ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พาแฟนสาวเข้าม่านรูด-4 (ดัดแปลงจากงานคุณ hardattack)

เริ่มโดย ilovecookie, พฤษภาคม 01, 2019, 01:56:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ilovecookie

ขอกำลังใจคอมเม้นหลังอ่านเส็จด้วยนะครับ

หลังจากเหตุการณ์วันนั้น ตอนเช้าผมพาน้องลูกหนูไปส่งที่คอนโดของน้องเค้าที่พ่อแม่ซื้อเอาไว้ใช้ไปเรียน เราไม่ได้ทะเลาะกันเพราะต่างคนต่างเผลอใจไปกับรสเซ็กส์ที่คู่นายเอกกับน้องอ้อถ่ายทอดให้กันทั้งคู่ ผมกับน้องลูกหนูเลยไม่ได้คุยอะไรกันมากนักดูน้องเค้าซึมๆไปบ้าง ผมเองพอส่งน้องเสร็จก็อยู่ด้วยกันจนบ่าย น้องก็บอกผมว่าขอกลับบ้าน 1 อาทิตย์เพื่อไปพักฟื้นร่างกายและทำใจที่ทำตัวร่านแบบนี้ ซึ่งผมเองก็บอกว่าผมรับได้และชอบในสิ่งที่น้องเป็น "พี่ไม่รังเกียจหนูนะ" น้องลูกหนูถามผมก่อนส่งผมออกจากห้อง "ไม่มีวัน...พี่รักที่แพรคือแพร" ผมให้คำมั่น ก่อนจะเสริมว่า "แล้วพี่ก็ชอบให้เราร่านๆด้วย" ผมกล่าว ซึ่งทำให้น้องลูกแพร คุณหนูคนสวยของผมถึงกับยิ้มได้ก่อนแยกจากกัน

ในสัปดาห์ที่ผ่านมาผมกับแพรก็โทรคุยหากันตามปกติ จะต่างไปบ้างที่จะโทรได้แค่บางเวลาตามประสาลูกคุณหนูที่กลับไปอยู่ในสายตาของพ่อแม่ที่หวงลูกสาวอย่างไข่ในหิน "แล้วเรื่องนายเอกน้องลูกแพรจะเอายังไงครับ ให้พี่คุยให้มั้ย" ผมถามทางโทรศัพท์หลังจากผ่านคืนนั้นไปสองสามวัน "คงต้องไปค่ะ ลูกหนูไม่อยากให้เรื่องนี้หลุดออกไปถึงหูตาคนอื่น" ลูกหนูกล่าว ก่อนจะเสริมว่าจะลองเจรจากับนายเอกด้วยตัวเอง

น้องลูกแพรกลับมากรุงเทพ 1 วันก่อนถึงวันนัดกับนายเอก ตอนเช้าก่อนเวลานัดแฟนผม ดูตื่นเต้นมากแต่งตัวแต่เช้าแต่งหน้าจัดกว่าทุกวันใส่ชุดsexy มากเปลี่ยนเป็นคนละคนเลย ใส่เดรสสั้นแขนกุดสีดำ มีตาข่ายแบบซีทรูโชว์เนินอกมองเห็นเสื้อในสีแดง ชุดสั้นมาขยับนิดเห็นจีสติง เลย ผมมองดูยังกับกระหรี่จริงๆ พอพวกเรามาถึงที่ม่านรูดเดิม เจอพวกบ๋อยพอเห็นรถผมมันยิ้มให้กันหมดทั้งแถบเลยสงสัยจำได้ โบกเข้าห้องที่เอกจัดเตรียมไว้ พอเอกเจอแฟนผมถึงกับออกปาก วูวว้าว มันต้องอย่างนี้สิวันนี้เหมือนกระหรี่มาก เตรียมพร้อมเชียวนะมือก็ลูบไปที่ร่องแฟนผมเอาคราบน้ำเงี่ยนมันวาวติดนิ้วออกมาโชว์ผมด้วย

