ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน คนไข้

เริ่มโดย DR.MAN, พฤษภาคม 03, 2019, 12:58:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

naikai

เป็นหมอฟันก็เลยต้องจัดฟันซักหน่อย

amaji_shiro

เจอพี่อุ้มที หมอมีมือสั่นอ่ะบอกเลย

5555

::HeyHey:: ::HeyHey::

ติ๊ก ติ๊ก

ชอบแนวนี้เลยนึกถึงตอนอยู่ต่าง จว. แบบนี้เลย 555

txxt30

ลุ้นตั้งนาน ในที่สุดก็ได้ฟันสาวสวยจนได้ เรื่องนี้โดนใจดี เพราะสมัยก่อนก็ซื่อบื้อแบบนี้ สาวชวนไปว่ายน้ำตอนใกล้ค่ำ ในสระที่ปราศจากผู้คน แต่ไม่กล้า เลยแห้วซะ

satanas

Sri Trang

หมอแมนกลับมาแล้ว เล่าเรื่องประสบการณ์จริงอีกต่างหาก ชอบมากกว่าเรื่องแต่งซะอีก

Helmqwerty

โห อารมหมอฟันแบบนี้ พี่อุ้มไม่รอดแน่นอน

arsenyo

หมอครับ ชื่ออุ้มน่าจะอุ้มง่ายนะครับ
จัดไปหนักเลยซิเนี่ย

tarapong

หายไปนาน ท่านแมนกลับมาแย้ว กะลังเซ็ง คนที่ผมชอบอ่านเงียบกันไปหลายคน ดีใจครับ ขอบคุณครับ  ::DookDig::

asia20031

ผมก็รอลุ้นตามเลย ช่วงล่างจะอุ้มเหมือนชื่อไหม

097898117

แบบบรรยายมา Novice จริงๆ 55 5แต่ในน้ำผมเองก็ยังไม่เคยนะ น่าจะยากอะ

17052529

Bluemuffer