ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้น: แสนเสน่หา...อรัญญายอดรัก

เริ่มโดย nato87, เมษายน 25, 2019, 02:47:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

armsmartmai

ดีใจกับน้องอีฟนะครับ ได้ยาบำรุงจากลุงพลทุกวันเลย

grabungza

สูตรน้ำเต้าหู้ของลุง โดนน้องอีฟคั้นสดๆแน่ๆ

Dts Rayong

ดวงนารีอุปถัมภ์ ไม่ขาดจริงไปเรื่องนี้

kongrith

ขอสูตรน้ำเต้าหู้ลุงพลหน่อยครับ จะเอาไปทำให้สาวๆกินบ้าง

mildzeed

Komsan Tanunchai Olympus

ภาคปกติอีฟจะเป็นแบบนี้ป่าวลุ้นๆๆอยากให้เป็นแบบนี้

phoner

makesomenoise666

Devil_qt

ลุงพล ผมขอสูตรน้ำเต้าหู้หน่อยสิครับ สงสัยว่าทำไมสาวๆติดใจจังเลย

medas

ชอบภาค สปินออฟมากคับ เหมือนได้เห็นอีกมุมมองนึงของลุงพล

upperbound

คนชื่อ อีฟ มักจะน่ารัก แล้วในเคสนี้ ลุงพลก็ฟินกันไปตามระเบียบ .. 555

moodum07

ตามตำนาน อีฟต้องได้กับอาดัม
แต่ดันได้ลุง 555
แต่ผมว่าดีกว่านะครับ อดัมคงงกๆเงิ่นๆ
ตาลุงนี่ ประสบการณ์สุดเชี่ยว น้องจะไปเหลืออะไร

รอครูเบสท์นะครับ

AonNirvana

อ้างถึงสำหรับตอนนี้ ผมขอยกให้น้องอีฟแล้วกัน เธอเป็นตัวละครที่ราบเรียบมาก เป็นตัวละครที่อาจไม่ได้สวยหรือน่ารักเหมือนตัวละครอื่น

ไม่มีทางราบเรียบได้หรอก เผลอๆ จะแรงกว่าพวกนักการเมืองในจักรวาลหลักอีก
ปล.1 ลำปางหนาวมาก
ปล.2 กันเกรา 25 ม.อุบล
ปล.3 จบจุฬา

mourning.moment

เอาสูตรน้ำเต้าหู้มาทำขายในชีวิตจริง จะรุ่งแบบลุงมั้ยน้อ