยู่เพราะทางออกแคบ แต่ด้วยฟิล์มที่มืดสนิท
กับเสียงเพลงเบาๆในรถที่เคลื่อนไป ทำให้ผมค่อยๆตื่นตัว
อาจจะเพราะรู้สึกได้ว่าฟินพยายามจะเคลื่อนตัวลงมาให้คร่อมพอดีลำของผมก็เป็นได้
เราพูดคุยกันถึงคอนเสิร์ตที่พึ่งดูจบไป
พี่อามบอกว่าเดี๋ยวไปต่อกัน รถเคลื่อนที่ไปจนถึงผับแห่งนึงที่ซ่อนตัวอยู่ย้านเอกมัย
ผมไม่เคยรู้จักผับนี้เลย แต่จากที่ดู มีแต่คนแต่งตัวดูดีและมีไฮโซเดินกันยั้วเยี้ยไปหมด

เราลงรถมาในชุดที่ไปดูคอนเสิร์ตกันมา แต่คนในผับที่ว่าก้แต่งตัวดีไม่แพ้กัน ฟินนั้นลงรถมาหน้าแดงมากบอกเมารถเพิ่มแล้ว
คนในผับไหว้พี่อาม หลายคนคุ้นเคยและทักทาย มีผู้หญิงคนนึงทักเมว่า วันนี้สวยเซ็กซี่มากเลยนะคะ
เล่นเอาเมมั่นใจตัวเองขึ้นอย่างเห็นได้ชัดเลย

เรานั่งกินกันสักพักจนผมเริ่มคอตกและพี่อามเริ่มลิ้นคับปากแล้ว เราก็กลับ
ตอนออกมามีด่านรถติดมากๆ ในรถเราเงียบกันไปเหมือนจะหลับ แต่เปล่า
ฟินนั้นตอนนี้เรียกว่าเครื่องติด เอาจีติงแหวกเพื่อจะให้ของผมมุดเข้าไปในรถมืดๆ
แต่ไม่ถนัดนัก ฟินเทำได้แค่นั่งบี้กับหัวผมที่เข้าไปในของเธอแค่หัวจริงๆไว้
จวบจนมีจังหวะฟินก็ยกตัวกดลื่นพรืดเข้าไป ผมนั่งกอดเอวฟินไว้ จริงๆต้องบอกกอดใต้ราวนม ฟินบีบแขนผมแรงๆทุกครั้งที่ฟินขมิบ

มีเสียงขยับตัวจากทางพี่อาม ผมเหลือบตาไปมอง เห้นกระโปรงเมถกขึ้นมาอยู่ต้นขา
เมหันมามองผมเหมือนไม่อยากให้พี่อามทำ พี่อามดูหงุดหงิดขึ้นจนลีอคตัวเมไว้ แล้วก็จับเมยกขึ้นเลย
เมนั้นคงอายที่มีผมอยู่ถึงแม้จะเมาแล้วแต่ดูเะอพยายามประคองสติ

ผมไม่หันไปมองแต่มองสะท้อนกระจกเอาเห็นพี่อามนั้นพยามยามกดตัวเมลงมา
คู่นั้นคงเริ่มไม่ต่างจากเรา แต่ดูเมไม่ค่อยเต็มใจแต่พี่อามล๊อคไว้
เมนั้นก้มหน้าไม่หันมาทางนี้เลย เสียงทางพี่อามเริ่มมีความเคลื่อนไหวมากขึ้น

ฟินนั้นตอนนี้ ไม่สนใจล่ะ พลิกตัวหันมาหาผมแล้วก็ก้มลงไปอมของผม อมได้แป๊ปนึงฟินก็นั่งคร่อมลงมาแบบหันหน้า
ตอนฟินกดลงมาฟินร้อง เยสสสส...พร้อมถอนหายใจ ผมเหลือบมองน้ำของฟินอาบลำของผมมันปลาบสะท้อนในความมืด
เมนั้นขัดขืนพี่อามเหมือนไม่ยอมให้พี่อามทำเท่าไหร่ จนพี่อามตวาดออกมาว่าปัธโธ่เว้ย

เมนั้นดูตกใจผงะไปฟินนั้นก็หยุดหันไปมอง เมค่อยๆก้มลงช้าๆไปอมของพี่อาม ดูเธอไม่เต็มใจแต่ก็ไม่อยากขัดใจ
รถตู้วิ่งไปตามทาง มีแสงไฟพาดผ่าน พอให้เห็นในรถเป็นระยะ
เมนั้นก้มไปอามให้พี่อามแบบกล้าๆกลัวๆมากกว่า

แต่พี่อามนั้นไม่สนใจอะไรแล้ว พี่อามจับเมนั่งคร่อมในท่าหันหลัง
แล้วก็ดกดเข้าไป ผมได้ยินเสียงเมกัดฟัน แล้วก็ซี๊ดสืเบาๆ เหมือนไม่ให้ได้ยิน แต่มันก็รอดไรฟันออกมา
พี่อามนั้นกระแทกมในท่านั่งหันหลัง ฟินนั้นหันไปมองเมแล้วก็เอื้อมมือไปจับแขนเมไว้

