ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus] Karada Omoi : แนบชิดสนิทกาย [ภาพสี]

เริ่มโดย oswald, พฤษภาคม 01, 2019, 02:41:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chromez

ชื่อนี้การันตี ภาพเส้น สวย ใส่สีก็ดูดีขึ้นไปอีก  ::Fighto::

CoolNook Thangsakul

นางเอกน่ารักจัง อยากมีแฟนแบบนี้ซักครั้งในชีวิตจุง

bigboy001

::Thinking::  อ่อนหัดมากมาย ทำไมสอดใส่แปปเดียวแตกแล้ว ไม่ฝึกฝนมาก่อนแน่ ๆ สงสารผญ. แค่มาสนองความต้องการเล็กๆ ทั้งที่จริงๆมันควรจะจัดหนักกว่านี้ 2-3 ชม.

ที่จริงอาจทำนานเป็นชั่วโมงก็ได้ใครไปรู้? หน้าการ์ตูนมันจำกัดแค่นั้นน่ะครับ

HaoMaRu

น้องหื่นนี้แค่อยากโดนหมีทับนักใช่ไหม พี่หมีจัดหนักเลย

naluk888

ไม่พูดเยอะเจ็บคอ เอาเลยดีกว่ามันส์ดี

akine

::Cheeky:: โอยย อิจจฉาว้อย5555มันออดอ้อนดีเหลือเกิน

The Naive

เดี๋ยวนะน้องสาว ใจคอจะไม่ทำอะไรก่อนเลยหรือ เข้ามาก็เอาเลย 555
นางเอกน่ารักดีครับ เป็นภาพสีด้วย ขอบคุณมากครับที่แปลให้อ่าน

strikef.

ถ้าเป็นสาวแบบนี้จริง น่ากลัวเกินไปนะครับ แต่ถ้าแค่ช่วงเวลานึงแค่พอมันก็น่าจะโอเค สรุปว่าน่ารักแบบนี้อยากเจอไหม ผมขอตอบเลยว่ามาก 555 

siwapol55

เป็นความรักที่ดูแปลกประหลาดยังไงไม่รู้ แต่ก็น่ารักดี
ขอบคุณมากครับ

thegift52

ชอบผู้ชายหุ่นหมีล่ะสิ งี้ล่ะ มันอบอุ่นดี ที่น่าสงสารคือฝ่ายชาย โดนสาวน้อยจับเข้าให้ซะแล้ว เอ๊ะหรือโชคดีกันแน่นะ 5555555

t84d1s02n

Gunitle

สรุป ไม่ใช่แฟนแต่แนวๆ fwb สินะ555 ชีวิตจริงอยากมีแบบนี้บ้างนะครัยท่านoswald 555
ขอบคุณมากนะครับ ผลงานท่าน homunculus ไม่ทำให้ผิดหวังจริงๆ ภาพสีด้วย ยิ่งได้ท่านแปลยิ่งสุดยอดครับ
ขอโทษนะครับที่มาช้า ขอบคุณมากครับผมมมม

koboy

ภาพสีได้สวยงาม เนื้อเรื่องได้ใจคนเจ้าเนื้ออ้วนแบบผมมากเลย ครับ อยากเจอสาวสวยที่ชอบแบบนี้บ้างจัง

xonlykcy

Scan ดีแล้วครับ สวย ชัดเจน ได้อารมณ์

ขอบคุณครับ ::Thankyou::