ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จุดเริ่ม (รีโพสต์)

เริ่มโดย pongwut, พฤษภาคม 13, 2019, 07:17:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pongwut

นี่คืออีกหนึ่งประสบการณ์จริงของผม ที่มาแชร์ให้อ่าน ....จริงๆเรื่องนี้นานมากแล้ว ซึ่งต้องเรียกว่า นี่คือประสบการณ์ ที่ผมได้มีเซ็กเป็นครั้งแรก...มันเป็น....จุดเริ่ม...จุดเริ่มต้นของผม ในการที่เรียกได้ว่า.....ครั้งแรกที่เปิดซิงตัวเอง...เรื่องนี้ขอเล่ายาวๆ(ยาวที่สุดในการเล่าของผม) เพราะทุกเหตุการณ์. แม้มันจะนาน และช่วงนั้น ผมยังไม่ได้เริ่มจดบันทึก เป็นไดอารี่...แต่ครั้งนั้น. ผมสามารถจำมันได้แม่น...แบบไม่มีวันลืม...ผมจะเล่าแบบเรียบๆ (เรียบจริงๆ) ทุกๆเหตุการณ์  ที่มาของห้วงเวลานั้น ของคนที่มันไม่เคยมาก่อน....

...............เรื่องนี้เกิดขึ้นต้องย้อนไปประมาณราวๆปี 2540 (ไม่แต่ใจปี  แต่ราวๆนั้น) ตอนนั้นผมเพิ่งย้ายตามที่บ้านมาจากต่างจังหวัด มาอยู่กรุงเทพ โดยที่ พ่อผมได้หาโรงเรียนให้. โดยที่ได้โรงเรียนประจำอำเภอ. ของจังหวัดหนึ่ง ที่ติดกับกทม. ....ซึ่งเป็นโรงเรียนเดียว ในตอนนั้นที่รับเด็กย้ายกลางคัน....ต้องยอมรับว่าเป็นโรงเรียนที่เกรตไม่ดี ที่สุดแล้วในโซนนั้น....ทั้งระเบียบไม่เคร่ง....(นักเรียนชายก็ไว้ผมยาวแทบรองทรงต่ำได้ ส่วนผู้หญิงก็แทบฟรีสไตล์ ทุกอย่าง แต่ ผู้หญิงม.ต้นจะผมสั้น)...เด็กนักเรียนก็ไม่แยอะ ส่วนมาก ม.ปลายคนน้อยมาก เพราะส่วนใหญ่จะไม่เรียนต่อ ม.ปลายที่นี่...ที่คนดูแยอะหน่อย คือ ม.ต้น...โดยที่ผมไปต่อเป็นมัธยมต้น ม.3 และเป็นครึ่งเทอมหลัง (เรียนอีก4เดือน และเก็บอีก4วิชาปรับพื้น โดยเรียนหลังเลิกเรียน วันละ2ซม.)...ตอนนั้น สิ่งที่ทำให้ผมรู้สึกอยากมาเรียน ไม่ใช่แค่เจอที่ใหม่ในเมืองกรุง....แต่กลับเป็นนักเรียนหญิงในโรงเรียนนี้...ทั้งสวย ทั้งน่ารัก และที่สำคัญ แต่งตัวได้เซ็กซี่มาก..เพราะกฎทางโรงเรียนไม่ค่อยเคร่ง.....ต้องทำความเข้าใจก่อนว่า......ถ้าสมัยนี้ (ทุกวันนี้) นักเรียนจะใส่กระโปรงเน้นสั้นๆบานๆพริ้วๆ..(ให้ดูเป็นแนวญี่ปุ่นๆ).....แต่ในยุคนั้น ผู้หญิงจะเน้นใส่กระโปรงยาวๆเกือบๆถึงตาตุ่ม ทรงสอบรัดรูป ออกแนวทรงกระบอกแคบ รัดหี รัดก้น  แล้วเลือกเป็นผ้ามันๆ ทั้ง ม.ต้น ม.ปลาย โดยที่เน้นรีดกระโปรง รีดแล้วรีดอีก จนจีบกระโปรงมีความมันวาวเงาๆ..เดินออกไปโดดแดดส่องที...กระโปรงผ้ามันวาว แทบจะสะท้อนเงาได้ (โดยเฉพาะพวกแรดๆใส่ยิ่งเห็นยิ่งเงี่ยนตาม)
.......โดยช่วงนั้นผมอยู่ในการปรับตัว....ทุกอย่างใหม่หมด...ทั้งคน..สถานที่.....และวัฒนธรรมใหม่หมด...ที่สำคัญผมได้อยู่ห้อง3/5 ซึ่งเป็นห้องที่รวมนักเรียน เรียนไม่เอาใหน พฤติกรรมแย่ๆไว้ห้องนี้  ซึ่งแย่ที่สุดในระดับ ม.ต้น ก็ว่าได้....(ห้อง3/1 จะเป็นเด็กเรียน ไล่ระดับจากดีเยี่ยมไปเลวสุดจาก ห้อง1 ไล่ไปถึงห้อง 5)....โดยที่ห้องนี้มีแต่ตัวแสบๆทั้งหญิงและชาย  โดยที่โดนคัดมาตั้งแต่ตอน ม.1   ถ้าเป็นชายก็เหลือเดน เป็นผู้หญิงก็แรดสุดๆ....และที่แย่ไปกว่านั้น คือผมได้นั่งกับ ไอ้ตั้ม  ถือว่าตัวแสบที่สุดในห้อง..เป็นตัวนำกลุ่ม...ทั้งเกเร โดดเรียน...สูบบุหรี่..บางทีมียาเสพติดด้วย...ตอนนั้น. ผมต้องจำยอม  ที่จะต้องเข้ากลุ่มไปด้วย โดยที่ไปในมาใหน ตั้มจะชวนผมไปตลอด....
      .....จนกระทั่ง จากวันแรกๆจนเวลาเกือบๆเดือน... ความรู้สึกจากกลุ่มที่ว่าแย่ๆ แต่ที่ผ่านมา ผมกลับแฮปปี้  จากที่ผมได้สัมพัสจริงๆทุกคนนิสัยส่วนตัวจริงๆ ล้วนแล้วก็นิสัยดีเกือบทุกคน....และผมก็โอเคกับกลุ่มนี้มาก   (บางอย่างผมร่วมด้วย..บางอย่างผมไม่ตาม ..แต่ส่วนใหญ่ผมจะตั้งใจเรียนมากกว่า).....ทุกเที่ยงก่อนลงไปกินข้าว กลุ่มผมประมาณ 7-8คน ...จะคอยดักพวกแก๊งแรดๆ..โดยยืนรอที่ระเบียงทางเดินซึ่งเป็นทางแคบๆ (โดยที่ทุกห้องจะต้องเดินผ่านเพราะห้องผมที่ติดกับบันได ) รอพวกผู้หญิงเดินผ่าน ถ้ากลุ่มนิสัยดีๆ โดยเฉพาะ ห้อง 1ห้อง2 จะปล่อยผ่าน แต่ถ้าเป็นห้อง 3ถึง5 เดินผ่าน จะมีแซว ยืนขวาง แกล้งยืนเซ  เพื่อให้สาวๆเดินเบียดเดินชน....ยิ่งพอจังหวะกลุ่มแก๊งที่แรดๆ เดินผ่าน ผมทั้งกลุ่ม ก็ไปนั่วเนีย ใช้ทั้งมือจบก้น และใช้ทั้งเป้าเข้าไปสีตูด.....โดยที่ผู้หญิงกลุ่มแรดๆ ได้แต่ทำบิดตัว หลบไปมา..โดยที่พวกเธอเองทั้งกลุ่มก็ชอบ ที่โดนทำแบบนั้น...โอ้ครับ...ตลอดช่วงเวลานั้น.....ผมทั้งได้จับ.. ทั้งได้เอาเป้าไปเสียดสี...ทั้งก้นอวบๆ...ทั้งโหนกท้องนูนๆ (ในบางวัน)......จนทุกเย็นต้องกลับไปชักเว้า...เกือบทุกวัน....ช่วงเวลานั้นซึ่งผมรู้สึกแฮปปี้และสนุกมากๆกับการที่ได้มาเรียนที่แห่งนี้
..........จนมาถึงช่วงเวลาใกล้ๆจะสอบกลางภาค...ผมและเพื่อนๆในแก๊ง ทุกวันหลังกินข้าวเที่ยงเสร็จ..ก็จะมานั่งที่ซุ้มนั่ง...ที่นั่งกันเป็นประจำ...ซึ่งติดกับทางเดินไปโรงอาหาร....ซึ่งเป็นจุดนั่งดูสาวๆ ที่ดีที่สุด...และหลากหลาย ทั้ง ม.ต้นทั้ง ม.ปลาย...ดูแล้วทั้งเพลินทั้งเงี่ยนตลอดที่นั่งดู......แต่จริงๆแล้วทุกๆเที่ยง สิ่งที่ผมและทุกคนในแก๊งรอ...ซึ่งนี่คือ กลุ่มที่เป็นเป้าหมาย  ที่ต้องแซวของพวกผม   (ต้องได้แซวถึงจะกลับขึ้นห้อง...ทุกวัน)........กลุ่มนั้นก็คือ. รุ่นพี่ ม.ปลาย (ม.5 ) เป็นพวกเชียร์ลีดเดอร์ ประจำโรงเรียน ส่วนมากทั้งโรงเรียนจะเรียก....แก๊ง 4เทพ..เพราะพวกเธอมี4คน...(จริงๆฉายานี้ ผอ.เป็นคนพูดแซว ว่าพวกเธอสวย ยกให้เป็น4 เทพ ในงานกิจกรรมไหว้ครู  ปีก่อนหน้าผมจะมาเรียน คนในโรงเรียน เลยนำมาเป็นฉายาพวกเธอ.)..นำโดย พี่แพท,พี่แนน,พี่กบ,พี่แอน  โดยที่พวกเธอไปใหนมาใหนด้วยกันตลอด. ที่สำคัญ ทั้ง4คนดูดีเหมือนกันหมด ทั้งหน้าตาสวย ตัวขาวผ่อง..