ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Meganei] Onee-chan ni Makasenasai! พี่สาวบราค่อน! [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 30, 2019, 06:32:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jittipat

เห็นฉากแบบ ใส่แค่กางเกงในตอนอยู่บ้านทีไรมันปลุกพลังดีจริงๆ

mindza2212

เพื่อน้องพี่ทำได้ทุกอย่างเป็นพี่ดีเด่นไปเลยแบบนี้

เอ็งจะฝึกกับพี่แบบนี้ตลอดไม่ได้ๆๆๆๆ

BiBPY

คุณพี่สาวนี่รีบหาข้อมูลตอนกำลังจะทำเลยนะเนี่ย ::DookDig:: ว่าแต่ทำไมคุณน้องถึงมาถามขอประสบการณ์จากพี่สาวหละนี่

มีแลบลิ้นซะด้วยในตอนจบ คุณพี่สาวกับน้องชายต่อจากนี้คงจะติดกันหนักเลยนะนี่

kapomman

คุณพี่สาวนี่หมดมาดคนสอนเลย เริ่มต้นเหมือนจะดีแล้วแท้ๆ  ::Sweat::

เอิ่ม ว่าแต่น้องชายมันเชี่ยวแปลกๆ แกล้งทำเป็นมือใหม่ใช่ไหมนี่

top314007

ผมละอยากมีพี่สาวแบบนี้จังเลยจะได้อึ็บกันทั้งวันเลยพี่สาวสวยมากแบบนี้  ::JubuJubu::
แบบนี้ใด้ตายตาหลับแล้ว 5555  ::ChuChu::

thegift52

อ่ะนะ เป็นพี่ก็ต้องดูแลน้อง ช่วยเหลือน้อยให้ถึงที่สุด แต่ขำที่จักจี้จนฉี่เล็ดนี่ล่ะ น่าจะขำหนักจริงๆ  ::DookDig::
.
เอาล่ะ ต่อไปก็ อ้าว ยังมีบทเรียนเสริมอีก บอกเลย พี่สาวอำยาวๆ จนกว่าน้องจะรู้เรื่องแ แต่ถึงตอนนั้น ถ้าไม่อยู่กับพี่สาวยาวๆก็เอาแฟนมาเล่นด้วยแน่ล่ะ อิอิอิอิิอิอิออิ

css001

ขอบคุนครับ ผมเนีย สงสัยมานานเเล้วไอ้บาคอน เนียมันคืออะไร  อ่านกาตูนมาก็เจอตลอดเเต่ก็ไม่ใดสนใจ เเต่พอมาเจอคุนพี่เรื่องนี้เเบบเขาใจเลยครับ

abotmod

::Thankyou:: มีพี่แบบนี้คงสบายเลยสินะ ช่วยได้ทุกเรื่อง ฟินไปสิอ้อด  ::Evil::

Chaiyan14731

Gunitle

หูยยยย พี่สาวเอ็กซ์ขนาดนี้ น้องมันถึงไปขอไงครับ55555
ขออ่านต่อเลยนะครับ พี่สาวฉี่แตกพอดีเลย 555
ขอโทษนะครับท่านฮิปที่มาช้า

ตามน้ำสินะ5555 ว่าแต่ไปเอาเทปมาติดแบบนั้นได้ไง ฮาเลย555 แต่ก็สนุกดีครับ
ขอบคุณมากนะครับผมมท่านฮิป

kwang6893

เพื่อน้อง พี่ทำได้เสมอ แม้ปฏิบัติเท่ากับศูนย์
แต่มีแวว น้องได้ติดใจพี่แน่นอน 

nana01

คุณพี่ อยู่ในห้องไม่ใส่กางเกงหน่อยเหรอ  ใส่แต่กางเกงใน  ห้องก็ไม่ล็อค ยังจะไปโทษน้องมันอีก  แต่ชีวิตนางนี่ติ่งน้องชายชัดๆเลยเนอะ  

~MoMo~

พี่สาวหุ่นเด็ดมากเลยครับ
น้ำพุ่งเร็วมากเลย.

ครั้งแรกก็โดนของใหญ่ แถมยังแรงอีก
ติดใจกันไปเลย

panther

Summermay

พี่สาวแอบชอบน้อง แต่ก็อ่อนไม่รู้อะไรเลย ต่างคนต่างลองผิดลองถูก ธรรมชาติพาไปล้วนๆ  ::YehYeh::