ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tsuzura Kuzukago] Ano Hito, Tonari ni Iru kara Shizuka ni ne แปลไทย-9мęęи

เริ่มโดย Neo Rory, เมษายน 13, 2019, 09:08:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

weerawit

jachal

แม่บ้านสาวอารมณ์เปลี่ยวให้ชู้มาถึงบ้านในขณะที่สามีอยู่ แบบนี้ น้ำกระจายแน่

glaciar

siwapol55

แม่บ้านสาวที่ต้องการเติมเต็มให้ชีวิตสินะ
ขอบคุณมากครับ

momonji

เรื่องนี้สงสารผู้ชายจัง เมียร่านมากถึงกับพาชู้เข้าบ้าน ถ้าผัวรู้คงเศร้า  ::Angry::

ensd-07

ออกแนวมีชู้ต่อหน้าแต่ผัวดันไม่เห็น ดันไปอาบน้ำก่อนสะสิ

bounced

ตอนแรกนึกว่า ผช บกพร่องต่อหน้าที่ อ่านไปอ่านมา ออกแนว ผญ ขี้เบื่อมากกว่า

น่ากลัวจริงๆ  ::Suffocate::

Mumei Otoko

::Horror:: ใครมีเมียแบบนี้ซวยสุดๆ 

Gunitle

5555 ได้ลูกผสมแน่นอน เอากับไอนี่เสร็จไปต่อกับสามีต่อ แปลได้ดีเลยครับ ขอโทษนะครับที่มาช้า ผมชอบงานของอาจารย์ท่านนี้มาก ลายเส้นสวยดี ขอบคุณมากนะครับผมมม

exsoldier

อื้อหือ เติมน้ำซ้อนกันงี้ ใครจะไปแยกได้ว่าลูกครายยยยยยยยยยยยยย

Crypt

จี๊ดเลยเรื่องนี้ ผู้หญิงนี่ไม่ธรรมดาจริง ๆ ซวยตายเลยได้เป็นเมียเนี่ย

softjoke

I2eI3oI2n D Ace

โอ้วเป็นแม่บ้านที่หื่นจริงๆแต่ก็คงจะทำอะไร/ม่ได้แล้วสามีไม่ค่อยเอาใจรึป่าวสุดท้ายรอลูกคลอดเลยจะได้รู้ว่าลูกใคร