มีออร่า แถมหุ่นดีหมด (สูงน่าจะ165ขึ้น ทุกคน ตัวเท่าๆผมในตอนนั้น )  โดยจะมี สองคนที่โดนเด่นขึ้นมาเหนือ กว่านิดๆ คือพี่แพท ออกแนวสวยดุ...เป็นหัวหน้ากลุ่ม (ส่วนตัวเธอเป็นประธานนักเรียนด้วย) ส่วนอีกคนคือพี่ แนน เป็นคนรูปหน้าหวาน ยิ้มง่าย..ดูน่ารัก..ซึ่งเป็นคนที่หลายๆคนใฝ่ฝัน.....และที่มากไปกว่านั้น สิ่งที่ทำให้พวกผมและผู้ชายทั้งโรงเรียน ต้องมอง คือ การแต่งตัวที่เซ็กซี่. โดยที่พวกเธอจะใส่ เสื้อตัวเล็กๆรัดๆมองเห็นหน้าอกเป็นลูกๆ และใส่กระโปรงทรงแคบๆยาวๆรีดจนกระโปรงขึ้นมันเงาๆ  ที่รัดทั้งก้น รัดทั้งโหนกหี มองเห็นเป็นรอยขอบกางเกงในเป็นตัวๆ...(ดูรู้เลยว่าใส่กางในทรงอะไร)  เวลาเดินจะก้าวได้แค่สั้นๆ  จังหวะก้าวเดินเห็นก้นเป็นลูกๆ บิดไปบิดมา..ตามจังหวะก้าวขา...เห็นทุกวัน...เห็นแล้ว...ส่วนตัวผมต้องจำไปชักเว้าตลอด......และทุกครั้ง ที่แก๊ง4สาวเดินผ่านกลุ่มผม..จะมีเสียงผิวปาก...โห่ป่า...และคำว่า "พี่คนสวยกินอะไรวันนี้"..จนพวกเธอเห็นเป็นเรื่องปกติ...และเฉยๆกับสิ่งที่โดนแซว
...........พอมาวันหนึ่ง ช่วงเวลาเลิกเรียน. ผมต้องนั่งเฝ้า..รออาจารย์ที่จะเรียนปรับพื้นอีก..แต่จริงๆ อาจารย์ไม่อยากให้กลับเย็นมาก จึงให้เช็คชื่อและทำแบบฝึกหัดเป็นการบ้าน....แต่วันนั้น ผมไม่อยากลับบ้านเร็ว...ผมจึงไปนั่งเล่นคนเดียว ที่ใต้ถุน อาคารสร้างใหม่...โดยที่ตรงนั้น เป็นที่ของ แก๊ง4เทพ ซ้อมเชียร์ลีดเดอร์กัน..และกำลังซ้อมกันอยู่...จริงๆตอนนั้นไม่ได้สนใจอะไรมาก ต้องยอมรับว่ามาคนเดียว ไม่กล้าเปรี้ยว ผมจึงนั่งตรงบันไดขึ้นโถง และหันหลังให้....ตอนนั้นนั่งคิดอะไรเพลินๆจนเวลาผ่าน เกือบๆ6โมงเย็น....จู่ๆสิ่งไม่คาดฝันก็เกิดขึ้น..........นี่คือจุดเริ่มต้น........จู่ๆพี่กบ ซึ่งเป็น1คนในกลุ่ม4เทพ  เดินมาสกิดหลังผม. จังหวะผมหันไปมอง ด้วยความตกใจ..(ตอนนั้นผมคิดว่าผมต้องทำอะไรผิดแน่ๆ)..โดยพี่กบก็พูดว่า.."น้องค๊ะๆ นั่งรอแฟนรึเปล่า"....โอ้ครับ...ผมยิ่ง งงไปใหญ่....ผมก็ตอบกลับเธอไปแบบงงๆ....."อ๋อ ไม่ครับพี่ ผมแค่นั่งคิดอะไรเฉยๆ".....ต่อเนื่องด้วย พี่กบก็ยื่นดอกกุหลาบให้ผม...แล้วจับตัวผมหันตัวผมไปทาง ที่กลุ่มเชียร์ลีดเดอร์ที่นั่งอยู่. แล้วชี้ไปที่ พี่แพท โดยที่พี่แพทแกยกมือขวาขึ้น แล้วยิ้มพร้อมกับโบกมือให้...โอ้ครับ....ตอนนั้นไม่คิดว่านี่คือความจริง...เหลือเชื่อมาก...เพราะนั่นคือพี่แพท....(ไม่แค่1ใน4แก๊งเทพ..นั่นมันคือหัวโจ๊กกลุ่มเลย..)....แต่ช่วงเวลานั้น..ผมคิดว่าเป็นการอำผมเล่น..โดยที่ผมก็ได้ยิ้มกลับไป แล้วก็ถือกุหลาบเดินกลับ ทันที.....
..........พอรุ่งเช้าหลังจากวันนั้น...ผมก็ตื่นมาพร้อมกับอารมณ์เบิกบาน เพราะจากเหตุการณ์เมื่อวาน แม้ลึกๆ จะคิดว่าตัวผมโดนอำ..แต่การที่ พี่กลุ่มนั้น(4เทพ) มาเล่น มาแซว. ผมว่ามันก็เกินดาดแล้ว.
........จนกระทั้ง...มาถึงสิ่งที่สร้างชื่อให้ผม...สำหรับเด็กใหม่เพิ่งเข้ามาได้2เดือน....ทำให้ผู้ชายในโรงเรียนอิจฉา ไปตามๆกัน ช่วงกินข้าวในโรงอาหาร ผมและกลุ่มเพื่อนกำลังกินข้าวอยู่  จู่ๆพี่แพท ถือแก้วน้ำแป๊ปซี่ มาให้ผม...โดยที่ทั้งแก๊งผมอึ่งไปตามๆกัน...แต่พอพี่แพทเดินกลับ ในกลุ่มผมก็โถมตัวมาถามผม ตามด้วยเสียง แซวกันยกใหญ่....จนคนทั้งโรงอาหาร มองตาม....สุดๆเลยต้อนนั้น...นี่คือสิ่งที่พี่แพทเปิดตัวกับผม...และหลายวันต่อมา เหมือนจะเป็นจริง...กับสิ่งที่เจอ โดยที่พี่แพท ทำแบบนี้ตลอดทุกวัน....จนหลังๆ ผมไม่กล้านั่งซุ้มที่เคยนั่งแซวเธออีก......จนผ่านมาหลายๆวัน เหมือนเสียงแซวเริ่มจะซาลง โดยพี่แพทเดินมาชวนผม...ตอนกินข้าว ว่าก่อนเข้าเรียนบ่ายนี้อยากคุยด้วย โดยเธอจะไปรอที่ซุ้มหน้าตึกของ ม. ปลาย โดยที่ผมก็ตามไป.....จังหวะเดินไปถึง..เห็นพี่แพทก็นั่งรออยู่คนเดียว...และผมก็ได้ไปนั่งข้างๆเธอ....ตอนนั้นผมสงสัย สิ่งที่เกิดขึ้นมากมาย         เพราะโดยส่วนตัว ผมเป็นคนเงียบๆที่สุด ในกลุ่ม ไม่โดดเด่น ไม่แสดงอาการ   แม้แต่การจะแซวให้เป็นจุดที่เธอเห็น และสนใจ. ยังไม่เคยเลย... แล้วที่สำคัญ พี่แพทเธอคือตัวท๊อป ต้นๆของ นักเรียน ม.ปลาย ดีกรีเชียร์รีดเดอร์..พวงด้วยตำแหน่งประธานนักเรียนอยู่ด้วย.....ทุกอย่างในหัวผมมีแต่คำว่า งง ผมจึงถามทุกอย่างไป...ในสิ่งที่ผมสงสัย...เธอให้เล่าให้ฟัง จริงๆแล้ว เธอเห็นผมทุกวัน โดยที่ผมไม่รู้  และยังบอกว่าผมชอบยืนเก๊กหน้าหล่อ  เวลายืนรอป้ายรถเมย์  ไม่ยอมขึ้นสักที ทั้งๆที่เวลาตอนนั้นสายแล้ว...แต่เรื่องเธอจีบ เธอแค่บอกว่า..ก็รู้สึกชอบผม.. อยากจะรู้จักผมเท่านั้นเองไม่มีอะไรซับซ้อน....พอได้ฟังทั้งหมดผมก็พอเข้าใจ...และที่ผมสนใจ พอๆกับคำตอบจากเธอ  ในเวลานั้น ก็คือการได้ นั่งชิดๆใกล้ๆตัวพี่แพท ได้เห็นรอยยิ้มน่ารักๆ ภายใต้หน้าสวยๆดุๆรวมทั้ง การได้นั่งสูดดมกลิ่น หอมๆจากตัวเธอ...มันเป็นอะไรที่ตื่นเต้นจริงๆ...โดยที่กล้าบอกได้ว่านี่คือที่สุดของผม....ในตอนนั้น.....เพราะช่วงเวลานั้น..ผมยังเด็ก...เด็กน้อยในวัย15ปี..ไม่มีประสบการณ์อะไรทั้งนั้น..ทำได้แค่จำภาพ...เพื่อไปจินตนาการชักเว้าไปวันๆ.....และไม่กล้าจะทำอะไรทั้งนั้น....ทั้งๆที่ตลอดเวลาตรงนั้น ที่ผมได้ใกล้ชิดเธอ. ผมอยากจะกินพี่แพท ใจจะขาด...
