ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Haha Futari คุณแม่ทางเลือก 2/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 30, 2019, 09:22:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

01 แอบแปลที่ทำงานคีบอร์ดเน่าพิมพิ์ตกหลายตัวเลย เดี๋ยวแก้ให้

02

03

04

05

06

07

อ่านจบแล้วมาEditคุยความรู้สึกเกี่ยวกับเนื้อเรื่องหรือเดาตอนต่อๆไปกันหน่อย
เรื่องนี้เราจะแปลไปด้วยกัน มีส่วนร่วมไปด้วยกัน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อะไรกัน อยู่ๆคุณพ่อก็มาประสบอุบัติเหตุเสียชีวิต ทิ้งทรัพย์สมบติรวมทั้งเมียใหม่และลูกเลี้ยงสาวไว้ให้ลูกชาย แถมคุณแม่ตัวจริงก็จะมาเอาลูกชายกลับไปเลี้ยงดูอีก ศึกแย่งลูกชายงานนี้จะใช้วิธีไหนตัดสินกันนะ ฝ่ายแม่เลี้ยงก็พยายามใช้sexเป็นตัวล่อ แล้วฝ่ายคุณแม่แท้ๆจะใช้วิธีไหนดีล่ะ....อิอิ
เริ่มเปิดศึกกันแล้ว คุณแม่แท้ๆใช้สิทธิที่เป็นเจ้าของบ้านครึ่งหนึ่งมาอยู่ดูแลลูกชาย และพยายามจะดูแลลูกชายให้ดีที่สุด แต่ก็ถูกลูกสาวเมียใหม่ท้าทายว่าคุณแม่ของชุนจิไม่สามารถทำได้ทุกอย่างเหมือนคุณแม่ของเธอ  นี่ถ้าคุณแม่ของชุนจิยอมมีเซ็กส์กับชุนจิละ่ก็.....?????

noohun

อ้อ อย่างนี้นี่เอง ก็ว่าทำไมแปลไวแปลกๆ มีความสะใจแอบแฝงนี่เองครับ
ทำไมผมเริ่มคิดว่าแม่แท้ๆเป็นตัวการทำให้เกิดอุบัติเหตุเพื่อจะเอาลูกคืนกันล่ะนี่ สงสัยจะเสพแนวดาร์คๆมากไป
หลังจากนี้ แห้งแน่นอน ไม่มีพ่อมาช่วยหารละ
::DookDig::

ตอนหน้า อะไรล่ะ ที่แม่แท้ๆทำให้ลูกไม่ได้?

B&B

มันยังไงๆ อยู่ไม่รู้สิ ของทานุกิเหมือนดี แต่มันดูย้อนแย้งอยู่บางจุดตรงช่องสอง มันดูแปลกๆ นะครับ ช่องแรกมาดีอยู่ แต่พอมาช่องสองมันยังไงๆ อยูู่ เหมือนเขาสร้างประโยคขึ้นมาใหม่เลย

ส่วนของท่านแปลตรงดับENGเลยสินะครับ

เม้นก่อนอ่านเนื้อเรื่องเลยนะคร้าบบบ อิอิ

::Sweat:: ::Sweat:: ::Sweat::

เกลียดเซ็กซ์​ที่สุดเหรอ?? ในตอนก่อนนี่ คุณเธอนะ คุณเธอนะ ทำหน้าโคตรฟินเลยนะเอ่อ คงเป็นพวกซึนสินะ แบบเก็บอาการหน่อย แล้วค่อยปล่อยออกมาสินะ อืมๆ

แต่ยังงงอยู่กับชื่อเรื่องที่ว่า คุณแม่ทางเลือก เหรอหมายความว่าไง เนื้อไม่ใช่ของลูกแต่เป็นแม่ คุณแม่เป็นนางแบบเหรอ?? เอาเป็นว่าต้องรอดูอีกตอนสองตอน เพราะเหมือนเรื่องเพิ่งเริ่มเดินเอง

สรุปคุณน้องนี่ ผมสั้นหรือยาว ครับ ในตัวอย่างยาวไม่เท่ากันนะ ช่างมันเถอะะ อิอิ

ในตอนหน้าคุณแม่อาจจะได้รู้ว่าชุนจินั้นเสียซิงไปแล้ว และอาจเกิดศึกแย่งชิงก็ได้ แต่คงไม่หรอกมั้งนะ เพราะเนื้อเรื่องออกแนวดาร์คอยู่น่าาา

ขอบคุณ​ครับ​

eiaws

ผมว่าคำการแปลของท่าน Kater จะถูกต้องมากกว่านะครับถ้าดูจากเวอร์ชันภาษาอังกฤษ ส่วนของ tanuki จะแปลกๆและไม่สอดคล้องกับภาษาอังกฤษ เหมือนดำน้ำซะส่วนใหญ่