นายเอกหยิบสายโซ่มายืนให้น้องลูกหนูแฟนผม ซึ่งผมยังไม่ทันจะเอ่ยปากว่าอะไรแฟนผมก็ก้มหน้างุดๆ รับสายโซ่จากมือมันมาคล้องรอบคอด้วยตัวเอง แถมยังเอามือไพล่หลังให้นายเอกใส่กุญแจมืออีกต่างหาก นายเอกถึงกับยิ้มเลียปาก บอกสงสัยจะเงี่ยนมาก ยังงี้มันชอบมากจะฝึกให้เป็นกะหรี่ทาสควยให้จำไม่ได้เลยว่าเคยเป็นคุณหนู ก่อนหันมาบอกผมว่าพี่กลับไปได้แล้ว เดี๋ยวอีก1เดือนพี่ค่อยมารับแฟนพี่กลับนะ ผมจะพาไป ฝึกให้คล่องอีกหน่อยพร้อมยิ้มให้    ผมยืนนิ่งไม่ได้ตอบอะไร  แฟนผมหันมาตอบผมไม่เป็นไรค่ะ พี่ไม่ต้องเป็นห่วง กลับไปก่อนนะ   ผมจำต้องกลับ เอกบอกผมไม่ต้องติดต่อไปเดี๋ยว ผมจะติดต่อพี่อีกทีว่าจะให้มารับวันไหน ผมถึงกับอึ้งมองหน้าลูกหนูแต่ลูกหนูกลับพยักหน้าเบาๆให้ผมทำตามคำนายเอกว่า

จากนั้นอาทิตย์นึง ผม กลับบ้านตอนเย็น เห็นมีซองเอกสารเสียบที่ประตู ผมดึงออกมาดูว่าใครส่งไม่มี จ่าหน้าซอง ผมหยิบเข้ามาแกะในบ้าน เปิดออกมา เจอแผ่น DVD หนึ่งแผ่น สกรีนชื่อว่าคุณหนูร่านแอบนัดผู้ชายมาเย็ดผมอึ้งคิดว่าต้องเป็นคลิปแฟนผมแน่  รีบเปิดดูทันที เริ่มเรื่องที่ทางหนีไฟเหมือนของตึกอะไรสักอย่าง ตากล้องกำลังเดินตามหลังผู้ชายกับผู้หญิงขึ้นบันไดไป ฝ่ายชายนี่สวมเสื้อผ้าปกติมองไม่เห็นหน้าเพราะกล้องหลบหน้าตลอด ส่วนฝ่ายหญิงนี่ถูกผู้ชายล่ามคอด้วยโซ่ไว้มือไพร่หลัง ทั้งตัวมีแต่เชือกสีแดงมัดเอาไว้จนเห็นพูหีปลิ้นออกมา

ตอนแรกผมตกใจนึกว่าลูกหนูแต่พอดูดีๆ อ้าวผู้หญิงคนนี้มีรอยสักรูปผีเสื้อที่หลังด้านขวา กับที่หลังคอ ดูแรงๆไม่น่าจะใช่แฟนผมเพราะแฟนผมไม่ได้สัก เสียงผู้ชายบอกเอ้าอีกะหรี่หมุนตัวอวดกล้องหน่อย ผู้หญิงเชือกแดงนี้ก็หมุนตัวทำให้ผมเห็นข้างหน้าจะ ๆ แต่ไม่เห็นหน้าเพราะมันทำเบลอๆ ไว้ ผมยิ่งมั่นใจว่าไม่น่าใช่แฟนผมเพราะหีไม่มีหมอยสักเส้น แถมยังมีรอยสักผีเสื้อที่เหนือหอย สงสัยว่าจะชอบผีเสื้อมาก สักรอบตัวเลย สงสัยให้เหมือนผีเสื้อราตรี

ตัดภาพมาที่เหมือนหน้าห้องนอนนายเอกกดให้น้องคนนั้นนั่งคุกเข้าลง ก้มหน้าลงที่พื้น สักพักลูกดึงโซ่ขึ้นให้ลุกขึ้นมา นั่งคุกเข่า ควักเอาควยออกมาให้น้องเค้าอม ซักพักก็ดึงออก แล้วดึงโซ่ที่คอให้ลุกขึ้น ลากให้เข้าไปในห้อง  พาน้องเค้าเดินไปที่เตียง น้องนี้เป็นงานขึ้นไปนอนหงาย  แยกขา เอามือสองข้างแบะหีโชว์ กล้องซูมตามไปทำให้ผมเห็นบรรยากาศภายในห้อง อ้าวเห้ยนี่มันคอนโดน้องลูกหนูนี่หว่าผมตั้งสติ อยู่นาน โทรไปหาไอ้เอก ถามมันมึงเอาใครไปทำอะไรที่ห้องเมียกูวะ ไอ้รอยสักเหี้ยๆนี่อีก มากไปแล้วนะโว้ย  มันตอบกวนตีน  เป็นกระหรี่ร่านควยต้องมีรอยสักสิ ดูมันชอบออกเมียมึงน่ะ เนี่ยเมียมึงขอสักเองนะ สงสัยเดี๋ยวไม่เหมือนกระหรี่ต้องมีซะหน่อย ส่วนที่ไปเอากันที่ห้องน้องเค้าเนี่ยมันตั้งนานแล้วนะเว้ย วันรุ่งขึ้นหลังจากที่ผมแลกคู่เย็ดกับมันน้องลูกหนูก็ติดต่อไปหามันเองว่าให้มาเย็ดหีมันอีกที่ม่านรูดเดิมนี่แหละ พอเย็ดเสร็จมันก็พากูกลับไปห้องด้วยเลย แล้วบอกมึงว่ากลับบ้านนี่แหละ ดูสิว่าเมียมึงมันกะหรี่ขนาดไหน แล้วดูจบรึยังมีต่ออีกนะรับรองได้เห็นเมียมึงร่านสมใจแน่