        ยิ่งเวลาผ่านไปเรื่อยๆ โดยผมกับพี่แพท ก็เริ่มจะสนิทกันไปเรื่อยๆโดยที่เธอให้ข้อปฎิบัติผมบางอย่างว่า..ถ้าอยู่กัน2คน หรือกลุ่มเพื่อนเธอ ให้เรียกเธอแพทเฉยๆ ถ้าจะเรียกเธอว่าพี่ ก็ขอให้ อยู่ต่อหน้าพวกอาจารย์ และเพื่อนๆกลุ่มของผม...ผมก็รับคำ  ช่วงนั้นผมก็เริ่มจะไม่มีอาการเกร็งๆ เหมือนก่อนหน้า ที่ได้ใกล้ชิดเธอใหม่ๆ ด้วยและความไว้เนื้อเชื่อใจกัน เกิดความผูกพัน..โดยที่ผมก็เริ่มกล้าที่จะจับมือ  และจูงมือเธอเวลาเดิน (ก่อนหน้าครั้งแรก ที่กล้าจับมือ จริงๆผมเผลอจับแบบไม่ได้ตั้งใจ..และเธอไม่ว่า ก็ทำเรื่อยมา) ที่สำคัญผมและเธอก็ได้มีกิจกรรมไปใหนมาใหนด้วยกันแยอะขึ้น ทั้งไปเดินห้าง หรือแม้แต่ มาเรียนต้อนเช้าพร้อมกันทุกวัน....ทุกอย่างดีขึ้นตามลำดับ.......จนมาถึงช็อต...ที่ทำให้ผมรู้สึกว่า เป็นจุดเริ่มที่จะทำอะไรให้มากกว่านั้นคือ....ตอน หลังเลิกเรียน วันนั้นอาจารย์ สอนปรับพื้น ไม่อยู่...ผมจึงเดินไปหาพี่แพท. ที่โถง ซึ่งมีพวกรุ่นพี่ ม.ปลายกำลัง วอร์มร่างกาย เพื่อจะซ้อม ท่าเชียร์ลีดเดอร์ ซึ่งมีประมาณ14คน โดยที่ พี่แนน พี่กบ พี่แอน อยู่ครบ...แต่ที่ขาดไปคือพี่แพท และซักพักใหญ่ๆประมาณ30นาที....พี่แพทก็มา โดยที่เธอถลกกระโปรงวิ่งหิ้งถุงกระดาษ มาที่ผม ด้วยหน้าตาที่ตื่นและรีบ..แล้วพูดบอกกับผมว่า...."สายแล้ว เดย์ช่วยแพทหน่อย"....ตอนนั้นผมไม่รู้ว่าเธอต้องการให้ช่วยแบบใหน  โดยที่เธอพูดจบ แล้วจับมือผม พร้อมกับจูงมือพาลากผมไปที่โถงบันได แล้วขึ้นไปที่ชานพักชั้น 3 ซึ่งเวลานั้น ไม่มีใครบนตึกแล้ว จังหวะที่แพทแกดูรีบร้อนอาการร้อนลน แกรีบวางถุงกระดาษลง...ทันใดนั้น.... สิ่งที่ผมไม่คิดว่าเธอจะทำ. และผมจะได้มาเห็น........โอ้ครับ.......จังหวะนั้นพี่แพทเธอยืนปลดกระดุมเสื้อนักเรียนแล้วถอดเสื้อนักเรียนออก...โดยยังเหลือเสื้อกล้ามสีขาวบางๆ ที่มองเห็นสายยกทรง สีขาว.....ไม่พอแค่นั้น...ต่อด้วยพี่แพทเธอใช้สองมือ จับกระโปรงที่รัดๆฟิตๆ ค่อยๆถลกขึ้น (โดยเธอโยกตัวพร้อมเขย่งตัวไปด้วย เพราะกระโปรงมันแคบ ) พอจังหวะกระโปรงถูกดึงเลื่อนขึ้นสูง เกือบสุดโคนขาอ่อนขาวๆ...ก็เห็นกางเกงสเตย์รัดๆสีดำโผล่ออกมาทั้งตัว...เห็นเป็นรูปโหนกหีนูนเท่าฝ่ามือผม......สุดๆเลยภาพนั้น....ต่อเนื่องด้วยเธอใช้สองมือสอดขึ้นใต้กระโปรงในท่ายืน....แล้วจับขอบกางเกงสเตย์ แล้วดึงถอดลงมา...แม่เจ้า......ช่วงจังหวะเธอดึงกางเกงสเตย์ลง....กางเกงในสีขาว ทรงเอวต่ำโผล่ออกมาโชว์หราเกือบๆทั้งตัว.....ต่อหน้าต่อตาผม.....สุดๆครับนาทีนั้น.....ควยผมแข็งโด่ขึ้นทันทีกับภาพที่เห็น...(แม้จะช่วงเวลาไม่กี่วินาที)....โดยที่เธอไม่ได้สนใจเลยว่า  ผมอยู่ตรงนั้น....และเธอทำแบบไม่ระวังอะไรเลย...จังหวะต่อเนื่องเธอก็รีบหยิบ กางเกงวอร์มขายาวและเสื้อโปโลในถุงกระดาษที่ถือมา จับกางเกงวอร์มสอดใส่เลื่อนขึ้นใต้กระโปรง แล้วสวมใส่กลับไปแทนที่ พร้อมกับรูดซิปลง แล้วถอดกระโปรงนักเรียนออก ตามด้วยการใส่เสื้อโปโลปิดท้าย (โปโลเสื้อพละ).....และยิ่งไปกว่านั้น...เธอรีบหยิบชุด ที่เธอเพิ่งถอดออกที่วางกองกับพื้น..หยิบขึ้น.แล้วยื่นยัดใส่มือผม..โดยที่เธอพูดแบบรีบๆว่า..."เดย์ช่วยพับชุดทั้งหมดให้แพทด้วยนะ แล้วใส่ไว้ในถุง แล้วเก็บไว้ให้ด้วย แพทไปซ้อมก่อน"....แล้วเธอรีบวิ่งลงไปก่อน....โอ้ครับ......ตลอดเวลาตั้งแต่เด็ก. จนถึงอายุ15 ปีตอนนั้น นี่คือครั้งแรกที่ได้เห็นอะไรแบบนี้ แบบสดๆ ในสถานะการณ์ ที่ทั้งแปลกและทั้งเสียวมาก ....และที่ทำให้ผม ยื่นเงี่ยนอยู่ตอนนั้น. ไม่ใช่แค่ทุกการกระทำของเธอ ที่ผมเห็น.....พอมองลงมาในสิ่งที่อยู่ในมือ สิ่งที่ผมถืออยู่....โอ้ครับ...ทั้งเสื้อนักเรียน...ทั้งกระโปรงรัดๆผ้ามันๆ.....และที่สุดของที่สุดคือ...กางเกงสเตย์ที่ห่อหุ้มหีเธอทั้งวัน.....สำคัญที่สุด.....คือทุกอย่างเพิ่งถอดออกมา จากตัวเธอเมื่อไม่กี่นาทีเอง...สาบานได้ผมหน้ามืดมาก....ยิ่งคิดย้อนเวลากลับไปก่อนหน้า ก่อนที่ผมจะรู้จักพี่แพท..ผมจำทุกอย่างที่เป็นเธอมาช่วยตัวเองตลอดๆ..จนวันนี้...ชุดที่ผมเคยเห็นเธอใส่เดินตูดบิดๆ เดินยั่วไปเดินยั่วมา...ทุกๆวัน....ทั้งหมด...อยู่ที่ผม.....ผมไม่รอช้าทำในสิ่งอยากทำ...(ผมหน้ามืด)  ผมรีบจับชุดเธอมาดม ทั้งเสื้อ ทั้งกระโปรงผ้ามันๆ ถูไปที่จมูก โดยที่กลิ่นที่ผมได้สัมพัส...มันคือกลิ่นน้ำหอมปนๆ กลิ่นอับเหงื่อจากตัวเธอเบาๆ...พอสักพักผมไม่รอช้า ที่จะหยิบตัวที่อยากทำมากที่สุด นั่นคือกางเกงสเตย์ โดยที่ผมหยิบขึ้นมา พร้อมกับสูดดมไปที่เป้ากางเกง....โอ้ครับ...สุดๆ.... (ตอนนั้นคือครั้งแรกในชีวิตที่ได้รู้ถึงกลิ่นนี้)....ทั้งเหม็นอับ..ทั้งเหม็นเปรี้ยว....แต่พอนึกถึง...หน้าสวยๆดุๆของเธอ..... กริยาทุกท้วงท่า...บทบาทผู้นำ...รอยยิ้มหวานๆ....ท่าเดินยั่วๆ......ทุกอย่างที่เป็นของพี่แพท....ทำให้กลิ่นนั้น....กลับเป็น อะไรที่หอมหวาน สำหรับผมในตอนนั้น  ซึ่งไม่อาจจะลืมได้
.................พอผมได้ทำทุกอย่าง หมดแล้ว... ผมก็...รีบพับชุดพี่แพท ทุกอย่าง (พับแบบปราณีต) ลงเก็บในถุงกระดาษ แล้วเดิน....บันไดลงตามไปที่โถงชั้นล่าง ...โดยที่ผมมานั่งรอดูเธอซ้อมเชียร์....แล้วนั่งคิด สิ่งที่ผมได้เห็น และได้ทำลง ไป ผมคิดว่านี่คืออาการอยาก... (อยากเย็ส)..ของผมจริงๆ ...
....ผมมาทบทวนดู ในสิ่งที่เธอทำ ตอนนั้นผมเดาว่า เธอไม่ได้ตั้งใจยั่วผม  คงเห็นว่าเราคบกัน ความไว้เนื้อเชื่อใจ ของกันและกัน และ สักวันเธอคงคิดว่าเธอคงให้ผมเห็นอะไรมากกว่านี้ในวันข้างหน้า......และผมก็เพิ่งรู้ในบางเรื่อง ในตอนนั้น ผมสงสัยอยู่ตั้งนาน ว่าทำไม แก๊ง4เทพ มีแค่พี่แพทคนเดียว ที่ไม่เคยเห็นรอยขอบกางเกงในตอนใส่กระโปรงรัดๆฟิตๆ....ผมเพิ่งมาได้รู้ว่าวันนี้ ว่าเธอใส่สเตย์ทับ เลยไม่เห็นขอบกางเกงใน...(บอกตรงๆผมหลงชักเว้า นึกจินตการไปว่า เธอไม่ไส่กางเกงในมาเรียน มาโดยตลอด )..