เมนั้นก้มหน้าหันไปอีกทางไม่มองมา แว่บหนึ่งผมเห็นเมนั้นก้มหน้าร้องไห้
พี่อามนั้นกดตัวเมลงมาห้เมกระแทกในรถ

ฟินนั้นลุกออกจากตัวผมไป แล้วก็ไปกอดเมไว้ หมือนไปยืนประคองเมมากกว่า เมซบหน้าลงมาที่อกของฟินแล้วก็โยกไป
เมหลับตาเมหือนไม่อยากรับรู้อะไร พี่อามนั้นเอื้มมือมาจับนมฟินข้างนึง เมข้างนึง
แล้วก็เริ่มเร่งจังหวะขึ้นเรื่อยๆ เมนั้นก็เริ่มร้อง อ๊ะห์ อ๊ะห์ๆๆหหห ขึ้นเรื่อยๆแต่ก็ไม่ร้องมากกว่านั้น ฟินนั้นดึงเสื้อลงให้เต้มนมเปลือยเปล่าอยู่ตรงหน้าเม
เมจับหน้าอกของฟินเบาๆ แล้วพี่อามเสร็จเมก็ขยำนมของฟินแน่นเลย จนฟินร้อง

พอเหตุการณ์ทั้งหมดเสร็จ ก็ถึงบ้านพอดี ประตูบ้านใหญ่เปิด มียามยืนสวัสดี รถเลี้ยวเข้าไป
พี่อามสั่งคนรถไปส่งผมกับฟิน

เมนั้นเดินเข้าบ้านไปโดยไม่ได้ลา พี่อามบอกแค่ว่าโชคดี ไว้เจอกัน รถเลี้ยวออกมาขากบ้านพี่อาม พี่อามยืนดูดบุหรี่มองรถเราออกมา
ฟินนั้นพอรถอกมาก็เดินมมาหาผม เอามือล้วงลงไปถามว่าหลับรึยัง
ของผมกึ่งหลับกึ่งตื่น ฟินเลยก้มลงไปอม อมพอตื่นปุ๊ป ฟินก็ใส่ลงมาเลย
เป็นการใส่แบบไม่ยั้งและรวดเร็วมากๆ ฟินนั้นเสร็จไปก่อนแต่ก็ไม่หยุด
ขย่มต่อจนผมใกล้เสร็จ ฟินบอกว่าแตกในปากนะ ผมดึงตัวฟินขึ้นแล้วฟินก็คุกเข่าลงมา
อมของผมจนหมดเกลี้ยง จริงๆเรียกดูดเข้าไปเลยดีกว่า

แล้วฟินก็นั่งพิงเบาะ ไป ฟินพุดขึ้นมาคำนึงว่า สงสารเมเหมือนกัน
แล้วก็เงียบไป จนรถมาส่งที่คอนโดเราก็ขึ้นคอนโดไป

จากเหตุการณคืนนั้น ผมไปเจอเมที่ห้าง เมคงมีงานอีเวนท์สักงาน ผมหยุดดูเธอแป๊ปนึง เหมือนเธอจะเห็นผมแต่ก็ไม่ได้ทักทายหรือแสดงอะไร
เธออาจะไม่เห็นก็ได้

ถามแค่ว่า จะถึงรึยัง แวะที่ไหนกันรึเปล่าน้า ...

คอมเมนท์แล้วจะเห็นที่ซ่อนไว้ อ่านแล้วคอมเนท์ใหม่ก็ได้นะ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

satatad

ต้องทำใจค่อย ๆ สอนเม

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

pingak

เมคงถูกเลี้ยงดูในกรอบเกินไป การตอยสนองเรื่องเซ็กส์เลยน้อยกว่านางเอกหลายคนในเรื่อว เดั๋ยวให้พระเอกสอนก็เก่งแล้ว

สมปอง บุญ

ยิ่งอ่านยิ่งเข้าใจในบทของแต่ละคนเลยอยากเป็นตัวละครในเรื่องจังเลยครับ

lit260499

น้องเมคงยังไม่กล้าแสดงออกเต็มที่ รอให้ชินก่อนคงไม่ยั้งแน่ๆ

mdemigod

พี่อาร์มต้องนุ่มนวลหน่อยครับ​ไม่ใช้พอเงี่ยน็จับเมกระแทกเอากระแทกเอา

tvqoscjc

เม ต้องแสดงออกมากกว่านี้ ต้องให้ฟินสอนเยอะๆ

champcass005

เหนแล้ว สงสารน้องเม แต่ถ้าน้องปล่อยตัวปล่อยใจบ้าง คงจะธรรมชาติขึ้นเยอะ

jibxonly

สงสารเม อยากช่วยเอาแทนพี่อาม

123non

อยากให้จัดเมบ้างจัง จะได้ปลดปล่อย

tungbts

peat

รอลุ้นอยู่ว่าจะได้จัดกับเมมั้ย..
ฟินนี่ติดเครื่องแล้วหยุดยากริงๆ..

pop2pm

ฟินนี่เป็นคนที่มีความน่าสนใจสูงมากๆ

veget

เดี๋ยวเม ก็เก่งเอง เรื่องแบบนี้เรียนรู้เร็ว

bunchucherd