ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #48

เริ่มโดย poongpong, เมษายน 23, 2019, 12:05:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vertjaune

พี่อาร์มว่าอย่างนู้นอย่างนี้ คือสุดท้ายมาจากตัวเองทำเองทั้งนั้นอะ  ::Touchy::

Eberm

Anadrid

ต้องลองให้พระเอกเทรนเมสักครั่งเพื่อโลกเปิด

latipk

ใจจริงผมก็อยากให้เมมาอยู่ร่วมฮาเร็มนี้นะ เพราะจะคล้ายๆบีไม่กล้าในตอนแรกๆ พอลองอะไรใหม่ๆคราวนี้แหละ เครื่องติดยาวๆ

kobjuk

ชอบ ฟิน กับ บีครับ ชอบการใช้ชีวิต อิอิ

sgsg tyujvbfn

ช่วงนี้บีไม่ค่อยโดนจัดหนักเลย คิดถึงบีมากๆ

Thanakrit Nanthikan

เรื่องแบบนี้ต้องค่อยๆสอนครับ จะไปบังคับเลยไม่ได้

BuffFun

น่าสงสารเมเหมือนกัน แต่ถ้าจะให้ผัวหลงมันก็ต้องกล้าๆหน่อย

Parat Karapun

krissyou

ผมคิดว่า ค่อยๆสอนเมไปสักพัก ก็น่าจะเข้ากลุ่มได้แล้วนะครับ อิอิ

ปล เมื่อไหร่จะเริ่มสอนเมสักที สองทีหล่ะครับ 555

Jo Tajima

คุณเมคงได้เข้ารวมก๊วนแน่เลยรอบนี้

Samart Phowongphailert

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

น่าสงสารเมเหมือนกันนะครับ

เก็บกดอารมร์ตัวเอง

จะทำยังกล้าๆกลัวๆ

ต้องให้เจ้ฟินมาเป็นเทรนเนอร์ส่วนตัวซะละ

kingzaso

น่าจะให้เม มาลองร่วมกับกรุ๊ปนี้สักครั้งนะครับ

bipolar

เมนี่ดูน่าจะมีความต้องการสูง แต่ติดที่กรอกการถูกเลี้ยงดู ถ้ากรอบแตกเมื่อไหร่จัดเต็มแน่