ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โชว์เสียวอีกครั้ง

เริ่มโดย _Tangkwa_, พฤษภาคม 14, 2019, 01:01:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

_Tangkwa_

สวัสดีค่ะวันนี้แตงก็จะมาเล่าประสบการณ์โชว์เสียวอีกครั้งที่โรงเรียนนะคะ
       หลังจากที่เมื่อวันจันทร์ที่แตงได้โชว์ช่วยตัวเองแล้วถ่ายคลิปโดยใช้มือถือที่เก็บได้แล้วหลังจากนั้นแตงก็เอามือถือนั่นไปที่ห้องประกาศเพื่อให้เขาไปคืนเจ้าของแล้วแตงก็ไปเขาแถวสายแล้วในวันนั้นแตงก็ไม่ได้มีโอกาสโชว์อีกเลยเพราะว่าตัวติดกับเพื่อนตลอดเวลาจนถึงตอนกลับบ้านแตงก็ค่อยไปแวะซื้อชุดชั้นในใหม่ที่ห้าง แล้วเรื่องก็เป็นปกติมาเรื่อยๆจนถึงวันศุกร์ ทีนี้วันนี้จู่ๆแตงก็นึกถึงเรื่องเมื่อวันจันทร์ขึ้นมาแตงเลยเกิดอารมณ์อยากจะโชว์อีกครั้งค่ะแล้ววันนี้ก็มีเรียนวิชาพละด้วยเลยต้องได้ใส่ชุดพละไป ครั้งนี้แตงใส่ชุดชั้นกับกางเกงในไปแล้วก็ใส่เสื้อพละปกติแต่กางเกงพละแตงเลือกใส่กางเกงพละตัวเก่าของแตงซึ่งมันรัดมากๆทีนี้พอแตงใส่ชุดเสร็จตรงกางเกงพละของแตงมันรัดซะจเห็นขอบกางเกงในของแตงเลยค่ะแล้วก็ใส่เสื้อกันหนาวตัวเดิมทับไว้(มันยาวนิดนึงทำให้ปิดกันคนเห็นขอบกางเกงในได้)แล้วแตงก็ไปโรงเรียน
       พอถึงโรงเรียนแตงก็คิดหาวิธีที่จะแอบโชว์ยังไงดีอุตส่าห์ใส่กางเกงตัวเก่าเพื่อที่จะได้โชว์ขอบกางเกงในแล้วทั้งที
แล้วแตงก็คิดได้ค่ะว่าแตงจะโชว์ในคาบพละค่ะซึ่งมันเป็นคาบหลังพักเที่ยงแล้วทีนี้ตอนพักเที่ยงแตงได้บังเอิญไปเห็นเพื่อนผู้ชายคนนึงของแตงค่ะเขาชื่อ"เมฆ"ทีนี้สิ่งที่ทำให้แตงต้องตกใจก็คือเมฆกำลังเล่นมือถือที่แตงใช้ถ่ายคลิปตัวเองเมื่อวันจันทร์อยู่ค่ะ แตงจำมือถือนั่นได้แม่นเลยค่ะดูเหมือนว่าเจ้าของมือถือนั่นก็คือเมฆเองค่ะ แตงจึงตั้งใจที่จะโชว์ให้เมฆดูอีกครั้งค่ะ แตงกับเมฆก็ไม่ได้สนิทกันมากเท่าไหร่ค่ะเคยคุยกันแค่บางครั้งเท่านั้น
พอมาถึงคาบพละครูให้พวกเราจับคู่เต้นลีลาศกันค่ะแล้วทีนี้แตงก็ไม่รอช้าค่ะไปจับคู่กับเมฆซึ่งเมฆก็ตกลงแล้วทีนี้เวลาเรียนพละต้องไปเรียนกลางสนามค่ะแล้วก็ห้ามใส่เสื้อกันหนาวด้วยแตงก็เลยถอดเสื้อกันหนาวออกค่ะแล้วก็เอาชายเสื้อพละออกนอกกางเกงเพื่อที่จะได้ปกปิดขอบกางเกงในได้นิดหน่อยเพื่อที่จะโชว์ให้เมฆดูคนเดียวแล้วทุกคนก็ไปจับคู่กันจนได้ครบทุกคนแล้ว
      ครูก็เริ่มสอนให้เต้นค่ะ แล้วพอครูสอนเสร็จก็ปล่อยให้พวกนักเรียนไปซ้อมเพื่อที่จะไปสอบเก็บคะแนนในท่าแรก
