ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Haha Futari คุณแม่ทางเลือก 3/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 01, 2019, 06:09:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Gunitle

เหมือนจะเจอตัวปัญหาแล้ว 5555 น้องสาวคนนี้นี่เอง เดินทางมาถึงกลางเรื่องแล้วยังจับต้นชนปลายไม่ถูกกันเลยทีเดียว
แต่ดูเหมือนตอนนี้น้องสาวน่าจะเสร็จพระเอกละ ดูจากแววตา5555 ขออ่านต่อเลยนะครับผม อยากรู็แล้วจะเป็นยังไงต่อ

ว่าแล้วต้องได้เสียบสด แต่ดูจากตอนหน้าแล้ว คงเดาได้กลายๆว่าจะกลายเป็นแนวครอบครัวสุขสันต์ซะแล้ว
แต่อะไรก็เกิดขึ้นได้ ยังไม่ฟันธงดีกว่า รอ่านตอนต่อไป ขอบคุณฒากครับผมม

Kingkong Keang

สงครามเริ่มละนะลูกเลี้ยงกะแม่
จุนจิ เครื่องร้อนแล้วซัดแหลกเลยนะ

CoolNook Thangsakul

จะได้ครบทั้ง สามคนเลยหรือป่าวน่ะ ในเมื่อความลับแตกแล้ว

ตอนต่อไปคงได้ครบแล้วสิน่ะ แตกในไปขนาดนี้ไม่มีใครท้องเลยเรอะ 555

ddcc

เอ็งก็เป็นน้องสาวโว้ยยย น่าเกลียดมั้ย!!! ::Angry:: ::Angry::
เริ่มอยากอ้วกแล้วสิ คุณแม่ก็ยืนอยู่นั่นแหละ

toyotahonda

tjnz2530

น้องจัดหนักต่อหน้าแม่คนเก่าเลย ทำเอาอึ้งไปเลย จะเป็นไงต่อไปล่ะนี้

ขอบคุณที่แปลให้ชมจ้า

วรพจน์ กล

arhaha

ลูกสาวนี่ตัวโหดเลย ซาดิสด้วย
ผมขอแค่แม่เลี้ยงพอละ

kitmer01

เป็นบ้านที่น่าอยู่จริงๆ เดี๋ยวแม่แท้จะอดใจไหวรึป่าวเนี่ย

wice111

dan49

เดินเรื่องได้รวดเร็วดี สนุกมาก คอยลุ้นอยู่ว่าแม่กับลูกจะเริ่มกันเมื่อไหร่ ส่วนน้องสาวใหม่สุดแสบให้ช่วยทำให้แต่ให้ใช้แค่อุปกรณ์ โหดร้ายมาก 55555555

vigo

น้องสาวมีพกของเล่นติดตัวตามไปโรงเรียนด้วย  กลับมาบ้านยังหึงหวงแม่แท้ๆพี่ชายอีกแถมยังจะมีอะไรให้เห็นว่าแต่คุณแม่จะทนไหวมั้ยน้า

ดูๆแล้วหนุ่มน้อยผู้นี้จะรับศึกหนัักอาจมีแม่ท้ๆมาร่วมด้วย

Fonlyxo

อ่านถึงตอนนี้ดีที่ยังไม่ร่วมวงด้วยแต่แอบ งง กับน้องสาว ว่าหวงได้ ไง