ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Meganei] Onee-chan ni Makasenasai! พี่สาวบราค่อน! [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 30, 2019, 06:32:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

l3al3yl3ell

คุณพี่สาวบราค่อนนี่ได้โอกาศเลยนะ

งานนี้คนที่ได้กำไรที่สุดคือพี่สาว

กาก่าก้า ก๊าก๋า

มาขอพี่สาวให้สอนแบบนี้ แผนของเองใช่ไหม

จัดกันไปยาวๆ มีเรื่องต้องเรียนรู้ด้วยกันอีกเยอะ

arhaha

อ่านกา์ตุนชอบแนวนี้ละครับ เหมือนหลุดเข้าไปในโลกที่ชีวิตจริงเป็นไปไม่ได้ ขอบคุณครับ

nikza12

::YehYeh:: ::YehYeh:: ::YehYeh::

เม้นท์มักง่ายอีโมอย่างเดียว
แบนถาวร

panpan1

ลุ้นๆเรื่องนี้ แนวนี้ ตอนจบ เป็นทั้งพี่ เป็นแฟน   ฟินฟิน แน่แท้เลย

PAN DAB

เป็นพี่สาวที่ดีมีการศึกษาก่อนเอามาสอนน้องด้วยย ::HeyHey::

numkrieng

::Fighto:: มีความมุ้งมั่นที่จะช่วยน้องชาย

สงสัยไม่ต้องไปหาแฟนแล้วมั่ง

Pruttinan Maikham

พี่สาวหุ่นโคตรดีเลยเอ็งโชคดีมากเลยไอหนุ่มแล้วไอตอนแรกที่ออกมานั่นฉี่จริงๆเหรอ

พรายงาม บ

นึกว่าพี่สาวจะมีประสบการณ์ มีการเปิดหนังสือก่อน555
เป็นผมไม่สนใจแฟนละ พี่สาวสุดยอด

bounced

เป็นพี่สาวที่น่ารักจริงๆเลยครับ อุตส่าห์หาข้อมูลให้น้องชาย ทั้งๆที่ยังนึกไม่ออกเลยว่าจะเจอกับอะไรบ้าง ... งานนี้มีติดใจแน่ๆ ไม่ต้องมีแล้วฟงแฟน 555

มาอีหรอบนี้ สงสัยฟ้าเหลืองแน่พ่อหนุ่ม ;)

Phoowadol

แหม่ พี่สาวจะทำตัวให้น้องรู้ว่า มีประสบการณ์ สูง แต่ว่าไม่เนียนเลยนะ แอบหลุดตลอดเลย
คือ ทำไมไม่บอกไปเลยหละครับ ว่า เดี๋ยวเรามาหาประสีการณ์ไปด้วยกัน แบบนี้น่าจะฟอนต์กว่าน้า. ว่าปะ  เออ.  จากนี้ไป คงได้ฝึกกันทุกวันหละ เผลอๆ ลืมเรื่องแฟนไปเลย ด้วย 55

mob718293

พี่สาวน่ารักแบบนี้ใครจะอดใจไหว ขอบคุณมากครับ

Tee001

พี่สาวนี้ ก็คงงยังจิ้นอยู่มั้ง มีการค้นหาเรื่องเซ็กส์ด้วย จริงจังน่าดู

edit

พระเอกเราเล่นขอแบบอื่นด้วย คงไม่ต้องมีแฟนแล้ว เอากับพี่สาวนี่แหละ สะดวกดี ศึกษากันอีกยาวเลย 555

Nabisca Sathu

ฉี่แตกคาเตียง โอววว แล้วทำไงล่ะทีนี้ 555+ ::Suffocate::

แล้วให้แตกในใส่ซะด้วยนะนี่ แอบลุ้นตอน2 มีท่าใหม่ๆ อิอิ

sdsadwret vfgdfsdfa

คุณพี่สาวบราค่อนนี่ก็ชอบโกหกน้องเนอะว่าเคยๆ