ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Nogiguchi Kohiro] Ame no Hi no Nagaisu de เรื่องเสียววันฝนตก[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 02, 2019, 06:27:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

siwapol55

เรื่องนี้คงไปจบลงที่ สองคนนี้คบกันเป็นแฟนกันแน่เลย
ปูเนื้อเรื่องมาอย่างนี้
ขอบคุณมากครับ
จบแบบให้ลุ้นกันต่อไป

thegift52

ตอนจบ อาจจะเป็นแบบ แค่ผ่านทางมา เพราะออกมาเป็นแบบสั้นๆ มันก็จะไม่มีอะไรให้ต่อ แต่ถ้าแบบให้คิดต่อ ก็ต้องมีการวางประเด็นเพิ่มเติมครับ
.
อ้าาาาาาาา แบบให้จิ้นต่อด้วย น่ารักจัง รู้ชื่อกันแล้ว แถมบอกให้มาเร็วอีก น่ารักหนุงหนิง อิจฉาาาาาาา

progess

จะมีรุมโทรมไหมน้า.........เล่นจัดกันที่สถานนี แต่ว่าสถานีมันไม่มีคนอื่นเลยรึไงฟ่ะ

มีนัดแนะกันอีกนะ 15 นาที ถ้ามีต่อกว่านี้ผมว่ามันต้องมีคนเห็นบ้างแหล่ะ ถ้ามีตอนต่อไปก็ทำแนวรุมโทรมมาเลย

kaitama

เห็นน้องเงียบๆ แต่ความหื่นของน้องเพียบนะครับ
ว่าแต่ว่าทำไมฝนตกบ่อยจัง  ::Doubt::

Chaiyan14731

Gunitle

นางเอกไม่พูกซักคำ555 ไอพระเอกมันเลยตามน้ำเฉย555 ผมว่าตอนนี้รถไฟไม่ต้องขึ้นละ
ยังไงก็ใส่กันตามสูตร แต่อยากรู้นางเอกจะพูดมั้ย งั้น ขออ่านต่อเลยนะครับผม

หุห ว่าแล้วต้องใส่กันยับแล้วรถไฟก็ไม่มา แต่ว่า 15 น่ทีจะพอเหรอ555 ต้องซักชั่วโมงแล้ว น่ารักแบบนี้555 ขอบคุณมากนะครับผมมมม

l2aito

สาวเงียบแบบนี้น่ารักจังเลย  ::JubuJubu::
คิดว่าอาจจะไปแอบจัดกันต่อแหงๆ

*Edit*
กลับไปด้วยกันเลยก็ได้นะครับ... ไม่ต้องมารอ 15 นาที

siwapeeza

ผู้หญิงอย่างรุกเปิดมาจับอย่างนี้จะเหลือหรอครับ

นึกว่าจะจบแบบไม่ได้คุยกันซะแล้ววว

sniper2945

เป็นผมตกใจนะนั่น  อยู่ๆก็คว้าหมับ

15 นาทีไม่น่าพอนะผมว่า

TZONE

แหม่ จะทำในสถานีเลย กลัวไม่มีคนเห็นรึไง

Edit: แค่15นาทีจะไปพออะไร แบบนี้มันต้องทั้งวัน

2door

zenhyun

เด็กสาวน่าจะอยู่ในวัยที่กำลังอยากเรียนรู้สินะเลยลองฝึกทำให้ผู้ชาย ตอนจบสถานีรถไฟน่าจะกลายเป็นจุดนับพบของหนุ่มสาวคู่นี้ไปซะแล้ว

Edit : เป็นไปตามคาดเลยว่าเก้าอี้สถานีจะกลายเป็นจุดนัดพบ พระเอกต้องขอบคุณดินถล่มนะที่ทำให้ได้กันกับเด็กสาว

mspeed

ไม่รู้จักฉัน ไม่รู้จักเธอ
สุดท้ายเป็นแฟนกันเลยละกันนะ เข้ากันได้ดีนี่
สรุปว่าคนคุมเกมคือน้องสาวสินะ