ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Himeno Komomo] Shikiyoku Trumerei บทลงโทษ 5/5 และเงื่อนไขเรื่องต่อๆไป

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 27, 2019, 07:37:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eiaws

ถ้าจะให้ตอบก็ทุกเรื่อง ยกเว้นเรื่องที่ 3 ครับ ไม่ใช่แนว

เป็นกำลังใจให้คุณ (S)Kater ในการทำงานแปลคุณภาพ ต่อไปครับผม ชอบงานแปลของคุณภาพจริงๆครับ เพราะการันตีความสนุกแน่นอน

Oleygunashocha

ตั้งแต่เริ่มตืดตามงานมา คุณภาพมากเลยครับผม 
   ผมสนใจชั่วโมงนี้ใครก็ได้ครับ!! ชอบชุดออฟฟิตรัดๆได้ อารมณ์ดีครับ ส่วนตอน5นี้บอกเลยครับว่าภาพสี สดใส จริงๆ

Exllector

ตอนจบดันย้อนมาที่ประทานก่อนได้รับตำแหน่งซะได้นึกว่าจะได้ดูคนใหม่

อยากให้แปลเรื่องที่4คับหน้าอ่่่่านดี

MooOon

ขอบคุณที่แปลให้จนจบทั้ง5ตอนครับ ขอรบกวนถามนิด

ในภาพสีที่แปลนี่คือย้อนกลับไปประธานคนเเรกสุดของเรื่อง

ก่อนจะยกตำเเหน่งให้พระเอกใช่ไหมครับ หรือเป็นเนื้อหาต่อมาจากตอนที่4เลย

คือกำลังหาประธานคนใหม่ มาเรียนนี่คือน้องของรองประธานสาวหรือป่าว คุ้นๆ

ส่วนเรื่องที่อยากให้ท่านลง ขอเป็นเรื่องที่ 1 เเละ 4 ละกัน ผมชอบลานเส้นเเนวนี้ ^^

ขอเเนวฮิลลิ่งก็ดีครับ ช่วงนี้เจอเเนว ntr มาเยอะละ อยากได้อะไรที่อ่านก่อนนอนเเล้วชิวๆ

ipor

ผมว่าเรื่องที่ 1 มันเป็นเรื่องของความไคร่ของวัยรุ่นปกตินะครับ
เรื่องที่ 2 นี่น่าสนใจเพราะ มีเด็กอยู่ดัวยอยากรู้ว่าน้องเขาจะทำให้พี่สาวพอใจได้ไหม

eka1325

ประธานคนต่อไป  มีสาวช่วยงานแต่แรกแบบนี้สุดยอดเลย  จัดหนักได้สบายล่ะงานนี้
ชอบทุกผลงานเลยนะครับ ผลงานเก่าอาจไม่ได้ตามทุกเรื่อง แต่ก็ชอบทุกเรื่องที่ได้ติดตามเลยครับ  ผมชอบเรื่องแรกนะ  ลายเส้นรูปภาพสวยครับ

earthwar111

จบแบบเท่ๆเลยนะครับเนี่ย ย้อนกลับไปตอนที่ประธานคนก่อนขึ้นตำแหน่ง  ::GiveMe::
ริงประธานมาเรียนี่เด็ดดวงจริงๆ

ชอบเรื่องสาวมากอารมณ์ครับ ท่าทางจะออกไปทางดาร์คๆสายผมเลย ::Horror::

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ตอน5ทันสั้นๆแหะ  แต่ไม่มีปัญหา   ผมชอบเรื่อง1กะ2นะ  ลายเว้นสวยดี

ปฏิภาณ ครับ

ตอน5จบสั้นแฮะ เล่าถึงสมัยประธานคนก่อน แต่ภาพสีสวยมาก

ถ้าถามว่าอยากให้แปลเรื่องไหน ก็เรื่องสองครับ

neuneu

ขอบคุณครับ ชอบ 1 กับ 4 ครับน่าจะสนุกนะครับผมว่า ผลงานเก่าที่แปลงไว้ชอบสายหยุดเวลา ทั้ง โอลินปิกหยุดโลก5 ทั้ง หยุดเวลาสายควัน เป็นกำลังใจให้ครับ สุ้ๆครับ

Banjung2

มันจบไปแบบงงๆมากครับเรื่องนี้

สงครามทวยเทพเมื่อไหร่จะมีตอนต่อไปครับ รออยู่นะครับขอบคุณครับ

Akira Watanabe

::Sweat:: เรื่องบทลงโทษนี่จบแบบเนิบ ๆ มากเลย ไม่พีคเลย

โหวตเรื่องที่ 2 แล้วกัน ชั่วโมงนี้ใครก็ได้ ดูมีเนื้อเรื่องดี

HypN♥s

ซีีรีย์เรื่องนี้ผมไม่ได้อ่านเลย ช่วงนี้ไม่ค่อยว่าง ขอเว้นไว้ในการเม้นท์เรื่องนี้นะครับ

แต่จะพูดถึงเรื่องต่อไป

ดูจากภาพและเนื้อเรื่องที่สปอยด์ไว้นิดหน่อย ผมชอบเรื่องที่ 1 รักหรือภาพลวงตา

เอาเป็นว่า ขอเป็นกำลังใจให้ก็แล้วกันครับ อย่านอยด์ไปเลย เอาเวลานอยด์ไปแปลการ์ตูนดีกว่า  ::JubuJubu::

nekki

ยังคาใจนิดๆสรุปมาเรียนี่ซิงหรือไม่ซิงกันแน่นะ

ถ้าในลิสที่เลือกมา ขอเลือกเรื่องแรกครับ ถูกใจที่ลายเส้นกับเนื้อเรื่อง
ส่วนงานที่ท่าน(S)Kater แปลค้างไว้ก็แล้วแต่ท่านเลยว่าจะต่อเรื่องไหน เรื่องที่อยากอ่านนี่ลืมไปแล้ว
จำได้ว่าเคยทวงไปแล้วด้วย555 แต่ตอนนี้ลืมชื่อเรื่องเฉยเลย

virgoranger