ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[MC] Stop Time mini-mart หยุดเวลาสะดวกเซ็กส์ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 25, 2019, 03:43:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Wanchai Sintuwong

ผมก้อเคยกดนาฬิกาตัวเองนะ เผื่อมันจะหยุดมั่ง

pat65

ถ้าหยุดเวลาแล้วได้อึบสาวต้องหามาใช้สักอันนึง

ตามนี้นะ

มาแค่ไม่กี่หน้าพี่แกเล่นไป 2 แล้ว อ่านจนจบจะกี่คนเนี่ย?

Edit ตอนจบก็เล่นไป 4 คนแต่ก็จบแบบคนโดนจำอะไรไม่ได้ด้วยพะเอกกำไรไป อยากให้มีตอนต่อมาก

freelance

ไอเทม​ระดับ​จักรวาล​มักปรากฏ​ในหลายๆเหตุการณ์​ ส่วนสาวๆคือผู้รับเคราะห์
เดียวไม่กี่เดือนให้หลังห้างนี้มีแต่ลูกค้าท้อง แต่พอคลอดออกมาความแตกแน่นอนเพราะเด็กหน้าเหมือนกันหมด

xvenomz

มีนาฬิกาอย่างนี้ คำว่าอ่างหายไปจากหัวเลยครับ

นี่แปบเดียวนับไป 8 น้ำแล้ว ไม่แข็งขาอ่อนแล้วหรอนั่น อิจฉาอะ 555

dogami

ชอบแนวหยุดเวลาตลอดเลยครับ แนวเอ้าดอว์อีก 

noly69

พี่แกหยุดเวลาครั้งเดียวคุ้มเลยนะนั่น

ยอมใจมีความเนียนได้อีกกก

devilbatts

heartthief

มีของอย่างงี้จริงก็ดีเลย แต่เสียดาย ผู้หญิงโดนหยุดเวลาไม่ได้ร่วม จอยจริงๆ ถ้าจะให้เวลาไหลเฉยๆผู้หญิงที่เอา

lexmarkwing

Hong Tang

จริงๆ นาฬิกานี้มันเปลี่ยนโลกได้เลยนะ ลองคิดดูเหมือนไปอยู่ในมือพวก ยางามิ ไลท์ แม่งจะกี่ L ก็เสร็จ ไปอยู่ในมือพวก loser คิดแต่เรื่องแบบนี้ แต่เอาเหอะ อ่านมากี่รอบแล้วก็อ่านต่อไป อยากได้มั่งจังเลย

Edit : แต่เรื่องตัวเอกมันก็เจ๋งดีนะ ทำแล้วปล่อยเวลาเดินปกติแปปนึง แล้วเอามาต่อเวลาเดิม ทำให้ทุกคนงงๆว่าเกิดอะไรขึ้น 55

Lakyom Pat

nekogeneration

นาฬิกานี่มันช่างจังไรยิ่งนัก 55555
ไหนดูซิหลังกดเวลากลับมาจะเป็นยังไง

เมพเกินคิดได้ไงเรียลไทม ใช้ได้ๆ 5555555

sthanya

ถ้าหยุดเวลาได้เหมือนพนักงานร้านนี้ผมทำแบบนี้เหมือน อีกอย่างที่จะทำคือเข้าไปเอาเงินในธนาคาร ความคิดดี ๆ ทั้งนั้น
ถ้านาฬิกายังอยู่สงสัยได้สร้างฮาเร็มอีกหลายหลัง

enozerzz .

แนวหยุดเวลามาอีกแล้ววขออ่านหน่อยนะครับผม