ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Antyuumosaku] Delivery na Syoujo no Ehon มัธยมคาเฟ่ 3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 02, 2019, 06:57:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vincenttatto

นานจนเกือบลืมต้องแวะไปอ่านของเก่า

แต่เด็กยังไม่ได้เล่าอดีตให้ครูฟังหนิ ไม่มันดูมีโมดม้นสวิตฟะ

ตอนที่2ไง เล่ายัง?

nekki

อาจาร์ยเค้าอยู่เป็นรู้จักแบ่งหน้าที่งานที่โรงเรียนคืองาน แล้วค่อยมาอ้อนที่คลับ จาร์ยนี่อยู่เป็นอะ
EDIT: ผมไม่เห็นความแตกต่างเลยระหว่า หางม้ากับทูโพนี่เทล เนี่ย นางเอกอย่างไงก็น่ารักเหมือนเดิม

Arm Angel

จำได้ว่าอ่าน EP.2 เมื่อนานมาแล้ว พอมาอ่าน EP.3 ทำไมมันเปลี่ยนไป ครูมันโดนความเงี่--ครอบงำแล้วสินะ

โว้ว โอ้ว โห้ว มันคนละแนวเลย ขอบคุณที่แปลนะครับ

hippopov2

แทนที่จะไปแก้กฏเรื่องกระโปรงสั้นมากกว่า ดันบอกว่าเห็นท้ายทอยแล้วเกิดอารมณ์ โรงเรียนนี้ไม่น่ารอดนะเนี่ย 555

iten1234

แสดงละครหลอนเพื่อนและอาจาร์ยได้เนียบ แล้วหลังมาซื้อบริการลูกศิกษ์  ตอนหน้าเปลี่ยนคู่ อ.กับนักเรียนเหมือนเดิม

B6105280

เรื่องไม่ให้สวมบราหนิ ถ้าใส่สีดำด้วยอาจะให้เกิดอารมได้มากที่สุดนะครับ

Sunsetzi

คึกคักดีนะลศ.กับครูแต่อยากให้สมหวังคบเปนแฟนจิงจังดูว่าจะเปนไง แต่ก่อนอื่นต้องเรียนจบก่อนสินะ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

แหม่  พออยู่ลับหลังคนอื่น  ออดอ้อนมุ้งมิ๊งกันจริงจร๊งงงง

ยิ่งอ่าน  นางก็ยิ่งน่ารักวุ้ย

Nattapon Saithong

ชอบเรื่องนี้มากครับ ลายเส้นสวยดี เนื้อเรื่องดี

ส่วนกฏที่ญี่ปุ่นนั่นก็คงแล้วแต่คนคิด บ้านเราก็มีกฏบ้า ๆ บอ ๆ เหมือนกัน คนญี่ปุ่นมองมาที่เราก็คงงง ๆ เหมือนที่เรามองกฏเขาแหล่ะครับ

edit: ว่าไปตอนที่ 3 นี่วาดซายะได้ดูมีอารมณ์ร่วมมากเลย เจ๋งครับ

Otaza

กฏแบบนี้ออกมาได้ไร้สาระมากๆ
โทษทุกอย่าง ยกเว้นตัวผู้ชายที่ไม่ยอมควบคุมตัวเอง

ชอบในความไม่ยอมแพ้ ของนางดอกที่จะต้องมีชีวิตที่ดีขึ้น ไม่ยอมที่จะเป็นแบบนี่ไปตลอด ใน 2 ตอนแรก แสดงออกมาว่าผู้ชายก็เหมือนกันหมดทั้งโลก หมายถึงนิสัยแย่เหมือนกันหมด

yopern

ตกลงว่าเป็นอาจารย์ หรือเป็นเด็ก กันแน่ อ้อนจริงๆเลย แต่เทียบหุ่นกันแล้วเสียวแทนเลย
edit อาจารย์อ้วนแตกอย่างกับน้ำปะปาเลยนะ เล่นของแจ่มๆเข้าไป

xfreestylex

เป็นคู่กัดที่นืารักดี คนเราก็เปลี่ยนไได้เพราะความรัก

virgoranger

น่ารักจริง ถูแบบนี้น่าจะเสียว

Edit ดูแล้วน่าจะติดใจครูแล้วสินะ

keatmano

ครูกับซายะกุ๊กกิ๊กน่ารักจัง คงไปกันได้ด้วยดี ...

ชอบความเห็นสุดท้ายที่ว่าเด็กผู้ชายควรได้รับการสั่งสอนมากกว่า เหตุที่เกิดส่วนใหญ่มาจากผู้ชายที่ขาดสติ ความยับยั้งชั่งใจ ... ความผิดส่วนใหญ่มาจากฝ่ายชายเสียมากกว่า

ดูแล้วซายะน่าจะติดใจคุณครูแล้วมั๊ง ... ไม่ต้องไปทำงานแล้ว ให้ครูเลี้ยงเหอะ  ::HoHo::