ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus] Fuyu no Kemono : Winter Beast [ภาพสี]

เริ่มโดย oswald, พฤษภาคม 03, 2019, 10:51:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

เรื่องนี้เป็น After Story สั้นๆ ของ "Summer Beast" ที่คุณ H♥pnos แปลไว้ ผมจะไม่แปลซ้ำละกันนะ

อ่านตอนแรกกันก่อนที่กระทู้นี้ครับจะได้ไม่งง

>>> Summer Beast <<<

ป.ล.
1) ตอนนี้ไม่มีอันเซ็นฯ แฮะ น่าเสียดาย
2) นึกชื่อไทยไม่ออกจริงๆ ขออภัยนะครับ

ผลงานอื่นๆ ของ Homunculus
Karada Omoi : แนบชิดสนิทกาย
Sakura Saku : ซากุระผลิบาน
YES! My Darling : ได้ค่ะที่รัก
Spring of Wife : ภรรยาวัยใส
Boy Meets Girl : คืนเหงา
Chinmoku Hime : เจ้าหญิงเงียบ
Himegoto Honey Trap - พิศวาสซ่อนเร้น
Ichigo Rendezvous - อิจิโกะคืนรัง
Kohi Musubi Kitan - มนต์คล้องใจ
Hanareba nare ni - สุมไฟรัก
Renai Sample : พี่น้องลองรัก
Ibara no Atelier : ห้องแห่งขวากหนาม
Kyuuai Étranger - กู่รักจากแดนไกล

dogger2006

อยากจะมา​ นึกจะไปก็ไป
ตอนแรกกะจะไม่กลับบ้าน​ เจอกระตุ้นหน่อยอยากกลับบ้านเลย
มีafter after storyอีกไหม ::Shy::

Tdestiny

เป็นคู่หมั้นที่น่ารักและสดใสมากๆครับ

อ่านแล้วแอบอิจฉา ::Angry::

xonlykcy

มีภาค 3 อีกไหมครับ ชอบอะเรื่องนี้น่ารักดี โดยเฉพาะนางเอก อยากได้แบบนี้บ้างแบบสุดๆ ::Fighto::

Mr.BMan

อิจฉา พระเอก คู่หมั่นสวย แถมยังเอา(ใจ)เก่งอีก  ::Bloody::

naluk888

sthanya

มาส่งห่อถึงที ได้คู่หมั่นน่ารักแบบนี้คงไม่มีสาวอื่นหรอกน่ะ

nekki

3ปีไม่กลับบ้านไปเลย เป็นผมนี่จะกลับทุกอาทิตย์เลยมากกว่า ความจริงพระเอกต้องเป็นฝ่ายหวงนางเอกไม่ใช้รึ ว่ากลัวนางเอกนอกใจ...

Hawaalaew

ทำไมมีuncenแค่น่าแรกล่ะครับ แหมทนมา3ปีพอได้กันไปที นี่ไม่ทนแล้วสินะถ้าเป็นผมนะจะกลับไปทุกวันหยุดเลยล่ะ ชอบผลงานของ อ.homunculusก็ตรงที่มีตอนเสริมแทบจะทุกเรื่องที่เขียนเลย

ที่จริงหน้าแรกเป็นตอนเสริมหน้าเดียวของ Summer Beast ซึ่งอยู่ในรวมเล่มที่ Uncen ทั้งหมดแล้วน่ะครับ
ที่เหลือมาจากสแกนของแมกกาซีนเลยมีเซ็นเซอร์เต็มๆ

MooOon

ขอบคุณมากครับ ที่แปลของอาจารย์ท่านนี้ เเละยิ่งเป็นของตอนนี้อีก

ของอาจารย์ท่านนี้ เรื่องนี้เป็นเรื่องเเรกที่ทำให้ผมติดใจผลงานของเขาเลย

รู็สึกเรื่องนี้ถ้าจำไม่ผิดคิดว่าต้องจบเเบบเเย่ๆเเล้วซะอีก นึกว่านางเอกต้อง

ไปเเต่งงานกับใครไม่รู้ พอมาตอนจบนี่ฮามาก ยิ่งพวกญาติ บอกว่าพระเอกนี่

ไก่อ่อนจริงๆ ฮาหนักเลย 555+ เอาจริงๆ ตอนพิเศษภาพสีอยากให้นางเอก

ค้างคืนกับพระเอกมากกว่านะ ไม่เข้าใจว่าทำไมต้องรีบกลับ T^T เเวะนอนที่พักพระเอกก่อนก็ได้

อ่อ ผมอยากให้ท่านเอาตอนนี้มาลงในกลุ่มนี้ได้อ่านเหมือนกันนะ พอไม่มีตอนนี้เเล้ว

รู็สึกเหมือนผมงานท่านนี้ไม่ครบอะ ^^ ถึงตอนจะเก่าไปเเล้ว เเต่ตอนนี้ผมว่าชอบที่สุดเเล้ว

chocolaze

::Bloody:: อิจฉาจริงๆน้าาา
คนเขียนคนนี้มีแต่แนวฮิลตับไต อ่อนหวานละมุน  ::DookDig::

elviswhat

มีคู่หมั่นมาหาแบบนี้บ้างก็ดีน่ะสิ เหมือนมาให้กำลังใจกำลังกายแล้วรู้สึกดีอยากรีบกลับบ้านเลย

virgoranger

จริงๆคือเงี่ยนเลยมาหา สินะมาอ่อยให้อยากกลับบ้านละก็จากไป

แมงโก้ส้นตีน

มีที่ให้ลงแล้ว จะไปลงทำงานสิ้นปีทำไมล่ะพ่อหนุ่ม  ::DookDig::

bigboy001

::Thinking::  จริงๆไม่น่าจะปล่อยนะ มีคนมาให้ลงถึงที่ก็จัดหนักไปซิครับรออะไร  ::DookDig:: แต่เอาแตกในบ่อยๆ จะท้องได้นะ  ::Horror::