ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Meganei] Onee-chan ni Makasenasai! พี่สาวบราค่อน! [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 30, 2019, 06:32:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

CoolNook Thangsakul

55555 หนุ่มเชอร์รี่ กับสาวยังซิง มันก็จะตลกๆนิดนุง

BlackSkuLL

พี่สาวนี่โคตรเซ้นซิทีฟเลย แตะนิดแตะหน่อยน้ำพุ่งเฉย สงสัยน้องชายไม่ต้องติวกะใครละ 5555

นายไข่ย้อย

แหม่ มาฉี่ใส่ที่นอนได้ยังไงเนี่ย  ::Snap:: อยากมีพี่สาวสวยๆแบบนี้จัง
อิอิอิ

special55555

พี่สาวมีทำการบ้านก่อนลงสนามจริง ดูแล้วแฟนคงไม่ต้องไปหาแล้วแบบนี้

Big1991

พี่สาวแบบนี้​ หาได้ที่ไหน...  ถ้าในชีวิตจริงมีแบบนี้​ ผมไม่มีแล้วฟงแฟน​ จับพี่สาวตัวเองกดดีกว่าครับ

[S]ha[D]ow◕‿◕

เข้าทางเลยสินะ ยัยบราค่อน จริงๆแบบนี้มันต้องยันเดเระสิถึงดี  ::Evil::

aminoclan

ตอนแรกก็มาเป็นแนวพี่น้องนะ ทำไมช่วงกลางๆมันเหมือนมีความกาวฟะ  ::GiveMe::

obacos

ใครที่ไหนเค้าจะสอนกันชัดๆแบบนี้วุ้ย555
เห้ยมีแปะเทปให้ดูอีก 5555 เกินป๊าย

mummebufa

ถึงกะต้องหาข้อมูลมาสอน ให้ผมสอนคุณพี่สาวก่อนก็ได้นะครับไม่ต้องเหนื่อยเรียนรู้ด้วยตัวเอง
น้องอยากมากกว่าทีนี้ ร้ายจริงๆ

Akira Watanabe

::DookDig::  แล้วบอกเป็นผู้เชียวชาญ แหม่เสร็จตั้งแต่เพิ่งเริ่ม

::Shy:: ไม่ต้องมีแฟนแล้ว ซั่มพี่สาวนี่แหละ

Ascobric007

เป็นพี่สาวที่แสนดี ต้องสอนน้องทุกเรื่อง แต่เรื่องแบบนี้นี้ไม่ใครจะสอนใครกันแน่

Ae Haha

พี่สาวแอบชอบน้องชายสิน่ะ เลยยอมสอนเรื่องเซ็กทั้งๆที่ตัวเองก็ไม่เคย ยอมเสียซิงเพื่อน้อง

msanookmak

เอาใจช่วยคุณพี่สาวฮ่ะ

ติดใจกันเป็นที่เรียบร้อย

enozerzz .

น้องชายต้องโดนจัดหนักแน่นอนดูจากชื่อเรื่องแล้ว เดียวมาแก้ไขนะครับ

ไม่ได้ติดพี่สาวงอมแงมแต่ติดเซ็ก แถมมีเซ็กแบบอื่นด้วยมันจะมีกี่แบบน่อดีจริงๆ

Demon-Wolf

ทำไมข้างห้องผมไม่มีพี่สาวหืนแบบนี้มั่งนะ ::Doubt::