ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[ShiBi]Arashi no Naka de Kagayaite(Shining Through) แสงสว่างในพายุร้าย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 25, 2019, 06:37:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tp3660

พายุไต้ฝุ่นหรือจะสู้พายุกามารมณ์ อย่างนี้มีหวังได้จัดกันแบบเอาท์ดอร์ในบ้านคนอื่นซ่ะด้วยสิ

[edit] และแล้วลมพายุก็ผ่านพ้นไป แอบเป็นห่วงเจ้าของรถอาจได้เสียค่าล้างรถแบบงงๆ ว่า "รถตรูเปรื้อนอะไรหว่า"

The Naive

ดูแล้วพอเดาได้เลยว่าคงจะ.....กัน
แต่อยากรู้จังว่าทำให้อุ่นนี่ทำยังไงนะ ขออ่านก่อนนะครับ

มีชวนกลับไปอาบน้ำต่อที่บ้านด้วยนะ ผมก็นึกว่าจะมียก 2 เสียดายจริงๆ 5555

Demon-Wolf

ตอบ ก็พระเอกกับนางเอกได้กันแล้วก็เป็ฯคู่รักกันต่อไป

สรุปครั้งต่อไปแค่มาอาบน้ำด้วยกันก็จัดได้แล้วสินะ

thanutlim

ถ้ามีอย่างนี้เกิดขึ้นจริงๆที่นี่ก็คงน่ากลัวแน่ๆเลย ช่วงนี้พายุเข้าแรงมากๆด้วยนะครับ

Phoowadol

ดูจากเค้าโครงเรื่อง  เหมือนนางเอก จะ เป็นคนที่ เอาแต่ใจตัวเองนะ ชอบทำตัวเสี่ยงๆ ให้พระเอกคอย กังวล อยู่เรื่อยเลย  การจะทำให้ตัวเอง อุ่น ในสถานการณ์แบบนี้ ก็มีแค่วิธีเดียว อย่างที่พวกเราคิดกันนั่นหละ  ขนาดนี้ ก็ต้องถอดๆๆๆๆๆ  แล้วจะให้ดี ก็ต้องกอด แล้วก็ เมคเลิฟ  อันนี้ สูตรสำเร็จเลยหละครับ  ว่าแต่ไคโตะ นายจะกล้ามั๊ย
   เรื่องนี้ น่าจะจบสวยนะ  พระเอก นางเอก ฟิตเจอร์ริ่งกัน แตกใน สดใส
รักกันต่อไป อีกยาววววววว
Edit... มันต้องอย่างนี้สิ สมกับเป็นพระเอกตัวจริง  ต่อนี้ไป นางเอกคงมาให้อาบน้ำให้ ตลอดละม้างงง

thegift52

ช่ายยยยย ไม่มีใครออกมาหรอก ประกาศพายุขนาดนี้ มีแต่คนไม่ปกตินั้นล่ะที่ออกมา ก็พวกแกสองคนไง 555555
อ่ะแต่ไหนๆก็ออกมาละ จัดการ outdoor เลย ครั้งแรกด้วยรึปล่าวไม่รู้ รู้แต่ท่ามกลางพายุ น่าสนุกดีเนาะ อ้าว เราก็ไม่ปกติเหมือนกันสินะ 555555555
.
นางเอกน่ารักมากเลย มีบอกว่าหน้าอกใหญ่ขึ้น แต่ตัวเท่าเดิม แปลว่าตัวเล็ก นมบึ้ม สเปคมาตรฐานเลยนะเนีย น่ารักสุดๆ  ::WooWoo::

raindrop

พระเอกกับนางเอกนี้หุ่นใช้ได้เลยนะ พระเอกก็มีกล้ามหล่อแท้ ภาพสวยใช่ได้เลย
Edit : สรุปได้กันตรงไหนอะ 5555 แต่จบสวยๆบำรุงตับ

mindza2212

ฝนตกไปหาที่พักบรรยากาศเป็นใจแล้วจัดนี่มันพล็อตหนังไทยชัดๆ

นี่แกล้งหรือเป็นจริงเนี่ย

exsoldier

สาวอ่อยให้ขนาดนี้ เอาเถอะพ่อหนุ่ม เสดแล้วก็เปนแฟนกันซ้า อิอิ

เรื่องไม่อันตราย ผี อะไรล่ะ แตกในขนาดนั้น อันตรายค่อด

abotmod

::Shy:: จบแบบยสตนชัวขอรับ อ่านแล้วฟินอินตามเรื่อง  ::Ahoo::

Gunitle

ทำให้อุ่นที555 คำนี้เป็นคำเผด็จศึกสินะ555 ขอบคุณมากครับผมท่านฮิป เรื่องนี้ภาพสวยดีครับ
ขออ่านต่อเลยนะครับผม เดี๋ยวมาตอบครับบบ

นี่ครั้งแรกพวกเล่นเอ้าท์ดอร์กับแตกในแล้ว ไม่ต้องคิดเลยว่าต่อไปจะเป็นยังไง555
ขอบคุณมากครับผมมม

thai4id

รีบๆ เลยจ้า พายุกำลังจะมา ต้องรีบๆ ทำ 555

มีพายุมาอีกแล้ว งานนี้ท่าจะยาว
อะไรๆ ก็กู

TZONE

หา จะทำท่ามกลางพายุ เปลี่ยนบรรยากาศ แต่มันไม่หนาวไปเหรอครับ

Edit: ต่อเลย ในอ่างอาบน้ำนั่นแหละ น้ำกำลังอุ่นเลย

mspeed

มีเซ็กซ์กันท่ามกลางพายุและสายฝนเย็นๆ
Outdoor กันแบบไม่กลัวคนมาเห็น
ช่างเป็นประสบการณ์ที่หาได้ยากและน่าตื่นเต้นจริงๆ
อ่านจบแล้วรู้สึกอบอุ่นยังไง บอกไม่ถูกครับ