ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[MC] Stop Time mini-mart หยุดเวลาสะดวกเซ็กส์ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 25, 2019, 03:43:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tazasss01

หยุดเวลาแบบนี้ คนใช้จะแก่เร็วขึ้นไหมน่ะ ถ้าใช่หลังจากเวลาเดิน คนอื่นคงตกใจกันน่าดู

ถ้าโดนแตกในทุกวัน ท้องแน่นอนเลย

(จิ๋ว)

เดี๋ยว ๆ ๆๆๆ  ไอ้เรื่องก่อนหน้านี้ที่รูปสวย ๆ  ที่มีคุณแม่ พี่สาว น้องสาวอ่ะ
ยังรอเรื่องนั้นอยู่นะ  ส่วนเรื่องนี้ จะดูจุดจบของนาฬิกาว่า มันคงไม่ให้เปล่า
ไม่งั้นมันจะมาตกกลางห้างได้ไง 
หรือไม่ก็ คิดมากไป ก็แค่พล็อตเรื่อง   ::Touchy::

กำ การ์ตูนแปลก ๆ ก้แปลก ๆ วันยังค่ำ....
::Doubt::
ไม่ยุติธรรม แบบนี้ไม่เรียก win win

ยังไงก็ขอบคุณที่แปล & ปัน เจ้าค่ะ ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

Soulsteal Attapon

แหม่ หยุดเวลาได้ก็คิดกันได้แค่อย่างเดียวนั่นละ ไล่เย็ดอย่างเดียว 5555

edit : ก็นึกว่าจะไล่เอาไปเรื่อยๆ เวลาคนอื่นหยุด แต่เวลาของตัวเองไม่หยุดเลย แก่เร็วขึ้นกว่าคนอื่น

executioner

"ถ้าหยุดเวลาได้ คนอื่นคงคิดได้แค่ไล่อึ้บสาวสวยๆ..... ตูก็คิดได้แค่นั้นแหละ" ลั่นตรงนี้แหละ 5555 เปิดซะเหมือนจะดี

แต่นอกจากได้นาฬิกาหยุดเวลา ยังได้ซิงสาว 2 คน โชคดียิ่งกว่าถูกหวยอีกนะเนี่ย  ::Yes!::

ขอบคุณสำหรับผลงานแปลครับ จะรอชมเรื่องถัดไปครับผม

ปล. เดี๋ยวกลับมาEditให้นะครัช

neuneu

ขอบคุณครับ เป็นความฝันน่าจะของผู้ชายทุกคนนะผมว่าถ้าหยุดเวลาได้นี้ต้องจัดคนที่หมายปองก่อนเลย(ของทั้งแปดชิ้นนี้มีขายที่ไหนนะ)
#เป็นโชคดีของนายที่ได้เปิดชิงไปสีคนแถมจับมัดแล้วเปิดให้เวลาเดินพอทำเสร็จก็หยุดเวลาอีกจับมาแต่ตัวแล้วก็เปิดให้เวลาเดินต่อ(แต่นาฬิกานะขอยืมสักวันสองวันได้เปล่า)

punpun180

เป็นแนวที่แต่ก่อนผมตามหาแนวนี้มาพักนึงเลยครับavหยุดเวลา มาแบบนี้ได้อารมไปอีกแบบครับแอบอิจฉาบวกโกรธหน่อยๆได้ซิงง่ายเกิ้นนนน
Editเห้นายยยจบแบบนี้ได้ไงได้4ชิงแล้วผมง่ายๆอ่ะน่ะ

bunraku

เคยเจอแต่ในหนัง พึ่งเคยอ่านแนวนี้น่าแหละฮะ แต่ผมว่าเนื้อเรื่องผ่านไวไป รอลุ้นหลังจากตัวเอกกดกลับเวลาเหมือนเดิม 

kururuki

มีนาฬิกาโผล่มาแบบนี้ ถ้าตอนจบมันพังจะเป็นยังไงหละเนี่ย อยากรู้ๆ

oyoyo

ผมว่าเรื่องนี้มันจะจบไม่สวยนะ พระเอกมัน over power เกินไป น่าจะโดนลงโทษอะไรบ้างแน่ๆ
.
น่าจะมีต่ออีกหลายๆตอน 555 เมืองนี้ดีจัง มีแต่สาวซิง
แต่ตอนที่โดนเอารอบ 2 พวกคาโอริจำเสียงไม่ได้รึไงว่าใครกำลังเอาเธออยู่

ป.ล. ตอนนี้มีเหมือนตัดพ้อนิดๆนะครับ ยังไงผมเป็นกำลังใจต่อไปครับ

FARM1 HGf

เเจ่มเเมวว นาฬิกา บันไซ เเนวหยุดเวลา บันไซ

หยุดเวลาปุ๊บ ซั่มทันทีไม่คิดอย่างอื่นเลย มาถึงก็เปิดซิง สองสาวเเล้ว จะเป็นยังไงต่อน่ะ

Edit สาวซิงทั้งนั้นน  น่าอิจฉาเกินไปเเล้วว

sevennine

ได้ของแรร์ขนาดนี้โคตรดีงามเลยจะเอาคนไหนก็ได้

ท้องกันหมดแน่แบบนีั้คนสวยทั้งโลกคงโดนเปิดซิงและท้องหมดแน่

xsoulkung123

ไอ้หนุ่มทำงานเบื่อๆ ก็เลยเดินเล่น แต่อยู่ดีดีก็เจอนาฬิกา แถมยังเป็นแบบหยุดเวลาได้ด้วย
ก็เลยลองกดเล่นๆ แต่ทำให้เวลารอบตัวไอ้หนุ่มนี่หยุดได้จริงๆ และทันใดนั้น แผนหื่นๆของไอ้หนุ่มนี่ก็เกิดขึ้น
ใช้สิ้งนี้ทำเสียวกับสาวๆมากมาย จนสุขล้นสบายไปเลย แถมพวกเธอก็ยังไม่ขัดขืนอะไรอีกด้วย
แบบนี้ได้จัดสาวๆจนแรงไม่มีทำงานต่อแน่ๆเลย
::Yes!::
Edit จัดซะเต็มๆเลย แถมสาวๆแต่ละคนก็เร้าใจไอ้หนุ่มนี่มากๆ สงสัยจะไม่พอใจแค่นี้แน่ๆ ได้จัดนอกสถานที่อีกแน่นอน

nakchakun

เปิดเรื่องมาจัดเลยหรอ สวยๆทั้งนั้นด้วย ::Dribbling::

ร้ายหนักๆ แบบนี้สาวไหนเข้าร้านนี้ได้โดนจัดหนัก จัดเต็มทุกคนแน่นอน

bomberwing

มีนาฬิกาแบบนี้ซักเรือนไหมคับ
อยากได้บ้าง จะได้ช่วยอะไรได้หลายอย่าง
แต่มีของดีแบบนี้ ต้องแลกกับอะไรที่มันดูแล้วสมน้ำสมเนื้อหรือเปล่าคับ

dragoness

หยุดเวลาแล้วความรู้สึกจะตามมาไหมนะ

โหโชคดีขนาดไหนสี่ซิงรวดในวันเดียว