ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เอาลีลาการใช้ปากของคุณแฟนมาแบ่งปันครับ

เริ่มโดย shadowbane, พฤษภาคม 01, 2019, 02:22:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

shadowbane

เนื่องจากผมชอบให้แฟนโม๊คควยให้มากกก และนางก็เหมือนจะชอบมากกก ประมาณว่าทำให้ทุกครั้งที่ขอ ตอนว่าง ๆ ไม่มีอะไรทำ ตอนนอนดูหนัง หรือก่อนนอน +ผมก็ชอบถ่ายคลิปเก็บไว้เล่น ๆ ด้วย (ถ่ายไปถ่ายมา 300+ ละ ปล.ไม่ต้องขอครับไม่ให้ 55) วันนี้วันหยุดของใครหลาย ๆ คนเลย ถือโอกาสเอามาแบ่งปันกันครับ หวังว่าจะชอบ และเสียวไปตาม ๆ กันนะ
คอมเม้นได้เต็มที่นะครับ จะอ่านกันทุกเม้น นางว่าคอมเม้นยิ่งหื่นยิ่งเงี่ยน 555***

เปิดด้วยภาพนิ่งก่อนละกันครับ
การเลียปลายหัว...คนเคยโดนคงรู้ดีนะครับ ว่าแค่นางตวัดเบา ๆ เราก็เสียวไปทั้งลำได้  ::Dribbling::

ก่อนจะทำทุกครั้งก็ต้องสร้างความคุ้นเคยเนอะ  ::WooWoo::

เมื่อคุ้นเคยเเล้วก็ตามสบาย จะอม จะเลีย จะดูด ก็แล้วแต่คุณเธอ  ::Shy::

ต่อไปขอเอาลีลาคุณแฟนมาโชว์แบบภาพเคลื่อนไหวละกันครับ สำหรับชุดแรกนี้ เอาแบบนุ่มนวล ๆ ไปก่อนละกันนะ

บางคนบอกแค่เห็นปากแฟนผมก็อยากเอาควยยัดปากละ ไม่รู้จริงไหม

ใช้ลิ้นเน้น ๆ แบบนี้หลายคนคงชอบ

จะอมไม่อมสักทีแบบนี้ ก็เสียงไปลุ้นไปนะ

ทั้งลิ้นทั้งฟัน เอามาช่วยกัน เราก็เสียวสิครับ

ช้า ๆ เนิบ ๆ

แถมครับ สำหรับคนที่สงสัยว่าเคยแตกในปากมั้ย

กระทู้นี้พอแค่นี้ก่อนละกันครับ ทำไปแข็งไป เย็นนี้นางกลับจากม. คงจัดอีกสักรอบสองรอบแน่ ๆ  ... ไว้มีโอกาสจะเอามาแบ่งปันใหม่นะครับ
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

schareon

Jungle

sthanya

เห็นแล้วเสียวควยเลย อยากยัดเข้าไปในปากนางบ้าง

kyons

เมียบอกว่าเรียนจบเมื่อไหร่จะโม้กให้เป็นรางวัล

1305kk

Alan

มีเลียด้วยก็สยิวกิ้วสิครับ มีคาปากกันมั่งแหละ

jack888

louis1524

shadowbane

อ้างจาก: schareon เมื่อ พฤษภาคม 01, 2019, 03:04:58 หลังเที่ยง
ลีลาแบบนี้ มีแตกคาปากบ้างหรือเปล่าครับ

บ่อยครับ แต่นางไม่กลืนนะ ดูดหมดละไปบ้วนทิ้ง  ::DookDig::

shadowbane

อ้างจาก: louis1524 เมื่อ พฤษภาคม 01, 2019, 06:31:10 หลังเที่ยง
มีจอดรถกันมั่งละ
แค่ดูยังเสียวหัวเลย

ยังไม่เคยลองตอนขับรถเลยครับ 555 พอดีฟิล์มดำไม่พอ เดี๋ยวพวกคนนั่งรถเมล์จะตกใจ

xxx123456