ผมรีบวางสายไปเปิดดูต่อ หน้าจอคอมแสดงภาพลูกหนูที่มือโดนมัดไขว้หลังไว้มารองช้อนตูดตัวเองให้แอ่นหีรับควยนายเอกดังป้าป ๆ ก่อนภาพจะสั่นเล็กน้อยเหมือนเอาวางไว้บนโต๊ะรับแขกปลายเตียง ตากล้องเดินเข้าไปหาลูกหนูไม่ใช่ใครที่ไหนคืออ้อคู่ขานายเอกเอง อ้อเดินแก้ผ้าเข้าไปจูบปากแลกลิ้นกับนายเอกที่กำลังตะบันหีแพรแฟนผม แพรเองก็ร้อง "อิ๊อิ๊...อ๊ะอ๊ะ" ตามจังหวะควยกระแทก ภาพจากกล้องเห็นควยนายเอกมุดเข้ามุดออกหีแฟนผมยังกับลูกสูบแต่ไม่เห็นสีหน้าของแฟนผมว่าเสียวซ่านไปกับดุ้นควยนายเอกขนาดไหน มีแต่เพียงร่องรักที่เคยเป็นของผมคนเดียวที่กำลังอ้ากลืนกินควยลูกสูบอันเขื่องของนายเอกจนมีแต่ฟองขาว กลิ่นคาวน้ำเงี่ยนแทบจะทะลุจอออกมาให้ผมได้กลิ่น ก่อนที่เสียงครางของน้องลูกหนูแฟนของผมจะกรีดร้องดังขึ้นเรื่อย ๆ นายเอกเองเหมือนรับรู้ได้ถึงคลื่นความเสียวจากแฟนผมมันเร่งตะบันควยยักษ์ถี่ยิบแล้วชักออกมากล้ามก้นเกร็งแน่นบีบตัวฉีดน้ำเชื้อขาวขุ่นราดท้องน้อยแบนราบของเมียผมจะเปรอะเปื้อนไหลย้อยลงมาบนผ้าปูที่นอนผืนนั้นที่ผมซื้อให้ ก่อนจะเดินออกมาหลังกล้องปล่อยให้แฟนผมนอนกระตุกหีร่อนเหมือนโดนไฟช็อตไม่ได้สติอยู่เบื้องล่าง

ฝ่ายอ้อพอเห็นดังนั้นก็รีบเอาร่องหีนาบกับหน้าเมียผมฟุบหน้าดูดเลียน้ำกามนายเอกบนท้องน้อยแฟนผมสลับกับเลียร่องที่พึ่งผ่านการเย็ดกันอย่างดุเดือดอย่างไม่รังเกลียด นายเอกกลับเข้ามาหน้ากล้องพร้อมกับโชว์ควยปลอมอันหนึ่ง มันเอา ky ทาแท่งควยจนทั่วแล้วหยิบยาเม็ด ๆ มาบดโรยจนทั่วแท่งควยพร้อมกับบอกกล้องว่าให้คอยดูทีเด็ด อ้อก็เคยโดนแบบนี้ถึงได้กลายมาเป็นกะหรี่แบบทุกวันนี้ได้ แต่มันบอกอีกว่าเมียผมมีของดีกว่าอ้อจะปั้นไปให้ไกลกว่าที่อ้อเป็นแล้วภาพก็ตัดไป

