ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Haha Futari คุณแม่ทางเลือก 1/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 28, 2019, 11:15:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

apichart2523

หนุ่มน้อยเตรียมรับศึกทั้งแม่บุญธรรมและลูกเลี้ยงได้รับรอง เยยันสว่าง
ช่างเป็นครอบครัวที่มีแต่ปัญหา  วิธีแก้เยทั้งหมดเชื่อผม

potaeds

เอากันมันเลยดิแบบนี้บ้านนี้จะเอากันตอนไหนก็ได้

Niti Prompunjai

ลูกชายบ้านนี้มันได้ควบ 2 เลยสินะ
อ้าวพ่อตายง่ายๆแบบนี้เลยเหรอ

exsoldier

แหม   ครอบครัวสาวๆๆมารุมล้อม แต่ก็นะถ้าคิดถึง พระเอกคงชอค บวก กลัวอยุแหละ โดนรุกแรงขนาดนั้น ::Horror::

อาวละซิ สมบัติไม่เอา แต่ดุ้นอันนี้ ยอมให้ไม่ได้ อิอิ วุ่นวายแน่ๆ

monogatari

เนื้อเรื่องแนวครอบครัว ฟาดเรียบทั้งบ้าน เก่าไปใหม่มา ขอบคุณที่แปลให้ได้อ่านกันนะครับ

andycarton

เดี๋ยวขออ่านก่อนนะครับจริงๆแล้วครอบครัวนี้มันแปลกๆนะเนี่ย ::DookDig::edit:ยอมใจกับครอบครัวนี้ครับกับวลีที่ว่าแตกข้างนอกมันดูห่างเหิน ส่งงานช้างให้ลูกจริงๆดิ ::DookDig::

zerost

แม่หนีไป แถมแม่เลี้ยงกับน้องสาวนี่สุดยอดจริง ๆ

เรื่องนี้คงจะมี 3 p แน่ๆ

noklek

พระเอกดูห่วยๆ จนน่าแปลกใจว่าแม่ลูกจะมาติดใจอะไรได้

Edit อ้าวพ่อตายซะงั้นหักมุมมาก

siwapeeza

โหว พระเอกอะไรจะติดแม่เก่าขนาดนี้ ได้น้องสาวขนาดนี้แล้วไม่ยอมอีกกกก

สุดท้ายน่าจะหาดเรียบสามคนนะนี่ครับ

progess

ดีละที่พ่อมันตายไป อะไรว่ะแต่งงานกับแม่แล้วมาเยกับลูก สมนํ้าหน้า

สุดท้ายไอลูกแดกเรียบทั้งบ้านเว้ย สนุกล่ะ

riddled

gurockza

เคยอ่านจากเว็บอื่น จนมาเจอเว็บนี้แปลจนจบ ขอบคุณมากครับ

Gunitle

เปิดซีรี่ย์ใหม่ แต่ผมมาอ่านตอนน่าจะจบแล้ว555 ขอโทษด้วยนะครับที่มาช้า เรื่องนี่ดูยังไงก็ดาร์คแน่ๆ
เหมาะสมกับท่านแล้วครับ5555 อยากติดตามเนื้อเรื่องต่อไปเลย ขออ่านต่อเลยนะครับ
อยากรู็ว่าพระเอกจะทำยังไงต่อไป

เอ้าคุณพ่อ มาไวไปไวแท้5555 แค่ตอนแรกเองนะ 555 พระเอกรับศึกหนักละงานนี้ ขออ่านตอนต่อไปเลยนะครับท่านคาร์เทอร์555

Kingkong Keang

ชอบๆแนวครอบครัวหรรษา แบบนี้ อยากเป็นพระเอกเลยอ่า 

4251522

ตอนแรกๆ ไม่ค่อยเต็มใจ หลังๆน่าจะชอบนะครับ มึสาวๆสวยๆมาให้เย็ดแบบนี้

Edit ดูจากตัวอย่าง ตอนต่อไปแม่แท้ๆน่าจะเข้ามาผัวพันจนได้เย็ดกับลูกตัวเองแน่ๆ