ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Himeno Komomo] Shikiyoku Trumerei บทลงโทษ 5/5 และเงื่อนไขเรื่องต่อๆไป

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 27, 2019, 07:37:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

l3elievE

อ๋อคือตอนจบ เป็นเรื่องรับตำแหน่งของประธานคนก่อนหรอ

นึกว่าพระเอกมาหาคนรับตำแหน่งต่อสะอีก

ขอบคุณครับ

jjhj1988

นึกว่าตอนสุดท้ายจะเป็นเรื่องของประธานรุ่นถัดไป
ดันกลายเป็นตอนย้อนอดีต
ถ้าไม่ได้มาเรียนี่ อาจไม่ได้เป็นประธานแล้วปะคับ

testseven

ขอบคุณสำหรับงานแปลเรื่องนี้ครับ
ส่วนเรื่องโหวตนี้ ขอผ่านละกัน (กว่าจะตอบ น่าจะแปลครบทุกเรื่องแล้ว)

xonly289482

ขอดองคำตอบไว้สักพัก ไม่น่าเกินอาทิตย์จะมาคอมเม้นท์เรื่องต่อไปนะครับ  ::Falling::
รัก หรือ ภาพลวงตาครับ ชอบลายเส้น
+เนื้อเรื่องมีปมให้คิด

progess

ย้อนอดีตของประธานนักเรียนคนเก่านิครับ

ต่อไปผมขอเรื่องที่ 2 ชั่วโมงนี้ใครก็ได้ สาวอารมเปลี่ยวที่ชั่วโมงนี้จะใครก็ได้ ใครจะโดนเลือกนะ นาดูครับ

Gunitle

ท่านคาร์เทอร์ ขออภัยที่มาช้านะครับ ไม่รู้ตอนนี้ท่านแปลเรื่องไหนไปแล้วบ้างเพราะผมไล่อ่านตามจากข้างหลัง ขอโทษด้วยนะครับ
แต่อยากให้ท่านลงเรื่องที่1ครับ เพราะว่าภาพสวยมากกกกกกกก ผมชอบ5555
สำหรับเรื่องนี้มาสั้นๆแต่จบได้ดีครับ แตกในกันเลยทีเดียว5555
ขอบคุณมากนะครับผม

ddcc

อ๋อ ประธานคนก่อนนี่เอง มาเรียเอ็งเป็นคนชวนเรอะ หนักกว่าประธานอีก  ::Touchy::
ดองไว้จนลืมแล้วเรื่องไหนเป็นเรื่องไหน55555 ขอ1กับ4กับโอลิมปิกหน่อยครับ  ลงไปยังหว่า ไม่ได้ตามเป็นเดือน ::Orz::

Ecin FS

Kolo Olo

อดีตประธานกับคุณมาเรียหรอกเหรอเนี่ย มาแบบสั้นๆแฮะตอนนี้แต่ก็จบแบบสืบทายาท

dilok211021

ยังตามเรื่อง ช่วยนอนกับแฟนฉันที เรื่องนี้อยากรู้ตอนจบจะเป็นอย่างไร ขอบคุณที่แปลให้นะครับ

kriangkrai.likhitaumpai

Somwung