...........พอเวลาผ่าน จนเกือบๆจะ สอบปลายภาค สิ่งที่ผมได้ถูกเพื่อน ถามมาตลอด ตั้งแต่เริ่มคบกับพี่แพท คือ. คำว่า "เฮ้ย มึงจัดพี่เค้าไปยัง" หรือไม่ก็คำว่า "มึงมันอ่อนหว๊ะ ไม่กล้าเย็สผู้หญิงอุสาห์ อ่อยทุกวัน" ....แล้วที่เจ็บที่สุดคือ คำว่า...."มึงเปิดซิงยังว๊ะ".....โดยคำพวกนี้  จะมากระแทกหูผมทุกเช้า....ยิ่งไอ้ตั้ม เพิ่งได้เย็ส เด็กห้อง4ไป....ทุกคนในแก๊งก็นำมาเปรียบกับผมตลอดๆ    จนกระทั้ง ก่อนพักคาบเรียน. ตั้มได้ชวนผมไป เป็นเพื่อน ดูดบุหรี่ ....โดยที่ผมก็ได้ขอสูบบ้าง (ต้อนนั้นดูดพ่นอย่างเดียซี๊ดบุหรี่ไม่เป็น) ...จริงๆที่ตั้มชวนผมมา เพื่อจะบอกอะไรบ้าง อย่างกับผม...โดยที่มันเล่าว่า....ถ้าจะฟันพี่แพท มันบอกผมทำได้นะ...เพราะจริงๆแล้ว...พี่แพทเคยคบกับ รุ่นพี่ที่จบ ม.6ไปแล้ว คนหนึ่งชื่อต้น โดยที่ตั้มเล่าต่อไปว่า  มันเคยเห็นพี่แพท นั่งเหมือนล่วงกัน ที่หลังโรงยิม โดยที่ตั้มบอกไม่ฟันธงว่าล้วงป่าว แต่ที่แน่ๆตั้ม บอกรุ่นพี่ชื่อต้น มันขาเย็สเลย....โดยที่ตั้มฟันธงว่าพี่แพท น่าจะโดนเย็สแล้วด้วย
......พอผมได้ฟัง ผมตอนนั้นผมหน้าชา พูดไม่ออก...ยิ่งฟังยิ่งรู้สึกโมโห...ในสิ่งที่ผมได้ยิน...ทำให้ผมคิด อยากจะทำเหมือนกับคนชื่อต้นทำ....คือพาพี่แพทไปเย็สให้ได้...และพอตั้มเปลี่ยนไปเล่าเหตุการณ์ที่มันเคยได้ เย็ส สาวๆให้ฟัง โดยเฉพาะคน ล่าสุดที่ได้ ชื่อแป้งห้อง 3/4 พอได้ฟัง รู้สึกยิ่งเงี่ยนไปอีก ยิ่งกระตุ้นให้ผมอยากทำตามเข้าไปอีก......แต่ความเป็นจริงในตอนนั้น...ผมอายุ15   ไม่รู้จะชวนไปใหน... ไปยังไง..เข้าโรงแรมก็ไม่ได้  เงินพกมาแต่ละวันมากสุดเต็มที่150 บาท....ทุกอย่างไม่มีอะไร ที่มองแล้วเป็นไปได้เลย....จริงๆพี่แพทไม่ใช่ผู้หญิง ที่ผมคบหาด้วยคนแรก  มีหลายคน ที่ผมคบก่อนหน้านั้น...แต่สุดท้าย ก็แค่ puppy love ไม่เคยได้เย็ส เลยสักคน ตอนนั้นผมก็คิดว่า. พี่แพทก็คงเป็นอีกคน ....ที่ผมต้องแห้วตามเคย
........จนกระทั้งวันสอบ วันสุดท้าย วันนั้นทั้งผมและพี่แพท ได้เลิกพร้อมกัน คือ10โมงเช้า
สอบวิชาเดียว...ผมก็รอพี่แพทนัดจะไป เดินห้างด้วยกัน พอพี่แพทมาถึง กลับถามแปลกๆกับผมว่า "เดย์ แพทถามหน่อย เรียนจบแล้วจะต่อ ม.ปลายที่นี้ใหม".....ตอนนั้นผมมีเป้าหมายอยู่ เลยตอบกลับไปว่า " เราคิดไว้แล้ว เราจะไปเรียนอาชีวะ อยากเรียนช่าง สถาปัตย์  แพท ว่ายังไง ดีใหม? "......พอพี่แพทได้ยิน ผมดูสีหน้าเธอเจื่อนๆ แล้วก็เงียบไปโดยไม่ตอบกลับ....ตอนนั้นผมไม่ได้คิดอะไร....จนเราสองคนนั่งรถเมย์เพื่อจะไปห้าง ตลอดทางเราก็คุยกันไปเพลินๆ แต่จู่ๆ พี่แพทก็ บอกว่าขอเปลี่ยนแผน โดยที่เธอบอกชวนผมไปบ้านเธอ เพื่อดูหนังที่เธอเช่ามา โดยผมไม่ได้คิดอะไร ก็รับคำ ตกลงไปบ้านเธอ......พอไปถึง ภาพที่เห็น บ้านพี่แพทเป็นบ้านปูน2ชั้น มีรั้วสูรอบ โดยที่มีถนนซอยตัดผ่าน และตรงข้ามถนนจะเป็นพวกบ้านติดคลองเรียงๆกันไป....จนเปิดประตูเข้า....โอ้ครับ...สาบานได้ผมนึกภาพไปอีกแบบ ผมนึกว่า จะมีแม่,พ่อหรือ แม้แต่ใครซักคนอยู่บ้านเธอ.  ซึ่งผมดันไปเปรียบกับบ้านตัวผมเอง มีทั้งแม่ เพื่อนแม่และทั้งญาติเต็มไปหมด...(แม่ผมเป็นแม่บ้าน) โดยที่ผมก็เพิ่งรู้ว่า แม่กับพ่อพี่แพทเป็นครู สอนโรงเรียนในกรุงเทพ และช่วงนั้นก็คงสอนอยู่ที่โรงเรียน......ตอนนั้น....ผมเริ่มคิดไปไกล...โดยที่ผมคิดว่าพี่แพทรู้อยู่แล้ว...หรือคิดง่ายๆคือ เธอเปิดโอกาศให้ผม....ได้อยู่2ต่อ2..
........จังหวะเข้าไปในบ้าน พี่แพทก็ให้ผมนั่งรอที่โซฟา ตรงหน้าทีวี...บรรยากาศตอนนั้น. ผมยอมรับว่าผมใจสั่นมาก รวมทั้งแขนขา สั้นไปหมด...(ตื่นเต้นมาก)...สักพัก พี่แพทก็ยกขนม และน้ำมาให้ โดยที่เธอก็เดินไปเปิด วีดีโอ...แล้วกลับมานั่งลง ข้างๆด้านซ้ายตัวผม โดยที่เธอถลกกระโปรงขึ้นแล้ว นั่งท่าขัดสมาธิ. แล้วหันมาถามผมว่า "จะนอนดูก็ได้นะมานอนตักแพทนี่ "...โดยที่เธอ เอามือตบไปที่ตักเธอ...โอ้ครับ...ผมไม่รอช้า โดยที่ผมเอนตัวโน้มไปนอน โดยที่หัวผมหนุนไปที่ต้นขาขวาเธอ ในท่าตะแคงนอน  ซึ่งหัวผมห่างจากหีเธอแค่ไม่กี่เซนเอง....สุดๆเลยตอนนั้น...พอเวลาผ่านไปชักระยะ...โดยที่พี่แพทก็ไม่ได้สนใจผม โดยที่แกก็ตั้งใจดูหนัง..ส่วนผมแม้ตา จะดูหนังแต่ ในใจคิดไปในสิ่งที่ผมกำลังสัมพัสอยู่ตอนนั้น นั่นคือ ต้นขานุ่มๆของเธอ...(ตอนนั้นผมจิตนาการไปทั่ว..ใจไม่อยู่กับเนื้อกับตัว) และต่อเนื่องจู่ๆพี่แพท ก็ใช้มือขวา...โดยที่ใช้ฝ่ามือเธอ ลูบไปที่แก้มผม เบาๆ. ค่อยๆ ตาเธอยังจ้องอยู่ที่ทีวี...โอ้ครับ ....ตอนนั้นผมรู้สึก เคลิ้มไปด้วยในสิ่งที่เธอทำ...(ตอนนั้นควยผมก็แข็งโด่ตาม)...ยิ่งลูบผมยิ่งเงี่ยน...ตอนนั้นผมทนกับสิ่งที่เธอทำไม่ไหว ผมรีบพลิกตัวมานอนหงาย แล้วใช้มือซ้ายจับมือเธอที่ลูบแก้มผม แล้วดึงจูบ มาหอม....(โดยที่เธอไม่ว่าอะไร)....ตอนนั้นผมยิ่งได้ใจ...ผมจึงทำในสิ่งที่ต้องเรียกได้ว่า ....ลามปาม...โดยที่ผมใช้มือขวาอีกข้างยกขึ้น ใช้นิ้วไปเขี่ย ตรงบริเวณ หน้าอก เธอ สกิดกระดุมเธอเบาๆ สกิดไปสะกิดมา.....(โดยที่เธอ ยังมองไปที่ทีวี)..แล้วจังหวะที่  ผมอาศัยอารมณ์ตามน้ำ....  ผมใช้นิ้วชี้สอดเข้าไปในเสื้อ ตรงช่องรูระหว่างกระดุม ...แล้วใช้นิ้วจิ้มดันไปแรงๆที่นมเธอโดยที่เสื้อกล้ามและยกทรงยังปกปิดหน้าอกเธออยู่...แต่ความรู้สึกที่ได้รับ..มันสุดยอดจริงๆ...(นุ่มๆเด้งๆ)...ผมแบบนั้นไป 2-3 ครั้ง...ทันใดนั้น พี่แพทใช้มือซ้าย มาจับแขนขวาผม ที่กำลังจิ้มนมเธออยู่....แล้วก้มหัวเธอมองมาที่ใกล้ๆหน้าผม  แล้วพูดกับผมว่า. " เดย์จับหน้าอกแพทได้นะ" ....โอ้ครับ....พอเธอพูดเสร็จ พี่แพทเธอจับแขนขวาผมลง แล้วยกฝ่ามือแขนซ้ายผมขึ้นมาวางนาบ บนหน้าอกขวาเธอ...พร้อมกันกับกดฝ่าผมมือลงไป...ชนิดที่เรียกได้ว่า...(บีบได้เลย เต็มที่).....จังหวะนั้นผมไม่รอช้า ด้วยความที่ตอนนั้นหน้ามืดอยู่แล้ว ผมขย้ำไปที่เต้าเธอ...สุดๆครับ... สัมพัสนั้น...นี่คือครั้งแรกที่ผมได้จับ หน้าอกผู้หญิงแบบไม่ใช่ทีเผลอไปโดน...และที่สำคัญ...มันคือนมของพี่แพทด้วย...โดยที่ความรู้สึก มันช่างมันส์จริงๆ ในตอนนั้น..