ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Takeshi] Wakige Bijin -Inaka no Oba-san-อาสาวสุดสวยของผม[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 28, 2019, 07:51:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BiBPY

ดูแบบว่าอาผู้หญิงนี่มีอารมณ์มากนะนี่ เพราะอาผู้ชายไม่ค่อยจัดเพราะต้องออกไปข้างนอก เลยเอามาลงที่หลานชายแทน แถมทำหลานชายอารมณ์ค้างด้วย ::Oops:: แถมตอนนี้หลานชายกำลังรุกอยู่จะเป็นยังไงต่อไปนะ

whitebag

อาผู้ชายไปประชุมกลับบ้านดึก  สาเหตุทำให้อาผู้หญิงเหงา อาจึงปลูกแต่แตงกวาคลายเหงา  เจอหลาน..อิอิอาหายเหงาแน่ๆแต่พึ่งเห็นอยู่บ้านนอกใส่จีสตริง  ทันสมัยสะ..อาาาาา ::Bloody::

apichart2523

อาหญิงเจอหลานอา  ไงก็แพ้เด็กหนุ่มคอยดูซิ
ถ้าเจอแบบนี้อยู้บ้านนอกจนตาย เยอย่างเดียว

Pruttinan Maikham

ช่วงแรกนี่งงๆ แหะว่าอยู่ๆอามันเข้ามาหลอกให้อยากแล้วจากไปอาจจะเพราะเหงาที่แฟนไม่ค่อยทำการบ้าน555

niceanglev

ถ้าคุณอาจะอยากขนาดนี้ ทำไมไม่จับหลานกดไปเลนให้มันรู้แล้วรู้รอดไป อาชายคงไม่ทำการบ้านสินะถึงเป็นแบบนี้

edit หลานตัวแสบติดใจอาหญิงซะแล้ว

Phoowadol

อั๊ยยะ นี่คือชาวไร่เหรอ. โอ้โฮหุ่นอย่างเป๊ะ เหมือนนางจะเก็บกดเรื่องเซ็กส์โฟนน่าดูเลยนะ ไอ้หลานชาย นาย เจอนางแมวยั่วสวาทเข้าให้แล้ว เออ.......ทุกอย่างดูดีหมดเลยนะยกเว้น ไว้ขนจั๊กแร้ นี่หละ ว่าปะ แต่ว่าข้างล่างอย่างฟิตเปรี๊ยะเลยเนาะ.  ลงอีแบบนี้ไม่ต้องกลับเข้าเมือง ละ อยู่ต่อบ้านนอกนี้หละ มีอะไรทำสนุกๆทุกวันเลย 555

game2539

อาผู้ชายคงไม่ได้ทำการบ้านมานานมากแน่เลยอาผู้หญิงเลยจะให้หลานชายทำการบ้านให้แทนอ่อยหนักแบบนี้

edit:มหาลัยไม่ต้องเข้ามันแล้ว มาทำอาชีพเป็นชาวสวนที่บ้านนอกแทนดีกว่ามีอะไรสนุกๆให้ทำทุกวันแบบนี้แต่ถ้าเกิดอาแกท้องขึ้นมาไม่ต้องเดาเลยว่าใครเป็นพ่อเด็ก

rerevene

mooyomooyong

อาผู้ชายไม่ค่อยทำการบ้าน ทำให้อาสาวมาทำการบ้านกับหลานชายที่มา
อยู่ด้วยกันในช่วงปิดเทอม ::HeyHey::
หลังอ่านอยากทำไร่ขึ้นมาทันทีแต่ขอเป็นสาวรุ่นพี่นะ ไม่เอาคุณอาหรือป้า ::HoHo::
ว่าแต่... มีอีกตอนไหมครับอยากอ่านอีกอะ ถ้าไม่มีก็ไม่เป็นอะไรครับ

Oadsy

tuix

แผนของไก่แก่แม่ปลาช่อน หลอกให้เด็กหนุ่มติดใจ อารมณ์ค้าง เพื่อให้มีความต้องการเยอะ ๆ
เดี๋ยวมีจัดหนักแน่ ๆ ครับ

Gondar

มาขนาดนั้นแล้วเป็นผมมผมดันเข้าไปแล้วววว รอลุ้นต่อ

ถ้าเป็นบ้านเราก็เถียงนาน้อย เอี๊ยดอ๊าดๆ ซอยกันเหงื่อท่วมอะ ร้อนจัด

Tee001

อาสาวดูเด็กไปนิดนึงครับ ดูเป็นพี่สาวมากกว่า โดยรวมก็โอเค แต่ดูๆแล้วอาผู้ชายไม่น่าปล่อยไว้แบบนี้ ดูแหม่งๆนิดนึงครับ

123non