ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Haha Futari คุณแม่ทางเลือก 2/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 30, 2019, 09:22:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ord

อ้างจาก: ord เมื่อ ตุลาคม 15, 2019, 02:31:44 หลังเที่ยง
พ่อนี่ก้อดีซะเหลือเกิน ทิ้งมรดกไว้ให้ซะเหนื่อยเลย ว่าแต่แม่ตัวเองจะได้ไหมหนอ
อ้างจาก: ord เมื่อ ตุลาคม 15, 2019, 02:31:44 หลังเที่ยง
พ่อนี่ก้อดีซะเหลือเกิน ทิ้งมรดกไว้ให้ซะเหนื่อยเลย ว่าแต่แม่ตัวเองจะได้ไหมหนอ

Edit
เหนื่อยหน่อย แต่ก้อดีงานนี้มีเป็นหวัดแน่เลย สงสัยจะได้แม่มาเป็นเมียอีกคนแน่ๆ

rpm

gfthebc

ตัวเอก​น่า​จะ​ต้อง​ได้​ปรับ​ตัว​ละ​ครับ​  ไม่​งั้น​ตอบ​สนอง​ความ​ต้องการ​ของ​แม่​เลี้ยง​กับ​ลูก​สาว​ไม่ได้​แน่​ๆ​เลย​ครับ​ หลังจาก​ได้​อ่าน​ตอน​ที่​ซ่อน​แล้ว​ รู้สึก​สงสาร​ลูก​สาว​ของ​แม่​เลี้ยง​แล้ว​สิ​ครับ​ เพื่อ​ความ​สุข​ของ​แม่​เลย​ยอม​ทุกอย่าง​

sukit

เริ่มสนุกและเข้มข้นขึ้นเรื่อยๆเลยครับ แต่แม่ของพรัเอกก็แอบแซ่บนะครับ

p_hart

::Fighto:: สองแม่ลูกที่จัดมาให้สุดยอดไปเลย. จะมีแรงพอรับรสสวาทได้นานหรือเปล่า ต้องพยายมให้มากเลยหนุ่มน้อย
แล้วคุณแม่ตัวจริงมาอยู่ด้วยจะทำอย่างไร หนุมน้อยจะทำอะไรต่อไป

sunlightz

เหมือนพระเอกยังไม่ค่อยเต็มใจเท่าใหร่

เหมือนโรคจิตแปลกๆ แม่ลูกคู่นี้

ชายชาญ.อา

pai007

sorlass

สนุกดีแฮะ ขอติดตามตอนต่อไปครับ

mspeed

สุดท้ายเด็กๆจะกลายเป็นแฟนกันจริงๆไหมน้า
แม่เลี้ยงจะทิ้งระเบิดลงแล้ว แม่จริงๆจะทำใจได้ไหม
โดนท้าทายแล้วคงจะต่อสู้เพื่อแย่งลูกกลับมาให้ได้
เอาใจช่วยนะครับ

chokolate

รับมรดกนี่ รับมรดกทั้งหมดเลยนะเนี่ย ทั้งสมบัติ ทั้งแม่ ทั้งลูก

genoside

จะ incest กับแม่ตัวเองมั้ยเนี่ย

รู้สึกเหมือนกำลังจะเปิดศึกกันเลยครับ

Ordzidan

นั่นไงมรดกที่แสนเหนื่อย แต่ก้อคงมีความสุขนะ ว่าแต่ยังไม่เห็นได้จิ้มน้องสาวเลย จิ้มแต่แม่เลี้ยง

น้องสาวก้อยังไม่ทันได้เลย แม่ตัวจริงก้อดันมาอยู่ด้วยอีก จะได้แม่ตัวจริงหรือน้องสาวก่อนล่ะเนี่ย

I2eI3oI2n D Ace

ลูกชายจะทำแทนได้แน่นอนแต่ดูจากสีหน้าแล้วยังไม่ค่อยให้ความร่วมมือเลยแต่ดูๆแล้วแม่แท้ๆคงจะย้ายมาอยู่ด้วยแล้วเห็นเหตุการณ์แบบนี้เข้าจะรับได้ไหมหรือจะร่วมวงด้วยเลยนี้สิน่าคิด

มีการประชันกันระหว่างแม่แท้ๆกับแม่เลี้ยงซะด้วย ส่วนน้องนี้ก็ชอบแกล้งซะจริง รอดูสิว่าจะโดนพี่ตับๆจนจิตใจเมื่อไร