ทั้งนุ่มทั้งแน่น...ทุกสัมพัส....ผมนอนตักนวดนม ทั้งคลึงทั้งขย้ำนมของพี่แพท....พอสักพักช่วงนั้นผมสังเกตุ เหมือนผมจะมันส์และเสียวอยู่คนเดียว...เพราะจังหวะผมแอบมองหน้าพี่แพท เธอไม่ร้องและไม่ซี๊ด (เหมือนที่ควรจะเป็น)  แถมยังนั่งเฉยๆมองดูหนังต่อ....ตอนนั้นผมเหมือนรู้สึกว่า สิ่งที่ผมทำมันยัง เร้าเธอไม่พอ...เหมือนผมไร้ฝีมือ ขาดประสบการณ์..(อารมรณ์เหมือนเด็กทารกเล่นนมผู้ใหญ่)...ผมจึงตัดสินใจ ยื่นมือทั้งสองข้างไป พยายามจะปลดกระดุมเสื้อพี่แพท โดยจังหวะไม่ถนัดเพราะผมอยู่ในท่านอนด้วย....(ผมมือสั่นมาก)....จังหวะนั้นพี่แพทคงเห็นผมคงน่าจะไม่ไหว ดูผมลนลานมาก..พี่แพทเลยรีบพูดออกมาว่า..."เดี๋ยวแพทปลดให้ เดียวกระดุมขาด" โดยที่เธอปลดกระดุม 3เม็ดบน แล้วใช้มือซ้าย แหวกเข้าไปถลกเสื้อกล้ามขึ้น ต่อด้วยการดึงสายยกทรงลงมาที่ต้นแขนซ้าย แล้วใช้มือซ้ายงัดนมข้างขวาเธอออกมา........โอ้ครับ.......ไม่คิดว่าจะได้เห็น...นมของพี่แพท...ทั้งขาวทั้งใหญ่ (ไซน์ประมาณเกือบๆคัฟc) ขาวๆจากโคลน อกที่ใหญ่ๆโค้งรูปมาจนถึง หัวนม โดยที่หัวนมสีชมพู ...สุดๆภาพนั้น..โดยที่ผมใช้มือซ้าย วางนาบตรงๆไปที่เต้าซ้ายเธอ แล้ว สอดนิ้วชี้กับนิ้วกลาง คีบไปที่หัวนม แล้วทั้งบีบทั้งนวด...ค่อยๆ แรงขึ้นๆ  ตามจังหวะ....สัมพัสนั้น....รู้สึกถึง เวลาบีบแล้วเต้ายุบย้วยไปกับมือที่ออกแรงบีบ และจังหวะปล่อยนมจะเด้งกลับ ตามแรงผ่อน.....แม่เจ้า...ผมเพิ่งเลยได้รับรู้ ถึงความรู้สึกแบบนั้นเป็นครั้งแรก....พร้อมกันกับควยผมโด่ตามจนปวดไปหมด....และที่สำคัญ คราวนี้พี่แพท รู้สึกไปตามจังหวะการนวดเต้าของผม..โดยสังเกตุจากเธอ หลับตาเคลิ้ม..เม้มปาก...ยิ่งตอนผมใช้นิ้วชี้เขี่ยไปที่หัวนม....จังหวะตัวเธอเริ่มสั่น พร้อมกันกับเธอ ใช้มือกลับมาลูบที่หน้าผมอีกครั้ง....ลูบช้าๆ...เบาๆ...ยิ่งตอนผมรัวๆปลายนิ้ว พี่แพทถึงกับ โน้มตัวมาข้างหน้า ด้วยเสียงหายใจที่แรงขึ้นและถี่ขึ้น....จนกระทั้งมีเสียงเบาๆออกจากลำคอพี่แพท..อื้ม.......อ่า.......อ่า.....เบาๆ....นี่คือครั้งแรกที่ผมได้ยิน..(เสียงคราง)....ตอนนั้นผมรู้สึกต้องทำอะไรต่อ ให้มากกว่านี้ เพราะที่ผมรับรู้ตอนนั้น คือ อารมณ์พี่แพท กำลังมา....ผมไม่รอช้า ทำในสิ่งที่ผม อยากทำมานาน....ผมรีบวางมือทุกอย่างลุกขึ้นมานั่ง แล้วใช้มือขวาจับปลายกระโปรงพี่แพท ผมกระชากและดันกระโปรงเธอขึ้นไปจนสุดเอวเธอ (ในท่าที่เธอนั่งขัดสมาธิอยู่)..จนทุกอย่างอ้าซ่าหมด......ภาพที่เห็น......ไล่สายตาตาม ตั้งแต่ภาพต้นขาขาวๆไปจนสุดโคนขาอ่อน เห็นกางเกงในสีชมพูเข้มที่ห่อหุ้มสามเหลี่ยม(หี)เธออยู่...โอ้ครับ....นี่คือ..ส่วนที่สำคัญที่สุดของพี่แพท.....ซึ่งอยู่ต่อตาผม..(ซึ่งวันนั้นเธอไม่ได้ใส่ กางเกงสเตย์) และในจังหวะเดียวกันนั้น พี่แพทจู่ๆก็เปลี่ยนจากท่านั่ง ขัดสมาธิ เป็นเหยียดขาลงพื้นแล้วแยกขาออกกว้างๆ ......แม่เจ้า...ภาพนั้นดูเสียวมาก...ผมไม่รอช้าผมใช้มือขวาผม จับไปที่เป้าหีพี่แพท แล้วลูบขึ้นลูบลง....จังหวะ ลูบได้ซัก3-4รอบ ฝ่ามือสัมพัสถึงน้ำเงี่ยนพี่แพทที่ไหลออกมา..พร้อมกับกลิ่นคาวหี ก็เริ่มฟุ้งออกมา ตามกางเกงในที่แฉะไปด้วยน้ำเงี่ยน....และที่สำคัญ พี่แพทแสดงออกถึงอารมณ์เสียว ออกมาให้เห็น อย่างชัดเจน..ลักษณะอาการเหมือนคนไม่มีแรง ตัวอ่อนเปลี้ย และได้ทิ้งตัวมาซบผม  โดยเอามือทั้งสองข้างกอดรัดตัวผม พร้อมกับยื่นหน้า แล้วใช้ปากดูดไปที่ต้นคอผม...พร้อมกับเสียง อือ.....อือ.....อือ...เป็นระยะๆ...........ทุกอย่าง....ที่เกิดขึ้นตรงนั้น...มันเป็นช่วงเวลาที่ผมมีความสุขจริงๆ...ภาพที่ พี่แพท คนสวย 1ใน4แก๊งเทพ...ครางไป ดูดคอผมไป....โดยที่มือผมทั้ง ลูบหี และเขี่ยหีเธอไป....ยิ่งผมมองย้อนกลับไปเหตุการณ์ที่แล้วมา..ผมเห็นเป็นเรื่องเด็กๆไปเลย...เพราะตอนนี้ ผมและเธอ นั่นคือของจริงๆ จับจริง ลูบจริง..ครางจริง....
.....ตอนนั้นผมและพี่แพท ทำแบบนั้นอยู่นานหลายนาที....จนผมอยากจะก้าวไปอีกขั้น..นั้นคือการเย็สเธอ....(ผมใจสั่นมาก เพราะถึงเวลาจะได้รับรู้ถึงการมีเซ็กครั้งแรก ผมตื่นเต้นมาก)....และพอจังหวะผมชักมือออก แล้วจับตัวพี่แพท  นอนราบไปโซฟา โดยที่หัวพี่แพทหนุนกับท้าวแขน โซฟา ผมใช้มือซ้ายดันกระโปรงเธอไปสุดเอว  แล้วใช้มือขวาจับแล้ว ดึงกางเกงในตัวเล็กๆสีชมพูเธอออก  (ดึงเลื่อนมาจนประมาณ หัวเข่า).......โอ้ครับ...ภาพตรงหน้าผม....นี่คือ....นี่คือ....หี.......หีพี่แพท...แม่เจ้า...ซึ่งเป็นสิ่งที่ถูกซ่อนถูกปิด มาตลอด จากทั้งกระโปรงรัดๆแคบๆผ้ามันๆ รวมทั้งกางเกงในตัวเล็กๆที่เคยปกปิดมันไว้.....แต่นาทีนั้น.ตรงนั้น..ไม่มีการปิดบังใดๆจากสิ่งใหนทั้งสิ้น...มันโชว์หราแทบจะชนหน้าผมอยู่แล้ว.....ภาพนั้นผมจำไม่ลืมจริงๆ....หีพี่แพท ดูไม่ใหญ่มาก ครีบสองข้างโหนกนูนออกมา แตดและแครมสีชมพู่อ่อนๆ มีหมอยประปรายขึ้นตรง บริเวณโหนกหี...ทั้งหมดในบริเวณนั้น ขาวหมด แทบไม่มีสีคล้ำเลย.....ยิ่งผมเห็นยิ่งกระตุ้น ให้ผมอยากเลีย..(ซึ่งตอนนั้นก็ไม่รู้จะเริ่มยังไง)...และจังหวะต่อเนื่องนั้น ผมก็จับขาพี่แพท2ข้าง ดันเข้าไปที่ตัวเธอ จนเข่าเธองอ แทบชิดหน้าเธอ. และพี่แพทเองก็ได้สอดมือจับรั้งไว้....ท่านั้นสุดๆ....เกินบรรยาย....โดยผมกำลังจะโน้มตัวไปเลีย...(ตอนนั้นผมสั่นมาก)....ก็มีเสียพี่แพทพูดขึ้นว่า....."เดย์ไม่ต้องใช้ลิ้นก็ได้นะ...ตรงนั้นมันสกปรก แพทว่าสอดเลยก็ได้ "...ตอนนั้นผมได้ยิน ก็นิ่งไปหลายวินาที  แล้วผมมองกลับไปที่หน้าพี่แพท...โดยพี่แพทจ้องหน้าผม แบบ อายๆ (อย่างบอกไม่ถูก)....แล้วผมพูดกลับไปว่า....(พูดออกจากจิตใต้สำนึกจริงๆ..ตอนนั้นผมคิดแบบนั้นจริงๆ) "..แพทเป็นแฟนเรา และเราก็รักแพทมาก จะต่ำกว่านั้น แบบเล็บเท้าเราก็จะเลีย....