ลุ้นตอนต่อไปครับ ตอนนี้น้องสาวเริ่มออกลาย ไหนบอกว่าไม่ชอบ แต่ก็จัดเต็มจริงๆ

MooOon

เอาจริงๆจากที่ดู ผมว่าสนุกดีนะ ดูเเล้วฮิลลิ่งมากกว่าปวดตับ อาจเพราะ

คุณพ่อพระเอกมันไม่มีไรน่าจดจำ+อาจจะเลว เลยไม่ได้สงสารอะไรตอนตาย

ส่วนพระเอกเเม่งก็ฟินทุกวัน ปากบอกว่าอย่าๆไม่ๆ เสือกดันเเข็งตลอด

เเม่เเท้ๆตอนหลังๆคงได้กับพระเอก เเม่เลี้ยง+ลูกสาวติดก็สวย น่ารัก

อ่านจนถึงตอนนี้ ยังคิดไม่ออกว่าชีวิตพระเอกมันทุกข์ยังไง ในงานศพ

เมียทั้ง2คนก็ไม่เห็นน้ำตาเเตกเสียใจเพราะผัวเลย สรุป เเม่เเท้เเม่เลี้ยงจ้องจะกิน

พระเอกเเต่เเรกหรือป่าว ชักสงสารพ่อพระเอกหน่อยๆละ 555+

------------------------------------

ลูกติด น้องสาวพระเอกนี่ร้ายกาจมาก ไม่รู้ชอบพระเอกตรงไหน เอาจริงๆ

อยากรู้ว่าเธอเสียซิงให้ใครก่อนมาเจอพระเอกนะ เเต่ผมลุ่นตอนหน้ามากกว่า

คนเเม่สวยเเม่นี้ เนื้อเรื่องมาบอกว่าต้องมีอะไรบ้างที่ เเม่พระเอกทำไมไ่ด้ คง

จะท้าเรื่อง เซ็กเเน่ๆ เเต่ดูจากเนื้อหา คงไม่รอด ได้ทั้ง3สาวเเน่ๆ หวังว่าตอนจบ

จะ4p จบเเบบเเฮปปี้นะ ชักสงสารคนพ่อที่เป็นผัวของ2สาวนี่เเล้วสิ 555+

vavaman0306

Boy Pramoolwisitchaiyakul

Tdestiny

รอดูยาวๆว่าจะแก้ปมเรื่องพ่อพระเอกเสียยังไงครับ ::Reader::

ในที่สุดแม่ก็เข้าบ้านได้แล้ว รอดูต่อยาวๆครับท่าน

สลัดผักใส่ไข่

มรดกตกทอดแบบนี้ก็มีด้วย รอลุ้นปมฝ่ายแม่แท้ๆเลย

flukehaha

โอ้เจตนารมณ์คุณสเกตเตอร์ช่างแน่วแน่ยิ่งนักเป็นกำลังใจให้ครับ
แม่เลี้ยงนี่เข้าขั้นโรคจิตขั้นสุดเผลอๆลูกสาวด้วยส่วนพระเอกก็ฟ้าเหลืองทุกคืนแน่ พ่อไปแล้วไม่มีคนช่วยบำบัดให้คู่แม่ลูก
Manchester United Football Club
We are Red Army

nakarin.wongsri

อะไรกัน อยู่ๆคุณพ่อก็มาประสบอุบัติเหตุเสียชีวิต ทิ้งทรัพย์สมบติรวมทั้งเมียใหม่และลูกเลี้ยงสาวไว้ให้ลูกชาย แถมคุณแม่ตัวจริงก็จะมาเอาลูกชายกลับไปเลี้ยงดูอีก ศึกแย่งลูกชายงานนี้จะใช้วิธีไหนตัดสินกันนะ ฝ่ายแม่เลี้ยงก็พยายามใช้sexเป็นตัวล่อ แล้วฝ่ายคุณแม่แท้ๆจะใช้วิธีไหนดีล่ะ....อิอิ
 เริ่มเปิดศึกกันแล้ว คุณแม่แท้ๆใช้สิทธิที่เป็นเจ้าของบ้านครึ่งหนึ่งมาอยู่ดูแลลูกชาย และพยายามจะดูแลลูกชายให้ดีที่สุด แต่ก็ถูกลูกสาวเมียใหม่ท้าทายว่าคุณแม่ของชุนจิไม่สามารถทำได้ทุกอย่างเหมือนคุณแม่ของเธอ  นี่ถ้าคุณแม่ของชุนจิยอมมีเซ็กส์กับชุนจิละ่ก็.....?????

นายไข่ย้อย

อะไรกัน ตายง่ายชิบ    แบบนี้เรื่องจะจบลงยังไงละเนี่ย หรือจะมีคนใหม่มาntrแทน

Edit   ว้าวโหมดคุนแม่มาแล้ว เรื่องจะดำเนินต่อไปยังไงละเนี่ย

อิอิอิ

oyoyo

did't he just divorce that actress Arimura Kyoko? ไม่ใช่ว่าเขาเพิ่งหย่ากับนักแสดงสาว อาริมุระ เคียวโกะ หรอกเหรอ
large life insurance ก็ประมาณว่าทำประกันชีวิตไว้ในวงเงินที่สูงมาก
ดังนั้นลูกชายก็จะได้เงินมรดกก้อนโตเลยทีเดียว (ลูกชายได้เงินก้อนนี้เต็มๆ โดยที่แม่ไม่มีสิทธิใดๆ เพราะการหย่าเกิดขึ้นก่อนการเสียชีวิต)
ผมล่ะสงสัยจริงๆ ว่าคุณแม่ที่แท้จริง จะเอายังไงกับสิ่งที่เกิดขึ้น

xonly-1790

น้ำไงรับมรดกมาแล้ว อยู่ที่ว่าจะได้แม่แท้ๆหรือปล่าวเท่านั้นเอง