Rachata Dheva

โอ้ย คุ้มค่าการรอคอยเลยคร้าบบบบ ผมแอบคิดๆ อยู่เหมือนกันที่น้องลูกหนูหลงควยนี้ นี่อาจโดนยา แต่ไม่คิดว่าจะโดนยาทางรูเลยครับ โดนยังงี้นี่กะหรี่แน่นอน แถมติดใจขนาดแอบพอกลับห้องอีกสุดๆ เลยครับ แอบอยากเห็นโดนเย็ดโชว์บนรถไฟฟ้าหรือรถเมย์จังเลยครับ หึหึ

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

ilovecookie

อ้างจาก: Rachata Dheva เมื่อ พฤษภาคม 01, 2019, 02:14:34 หลังเที่ยง
โอ้ย คุ้มค่าการรอคอยเลยคร้าบบบบ ผมแอบคิดๆ อยู่เหมือนกันที่น้องลูกหนูหลงควยนี้ นี่อาจโดนยา แต่ไม่คิดว่าจะโดนยาทางรูเลยครับ โดนยังงี้นี่กะหรี่แน่นอน แถมติดใจขนาดแอบพอกลับห้องอีกสุดๆ เลยครับ แอบอยากเห็นโดนเย็ดโชว์บนรถไฟฟ้าหรือรถเมย์จังเลยครับ หึหึ

ไอเดียดีงามครับ ขอบพระคุณครับผม

Phoowadol

เรื่องแนวนี้ ออกจะไปทางดาร์ค ค่อนข้าง ดิบ พอสมควรเลย  ลูกคุณหนู น้องแพร ติดใจเจ้าเอกขนาด เปลี่ยนไปเป็น สาวร่านสวาท ยอมเป็นทาสกาม ขนาดนี้ สงสัย ไอ้เอก จะได้อีกยาว เผลอไป เอาเมียเพื่อนมาเป็น ของตัว เองเลยก็อาจเป็นได้ นะ เพราะ ดูแล้ว น้องแพร ถ้าจะหลง ไอ้เอกเข้าให้แล้ว  ดราม่า อีกแล้วมั๊งเนี่ย  ::Me?::   ::Horror::

Kwang,ploy

::Cold::

ติดตามเรื่องนี้มาตั้งแต่epแรกๆ ได้เห็นการพัฒนาการของคุณหนู ตั้งแต่โดนพาเข้าม่านรูด แล้วจัดกันต่อที่ฝากระโปรงรถ

นายเอกติวเข้มคุณหนู จนกลายเป็นสาวร่าน และตอนนี้เริ่มออกแผ่น เหมือนนางเอกav ถึงจะมีแผ่นเดียวก็เหอะ .....  สงสารนางจัง แต่ก็คงจะเสียวด้วยละ

เป็นกำลังใจให้คนเขียนนะ ถึงแม้ว่าจะรอตอนที่สี่ นานมากกกกกก แต่ก็จะรอตอนที่ห้าต่อ คนอ่านติดใจแล้วนี่นา  เป็นกำลังใจให้ผลิตผลงานแบบนี้ออกมาอีกนะ

::Goaway::  แต่ตัวร้ายๆ ในหลายๆเรื่องชื่อเอกหมดเลยอ่า...?   ชักจะระแวงคนชื่อเอกละ ใครชื่อเอกอย่ามาใกล้เรานะ ... 

แซวเล่นนะขำๆ

::Sweat::

schareon

มาเป็นกำลังใจให้ครับ ขอตามดูว่าคุณหนูจะใจแตกหรือเปล่า

MAC

ลูกหนูจะใจแตกหรือไมไม่รู้ๆแต่ว่าลูกหนูแตกเรียบร้อยแล้วฮิๆๆๆ ::Shy::

iamham

cologo12

SAIVIA

hellboy666

มีความสับสนชื่อเล็กน้อย...
แต่ความร่านของน้องยังคงเดิม!!

tangocom09

รอติดตามลูกหนู ว่าจะเป็นไงบ้างจะได้เป็นกะหรี่สมใจไหม

gaingane

ลูกหนูนี่ติดใจตั้งแต่วันแรก แล้วก็ไปยาวเลยย แฟนๆ NTR ชอบใจครับ

bluesky11

จากคุณหนูกลายเป็นชอบโลกีย์ไปซะแล้ว รอติดตามชีวิตคุณหนูจะเป็นยังไงต่อไป ขอบคุณที่แบ่งปันครับ