ถ้าเป็นของแพท"..พอผมพูดเสร็จ พี่แพทแกทำหน้าตายิ้มอายๆ ดูเธอเขินยิ่งกว่าเดิม..(เหมือนเธอพึงพอใจในคำตอบ)...ผมไม่รอช้า ผมแลบลิ้น บรรจงเลียไปตรงกลางสองแครม..ค่อยๆช้าๆ...สิ่งที่ตามมา จังหวะเลีย นั้นคือเสียงครางและเสียงพูดของพี่แพท...น้ำเสียงทั้งดังทั้งสั่น....ทั้งโหย..เสียงที่ผมได้ยินคือ.....ซี๊ดดด...อ่า..อ่า..เสียว..เสียวจริงๆ...อ่า...อ่า..เสียว....(เธอครางคำว่า ทั้งเสียวทั้งซี๊ด).....และตอนนั้นผมเอง รู้สึกถึงการที่ได้ลิ้มรสชาติหีพี่แพท...บอกตรงๆนาทีนั้นผมแทบไม่รู้สึก....ว่ามันเหม็นเปรี้ยว  เหม็นคาว หรือแม้แต่มีรสเค็มจากรูเยี่ยว นั้นเลย...เพราะทุกอย่าง..มันเป็นของพี่แพท..ทำให้ผมมองข้ามมันไป....(จริงๆมันคงมีหมด)...ยิ่งเธอครางออกมาด้วยแล้ว...มันยิ่งให้ผม ทั้งดูดทั้งเลีย..ทั้งกลืนกินน้ำที่แฉะในร่องหีเธอ.....ยิ่งผมรัวๆลิ้น..ไวขึ้นๆ...สิ่งผมที่รู้สึกตาม พี่แพทออกอาการบิดตัวไป พร้อมกันกับเสียงที่เริ่มครางดังขึ้น..เธอคราง....เสียงหลง....ประมาณ....อ่า....อ่า...อ่า..มันเสียว...มันเสียว...อ่า.....อ่า...เสียว..ซี๊ด...อ่า...อ่า...โดยที่เธอเริ่มตัวสั้น และที่สำคัญ พี่แพทเริ่มขยี้หัวผมแรงขึ้นพร้อมทั้งใช้ต้นขา หนีบคอผมแรงขึ้น....จนวินาทีนั้น.....พี่แพท...จับหัวผมยกขึ้นและดันหัวผมออก...แล้วพูดว่า...."เดย์. พอเถอะ.ขอโทษนะ...แพทไม่ไหวเสียวจริงๆ"....พอผมหันไปดูหน้าพี่แพท..ดูซีดลงไป...ผมจึงรีถามไปว่า..."แพทไหวใหม"....โดยที่เธอพยักหน้า...แล้วผมพูดต่อไปอีกว่า.."งั้นเราสอดเลยน่ะ"...พร้อมที่เธอพยักหน้าอีกครั้ง...
.......โดยผมรีบลุกขึ้นยืน ปลดเข็มขัด ถอดเสื้อและกางเกง เหลือแค่กางเกงใน..โดยที่พี่แพทมองตาไม่กระพริบ พร้อมกับจ้องมาที่เป้าผมตลอด...และตอนนั้นผมก็เรียบกลับไปนั่งคลานเข่า ไปที่หว่างขาเธอ...พร้อมกันกับพี่แพท เธอนอนชันเข่าแล้วจับขาแยกออก....หีเธออ่าซ่า อยู่ตรงหน้าผม.. ผมรีบขยับตัวเข้าไปชิด จับควายไปจ่อหี...(ตอนนั้นผมทั้งสั่น ทั้งเงี่ยน)...โดยที่พี่แพทก็ได้ใช้มือขวาเธอจับควยผม จิ่มไปที่รูเธอ ดันเข้าไปประมาณ1นิ้ว แล้วพูดบอกผมว่า..."เดย์ค่อยๆ ดันเข้า ช้าๆนะ. ไม่ต้องรีบ เดี๋ยวแพทเจ็บและอย่าปล่อยน้ำข้างในเด็ดขาด ระวังๆ" พอจังหวะเธอพูดเสร็จ ผมก็ค่อยๆดัน ควยเข้าไป....โอ้ครับ...ความรู้สึกตอนนั้น...การสอดครั้งแรก...รับรู้ถึง ความฟิตและการโดน ขมิบหีจากพี่แพท...กับการสอดเข้าครั้งแรก...พอผมค่อยๆสอดเกือบๆเต็มลำ...แล้วดันออกแล้วดันเข้าไปใหม่...โอ้ครับ ครั้งที่สองผมดันควยชักเข้า...มาพร้อมกับเสียงครางพี่แพท....เสียงที่ผมได้ยิน เธอคราง ..อ่า.....อ่า.....ซี๊ด..เสี่ยว...อ่า...อ่า เสียว... และพอผมทุกอย่างเข้าที่ผมโน้มตัว ไปกอดแนบตัวพี่แพท แล้วกระเด้า ช้าๆ..แล้วเร่งขึ้น....เร่งขึ้น.....เสียงควยกระทบหีเสียงดับ ตับๆๆๆๆ....มาพร้อมกันกับเสียงครางพี่แพทรัวๆๆๆ อ่า. อ่า อ่าอ่า...ซี๊ดด.  อ่า. อ่า.....อ่า......อ่าๆๆๆ...เสียวๆๆ
อ่า.....อ่าๆๆ......ซี๊ดดด....อ่าๆ....โดยที่ผมก็ได้ผ่อนบ้าง สลับกับเร็วช้า..ไปเรื่อยๆ..โดยที่พี่แพทก็ครางตลอดเวลา....(ผมกับพี่แพทก็ เหงือเริ่มท่วมตัว ทั้งสองคน)..ตอนนั้นความรู้สึกที่ได้รับ จากการสอดครั้งแรกของผม....กับพี่แพท....มันรู้สึกถึงความมันส์...ที่ยากจะอธิบาย......ยิ่งเห็นสีหน้าพี่แพทคนหน้าสวยๆดุๆ...นอนเหงือท่วมตัว....อ้าปากค้าง...พร้อมเปล่งเสียงคราง เพราะความเสียว...โดยผมเป็นคนที่มอบสิ่งนั้น ให้เธอเวลานั้น........ช่วงเวลานั้นตอนผมเด้าไป คิดไป.........ภาพก่อนหน้าวันนั้น........วันที่ผมเงี่ยนหน้ามืด  แอบดมชุดเธอ...หรือแม้แต่ช่วงที่ได้นั่งใกล้ๆเธอ ตอนคุยครั้งแรกกับเธอ......กลิ่นน้ำหอมจากตัวเธอ.....ทุกภาพก่อนหน้านั้น.....โดยผู้หญิงคนนี้...คนที่ผมแอบเก็บภาพไปช่วยตัวเองบ่อยๆ.....วันนั้นเธอรับบทบาท เป็นคนสวย...หน้านิ่งๆดุๆ.....ดูเซ็กซี่.....ดูน่าเกรงขาม...เป็นประธานนักเรียน...นำสวดมนต์....จัดแจงกิจกรรมต่างๆในวันพิธี.....จัดแถวให้น้องๆยืนเคารพธงชาติทุกเช้า....เป็นหัวหน้าแก๊ง4เทพ....ตัวแทนเชียร์รีดเดอร์....ภาพที่ทุกคนเห็นที่เธอแสดงออก..ทุกๆวัน  ในโรงเรียนหรือแม้แต่ที่อื่นๆ .......มาถึงวันนี้......ตรงนี้...วินาทีนี้.....เป็นภาพอีกบทบาทหนึ่ง ที่เธอกำลังทำอยู่....โดยที่มีผมคนเดียวในโลกตอนนี้ที่ใด้เห็นใด้รับรู้....โดยการที่เธอกำลังแหกเสื้อโชว์นม ถลกกระโปรง นอนถ่างหี และผม ที่เป็นรุ่นน้องเธอ วัย15ปี ไร้ประสบการณ์ ที่เธอหลงเข้ามาจีบ...กำลังเปิดชิง สอดควยเข้าหีเธอ...ทั้งเด้าทั้งเลีย....โดยที่เธอเองเป็นรุ่นพี่ ม.5 ผ่านร้อนผ่านหนาวในวัย17ปี ทั้งครางทั้งซี๊ด....อ้าปากค้าง หลับตาเคลิ้ม..พร่ำบอกผมตลอดๆ...ว่าเสียวๆ..ด้วยสีหน้าที่เธอแสดงออก ถึงความมันส์......ช่วงเวลานั้น.... ผมทั้งเด้าทั้งคิด...และทั้งคิดทั้งเด้า.....ทั้งเด้าทั้งคิด......ภาพอะไรหลายๆอย่าง....ทำให้ผมไปสู่จุดที่เรียกได้ว่า. น้ำจะล้นจ่อที่ปลายควย...โดยที่ผมไม่รอช้า...วินาทีนั่นผมกลัวแตกใน ผมรีบจับควยออกจากรูพี่แพท แล้วมายืนขึ้น จับควยชัก โดยมองไปพี่แพท..ภาพที่เธอนอนแผ่อ้าซ่า อยู่ตรงหน้า...ภาพที่ไม่มีทางที่ใครๆจะได้เห็น และเป็นภาพที่ตัวผมเองไม่น่าจะมาจุดนี้ได้.....จังหวะผมมองเธอแล้วชักได้สองถึงสามที...น้ำผมก็พุ่งออกมา กองเต็มพื้น......โอ้ครับ. เวลานั้น...สุดๆ......เกินบรรยาย...
