ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Antyuumosaku] Delivery na Syoujo no Ehon มัธยมคาเฟ่ 3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 02, 2019, 06:57:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thetwo

แอบคิดอยู่นานแล้วเหมือนกันนะสำหรับสายโลลิ
พอถึงจุดที่โลลิอายุมากขึ้น ก็จะไม่รักแล้วงั้นสิ

เหมือนเรื่องนี้จะจบแบบแฮปปี้เนาะ ขอให้น่ารักตลอดไป

ขอบคุณสำหรับการแปลครับ

Pisit Horthong

มีีีีีีีีีีีีีีีีีีตอน3ด้วยดีใจจัง ชอบนางเอกซึนๆดี ถ้าจบแบบน่ารักๆนี่สายฮีลอย่างดีเลย ขอบคุณมากครับที่แปลให้อ่าน

Magman09

กฏแปลกมากๆ เมืองไทยไว้ผมยาวต้องผูกหางม้านะ คนเพราะเมืองไทยเมืองร้อน เลยไม่อยากให้ไว้ผมยาวๆ

siwapol55

ยิ่งผ่านไปหลายตอน อาจารย์ยิ่งเปลี่ยนไปเรื่อยๆ
เดาไม่ถูกเลยว่าตอนจบ จะไปถึงไหน
ขอบคุณมากครับ
พอเปลี่ยนทรงผมแล้วก็ยังน่ารักอยู่

thegift52

มันก็จริงครับ ที่ไม่ยุติธรรมสำหรับผู้หญิง เพราะคนที่ออกกฎเป็นผู้ชาย ถ้าให้ผู้หญิงออกกฎทั้งหมดจะเป็นไงน้อออออ เอาแค่ว่า ไม่เบียดเบียนใครอีกฝ่ายก็พอ แต่หลายๆอย่างผมเองก็รับไม่ได้เหมือนกัน คือมันไม่ถูกต้องนะ ที่จะไปบังคับเค้า มันก็เหมือนกันขืนใจกันบางๆ
.
ก็เป็นแบบนี้ล่ะครับ สุดท้ายก็ทำๆไปเถอะ ถ้ามันไม่ได้ลำบากหรือเสียหายอะไร แค่ให้มันผ่านๆไป จบๆไปซะ
แต่ว่านะ ซายะ ก็น่ารักจริงๆนะครับ ได้ใจไปเต็มๆ ไม่งั้นคงไม่หาลูกค้ามาเพิ่มให้หรอก

katarina.rostova

noklek

ddcc

ลั่น55555 ไม่ต้องชมตัวเองเลยยัยบ้า กฏนี้มีจริงดิ
เหหห มีตอนต่อไปด้วยเรอะ ว่าแต่เปลี่ยนทรงผมแล้วหนักกว่าเดิมอีกเห้ยย รู้จักพี่หมีไหมน้อง5555

Kolo Olo

ซายะไว้ผมทรงนี้ก้น่ารักดี งานนี้ท่าทางไอ้อ้วนจะเอาจริง

แอบจิตคิดรักเด็ก

โคตรขวัญใจผมเลยเรื่องนี้ ขอตามแปบเดียวกลับมาอีดิท แฮ่กๆๆๆ
เมื่อคืนไฟดับกลับมาอีดิทไม่ทัน แฮ่ๆ ไม่ทำให้ผิดหวังจริงๆครับเรื่องนี้

dint.6424

ครูชายอยู่โรงเรียนทำเป็นเข้ม มาเที่ยวมัธยมคาเฟ่กลายเป็นแมวเชื่องเลย

jamesbuff

TZONE

สรุปเรียกมาเพื่อ... อาบน้ำสินะ

Edit: หลายรอบเลยนะ ไหนว่าไม่ๆๆๆๆๆ

กฤษดา บุญมา

ฌโรงเรียนนีดีจริงๆ เด็กทีนี้คงตั้งใจเรียนหน้าดู