แล้วจึงจะเริ่มท่าต่อไป ซึ่งตอนนี้แตงก็คิดว่าได้โอกาสแล้วที่จะโชว์ของดีให้เมฆได้เห็น หลังจากซ้อมเสร็จไปรอบนึงแตงก็บอกเมฆว่าจะไปซื้อน้ำมากินแล้วแตงก็แกล้งทำเหรียญตกลงพื้นแล้วแตงก็หันหลังให้เมฆแล้วก็โค้งตัวลงไปเก็บเหรียญโดยที่กำลังยืนอยู่ทำให้ก้นของแตงโก่งขึ้นมาใส่เมฆเต็มๆซึ่งก็โชว์ขอบกางเกงในของแตงเต็มที่ด้วยพอเก็บเสร็จแตงก็หันหน้ามาเห็นเมฆหน้าแดงก็เลยถามว่าเป็นอะไรเหรอ ? เมฆก็บอกว่าไม่เป็นอะไรซึ่งแตงก็รู้อยู่แล้วว่าเป็นเพราะอะไร แล้วโชว์แค่นี้ก็ยังไม่พอใจแตงเลย แตงก็เลยไปเข้าห้องน้ำแล้วก็ถอดกางเกงในออกเก็บไว้ในกรเป๋ากางเกงพละแล้วก็เดินออกมาซึ่งความรู้สึกแตงในตอนนั้นตื่นเต้นมากๆเพราะว่ากางเกงพละมันรัดมากๆจนเห็นเป็นร่องของแตงเลยแตงพยายามดึงชายเสื้อลงมาปิดไว้(ถ้าไม่ดูใกล้ๆก็ไม่เห็น)แล้วก็เดินมาจนถึงสนามในที่สุด แล้วแตงก็เริ่มไปซ้อมกับเมฆอีกครั้ง คราวนี้ดูเหมือนเมฆจะแอบจ้องไปที่ด้านล่างของแตงแต่ก็ยังไม่เห็นเพราะว่าชายเสื้อปิดไว้อยู่ คราวนี้พอซ้อมเสร็จแตงก็ขอเมฆนั่งพักที่ม้าหินอ่อนแปปนึง(ไม่มีคนอยู่เลยเพราะเรียนกันอยู่)เมฆก็ตกลงแล้วแตงก็นั่งลงไปชันเข่ากับที่นั่ง ทีนี้กางเกงรัดๆพอนั่งชันเข่ามันก็ยิ่งรัดไปอีกจนตอนนี้รัดจนเห็นร่องของแตงชัดมากๆ แล้วเมฆก็เห็นกางเกงที่รัดจนเห็นเป็นร่องเต็มๆตาเลย(ในตอนนั้นมีแค่เมฆกับแตงเท่านั้นที่อยู่ตรงนั้น)
       แตงก็แกล้งหันไปมองนู่นมองนี่ไปเรื่อยโดยแอบสังเกตุเห็นเมฆที่จ้องมายังร่องของแตงไม่กระพริบตาแตงก็เริ่มที่จะแฉะแล้วจนน้ำเงี่ยนมันซึมออกมาแต่ก็ทำอะไรไม่ได้เมฆเองก็ดูเหมือนจะแข็งขึ้นมาแล้ว แตงก็เอาขาเบียดกันไปมาเพื่อลดความเงี่ยนแต่กลายเป็นว่ายิ่งเงี่ยนเข้าไปอีก ถ้าเกิดทำต่อไปแตงจะต้องเสร็จแน่ๆและน้ำก็จะเปื้อนกางเกงด้วย แตงจึงหยุดเอาไว้ก่อนส่วนเมฆดูเหมือนจะรู้แล้วว่าแตงตั้งใจจะโชว์ และเมฆก็บอกว่าขอไปห้องน้ำก่อน
แตงก็รู้เลยว่าเมฆจะไปทำอะไรที่ห้องน้ำมันก็ยิ่งทำให้แตงเงี่ยนขึ้นไปอีกแตงก็เลยมองดูรอบๆก่อนพอรู้ว่าไม่มีคนอยู่
แตงก็หันตัวเข้ากับโต๊ะหินอ่อนแล้วก็ถอดกางเกงลงไปไว้ที่ข้อเท้าแล้วแตงก็ช่วยตัวเองตรงนั้นเลย ในตอนนั้นมันตื่นเต้นมากๆว่าจะมีใครมาเห็นหรือเปล่า แตงก็ใช้นิ้วซอยเข้าเร็วๆจนในที่สุดแตงก็เสร็จคาโต๊ะม้าหินอ่่อนนั่นเลย
ที่นั่งเปียกน้ำเงี่ยนของแตงไปหมด แล้วแตงก็รีบใส่กางเกงในแล้วก็กางเกงพละแล้วรีบกลับไปหาเพื่อนๆที่กำลังเรียนอยู่แล้วก็เจอเมฆด้วยแล้วซักพักก็จบคาบพละในวันนั้นค่ะ
ตอนนี้ยังไม่มีอะไรมากเพราะนี่เป็นแค่เรื่องเริ่มต้นของแตงกับเมฆเท่านั้นเองค่ะหลังจากนี้มีเรื่องหลายเรื่องเลยค่ะระหว่างแตงกับเมฆ ไว้คราวหน้าเดี๋ยวมาเล่าใหม่ค่ะ

konisuba aw

เล่าออกมาให้เห็นภาพได้ดีเลย

รอติดตามตอนหน้าอยู่นะครับ กำลังดีเลย ชีวิตมัธยม

วัยกำลังดี อิอิ รอมีภาพปรากอบจ้า

ZZZpangZZZ

Simatic Field

อิจฉาน้องเมฆนะครับ ที่ได้เห็นหีอูมๆ คราวหน้าคงได้เห็นของจริง

daesx

อยากรู้ว่าเมฆลบคลิปตอนนั้นไปรึยังน้อ

swss2511

เริ่มจากยั่วต่อไปก็เล่นเสียวกัน

johnywalker

ชอบโชว์อย่างนี้ เป็นบุญตากับคนที่เห็นนะครับ