........ผมตอนนั้น แทบไม่เหลือเรี่ยวแรง..โดยขณะเดียวกันนั้น พี่แพทก็เรียกผมให้ มานั่นลง แล้วพูดกับผมว่า..."แพทขอจูบปาก ได้ใหม"..ผมก็พยักหน้า...โดยที่เธอแลบลิ้น ดันลิ้นเข้ามาที่ปากผม...(ตอนแรกนึกว่าเธอจูบธรรมดา)..สิ่งที่เธอทำกับผม ในตอนนั้นคือการ ดูดลิ้นผมและแลกน้ำลายกัน.....ที่คือครั้งแรกที่ผมได้ทำแบบนั้น....ความรู้สึกที่เธอดูดน้ำลายผม รวมทั้งที่ผมได้กลืนกินน้ำลายเธอ....เป็นอะไรที่สุดยอดจริงๆ...สักพักตอนนั้นผมและพี่แพทก็ได้พากันใส่ เสื้อผ้า จัดระเบียบตัวเอง...แล้วกลับมานั่งดูดปากกันต่อ สลับการพูดคุยในสิ่งที่เกิดขึ้นก่อนหน้า....ในเรื่องที่เธอถาม...จริงๆเธอไม่อยากให้ผมเรียนอาชีวะ..เพราะสองเหตุผล..คือกลัวผมโดนอาชีวะที่อื่นทำร้าย และเธออยากอยู่ด้วยกัน แบบทุกวัน เธออยากให้ผมต่อ ม.ปลายที่เดิม...เหมือนเธอมอบกายเธอให้ผมครั้งนี้..เหมือนจะให้เป็นการผูกมัดใจผมกลายๆ  (จริงๆตอนนั้นผมชอบนะ ที่จะได้อยู่กับเธอต่อ เพราะจะได้ทำอะไรแบบนี้อีก).. โดยที่ผมบอกจะเก็บไปคิดอีกที...และที่สำคัญ...ผมก็ได้เปิดใจ กับพี่แพทตรงๆ ว่านี่คือครั้งแรกของผม...(เธอยิ้มหวานที่ได้ยินแบบนั้น)....โดยที่พี่แพทก็พูดตรงๆกับผมเหมือนกัน...เธอพูดว่า...."จริงๆนี่เป็นครั้งที่2ของแพทนะเดย์รับได้รึเปล่า"....พอผมได้ยิน ซึ่งผมก็รู้อยู่แล้วว่าใคร...ในตอนนั้นผมรักเธอมากว่าเหนือเหตุผลใดๆ...ผมจึงตอบกลับไปว่า..ผมไม่แคร์ แล้วก็จูบหน้าผากเธอ แล้วก็แลกลิ้นกับพี่แพทต่อ...เวลาตอนนั้น เกือบๆจะบ่าย3โมง...ซึ่งใช้เวลาแลกน้ำลายกัน เกือบๆ2ซม หลังการเย็สเสร็จ (ผมสองคนทำแบบนั้น กันนานมาก และผมก็ชอบมากในการทำแบบนั้น กับการที่ได้กลืนกินน้ำลายพี่แพท)...จนซักพักใหญ่ๆผมก็เดินทางกลับโดยที่พี่แพทเดินส่งผมหน้าปากซอย
.......ตลอดการนั่งรถกลับ ผมรู้สึกทั้งเมื่อย ทั้งเจ็บควยมาก ...และก็นั่งทบทวน สิ่งที่เกิดขึ้น จากคนที่เคยเอาแต่ชักเว้า ดูหนังสือและวีดีโป้ ในบางครั้ง...พอเวลาจริงผมกลับทำได้ดีเกินคาด..ซึ่งเรียกได้ว่า มันเกิดขึ้นเป็นอัตโนมัติ ..ด้วยอารมณ์. แค่ปล่อยมันไปตาม สิ่งที่อยากทำ..ไม่ต้องเขินไม่ต้องอาย...เท่านั้นจริงๆ
........ตลอดเวลาหลังจากนั้น ผมและพี่แพทก็คบกันมาเรื่อยๆ ยิ่งช่วงหลังจากการได้ร่วมนอนคราวนั้น ผมยิ่งรู้สึกหึงพี่แพทมากกว่าเดิม (แบบแยอะเลย) ....เพราะทุกอย่างในตัวเธอ ผมหวง อยากจับ อยากดม อยากเลีย คนเดียว โดยที่ผมกับเธอทะเลาะกัน เรื่องหึงหลายครั้ง...แต่ก็ยังคบกันต่อ..(ยังรักกันดี)...โดยที่พี่แพท ก็ยอมทำตามผมบางเรื่อง ซึ่งเป็นสิ่งที่ผมอยากให้เธอทำมาก...(แบบขอร้องเลย)....นั้นคือการเปลี่ยนแปลงตัวเธอ...โดยที่ให้เธอใส่กระโปรงบานๆไม่ต้องรัดรูป ไม่ต้องรีดมาก ใส่เสื้อตัวใหญ่ๆ...ซึ่งผมอธิบายให้เธอฟัง ผมไม่อยากให้เธอแต่งตัวดูเซ็กซี่ (ผมหึง) เพราะตอนนั้นผมไม่อยู่แล้ว ผมได้ไปต่อ ปวช.1 ที่เทคโนโลยี แห่งหนึ่งและผมไม่ได้อยู่กับเธอบ่อยๆ เหมือนแต่ก่อน.....โดยที่เธอก็ทำตาม....(แบบเต็มใจ)....จากที่ พี่แพทเคยเป็น 1ใน4แก๊งเทพ กลายเป็น แก๊ง 3เทพ กับ1 อีเพิ้ง (พี่แพทกลายเป็นอีเพิ้ง)......ซึ่งดูแล้วแปลกๆ แลดูตลกๆ แต่ผมชอบมาก...ภาพนั้นที่เธอเปลี่ยน..(และชอบตรงที่เธอยอมทำเพื่อผม).....แม้ว่าผมจะเป็นแฟนเธอ เรียกเธอว่าแพท..แต่ลึกๆในความสัตย์จริง ในจิตใต้สำนึกในใจผม ผมเคารพเธอเป็นพี่มาตลอด..ถึงแม้ไม่ได้เรียกคำนำหน้าว่าพี่ เพราะตลอดการคบหากัน เธอเลี้ยงผม(ข้าวและน้ำ) ดูแลห่วงใยผม คอยสอนบางเรื่อง ผมตลอดๆ  (เธอทำแบบนั้น ตั้งแต่แรก ไม่ใช่ตอนหลังเสียตัวให้ผม)....ในลึกๆผมรับรู้ถึง การลดตัวของเธอมาคบกับผม แม้เธอจะไม่เคยแสดงหรือพูดแบบนั้น....และความรักผมกับพี่แพทก็ได้ดำเนินไปโดย มีการได้ร่วมนอนกันอยู่ตลอดๆแม้ไม่ได้บ่อยมาก
...........จนกระทั้งผม อยู่ปี2ปวช....ด้วย สภาพแวลล้อม ที่ต่างออกไป.(เพราะอยู่ในกรุงเทพ ไม่ใช่ชานเมืองเหมือนเมื่อก่อน)..ผู้คนมากมาย เช่นพวก สาวพานิชย์..กระโปรงสั้น รัดๆ...กับรักที่หลากหลาย ที่โถมเข้ามา แต่ละคนแต่ละโรงเรียนที่มากมายหลายแห่งในสิ่งที่ผมพบเจอทุกวัน...จนทำให้ผม คิดว่าคงหมดยุค คอซอง กระโปรงยาวรัดๆ กางเกงขาสั้นแล้ว.....ในหัวตอนนั้นมีแต่สาวพณีชย์ สาวมหาลัยที่กระโปรงสั้นๆรัดๆ......โดยทุกวันผมจะโทรหาพี่แพท (โทรเบอร์บ้าน) เวลา2ทุ่ม เกือบทุกวัน เป็นสิ่งเดียวที่ผมจะติดต่อกันได้ (ในสมัยนั้น) และมีชวนไปเทียววันเสาร์ วันอาทิตย์ ตอนนั้นผมไม่มีโทรศัพท์บ้าน เป็นผมที่ติดต่อโทรไปหาตลอด...จนวันหนึ่งผมหยุดโทรไป...นี่คือการหักดิบ เพราะเธอไม่เคยรู้บ้านผมอยู่หลังในตรงใหน..รู้แค่ปากซอย..และผมก็เดินจากเธอมาและไม่เคยได้เจอกันอีก....
.........นี่คืออีกหนึ่งเหตุการ ที่ผมได้พบเจอ มันคือส่วนหนึ่ง ในช่วงสำคัญที่สุดของผมด้วย นี่คือครั้งแรก ที่ผมเริ่มต้นในการมีเซ็ก..โดยที่ คนที่เป็นเหมือนครูที่ให้ร่างกายผม ได้ลองครั้งแรก คือพี่แพทแฟนผมในตอนนั้น..เป็นคนมีโปรไฟล์ที่ดีในทุกด้าน ทั้งหน้าตา สังคม การวางตัว ในมุมมองเชื่อว่าหลายๆคนพบเห็นก็คิดเหมือนกัน.  เธอเป็นที่สุดของผม .ซึ่งผมก็รักเธอจริงๆ..แต่ที่ผ่านมาผมเองด้วยวัย สถาณะการณ์ หลากหลาย ทำให้ผมทำในสิ่งที่เรียกว่า. ดูโง่ๆไป....จริงๆผมเคยเจอพี่แพทหลังจากนั้นตอนปี46 ผมเรียนมหาลัย ปีสุดท้าย...โดยที่เธอทำงานราชการแห่งหนึ่ง(ดูจาการแต่งตัว )ผมเห็นตอนเธอขึ้นรถเมย์ ตรงป้าย โรงเรียนรัฐแห่งหนึ่ง โดยที่เธอไม่เห็นผม..
........ในตอนนี้ ผมเล่าให้ฟัง จากพี่แพทสาววัย17และผม 15 ปีในวันนั้น จนทุกวันนี้ เธอคง อายุ37-38ในตอนนี้. ไม่รู้มีลูกโต กันกี่คน ..สาบานได้ว่า..ถึงจะผ่านเวลามาเกือบ20กว่าปี...ผมยังจำกลิ่นตัวเธอ กลิ่นกระโปรง กลิ่นในส่วนลับของตัวเธอได้ชัดเจน....เหมือนมันเพิ่งเกิดขึ้นไม่นาน....แต่ไม่สำคัญเท่ากับ สิ่งผมสองคน ได้มีอะไรกันมา ก่อนหน้า ในวัยละอ่อน มันคือที่สุด ของที่สุด  ผมไม่เคยลืม

biggiggog

ขอบคุณมากๆครับ
เป็นสมาชิก ระดับ นี้2490 ยังตอบ ผิดกฎแบบนี้  หยุดใช้งาน สัก 180วัน ละกัน นะครับ color]

swbkk

ท่านเล่าได้เนียนดีจัง นึกถึงบรรยากาศเก่าๆครั้งเป็นเด็กๆ เริ่มแอบมองสาวๆเริ่มจิตนาการถึงเขาจนรวมความกล้าอยู่นานกว่าจะกล้าเอ่ยปากจีบ รู้สึกโลกทั้งโลกมันช่างสุขจริงๆ......👍👍👍

swss2511

ครั้งแรกแถมประทับใจย่อมลืมยาก

jojyjung

ชอบอ่านเรื่องของพี่มากๆ เลยครับ แต่ละสตอรี่แต่ละประสบการณ์ สนุก Real และได้ฟิวมากๆ มีจุดเริ่ม แปลว่าต้องมีจุดเสียว เอยฺ!!!! จุดต่อๆไป ยังไงจะรออ่านนะครับ ขอบคุณมากๆ

Dts Rayong

นึกถึงสมัยเรียนมัธยมเลยครับ อาการแบบนี้ บรรยากาศแบบนี้ รอต่อนะครับ

tayo14

เป็นครั้งแรกที่น่าประทับใจจริงๆ เป็นเซ็กที่เกิดด้วยความรัก อ่านแล้วก็อดคิดถึงเรื่องของตัวเองไม่ได้ ขอบคุณนะครับ ทำให้ย้อนนึกไปถึงวัย 15 อีกครั้ง