ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Igumox] Sobaya no Haru-san โซบะรัก[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 05, 2019, 06:57:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tdestiny

เนื้อเรื่องได้มากครับ แนวคนรู้จักกันมาแต่เด็กเนี่ย

อ่านแล้วมันจะมุ้งมิ้งๆหน่อย ::HoHo::

จบแบบคนโสดตายได้อีกเรื่องนึง น่ารักมากครับเรื่องนี้

pipopnanat

ดีครับ ในเมื่อ โสดทั้งคู่ก็ซั่มกันได้เลย
edit ก็น่าจะจบแบบ แฮปปี้เอนดิ้งนะ  ::Glad::

ไม่ได้Editแต่เขียนว่าEdit แบน180วัน

Sodemacom107

แอบเล็งมาตั้งแต่เล้กแต่น้อยย  ::DookDig::

คุณยายแซวน่ารัก เขินทั้งคู่เลย

นายไข่ย้อย

คงจะจบแฮปปี้ละมั้ง แนวยิงตรงปูทางมาแบบนี้แล้ว

Edit อืมมม ไม่แตกต่างจากที่คิดไว้เท่าไหร่ ดีนึกว่าจะมีหักมุม
อิอิอิ

B&B

เดินมาอย่างนี้ก็ต้อง ได้เมียแน่ๆ ไอ้หนุ่มเอ่ยย ถ้ามห้เดาๆ นะ พระเอกกน่าจะรักนางด้วยแหละนะ และที่ตอบว่าจะไปแค่เลี่ยงคำชวนของเพื่อนเฉยๆ เท่านั้นเอง แล้วคุณเธอก็คิดเองแน่ๆ คร้าบบบ

::Hunger:: ::Hunger:: ::Hunger::

นี่คือความผิดพลาดของผมที่มาอ่านเรื่องนี้ตอนดึก พึ่งกินข้าวไปชั่วโมงก่อนหิวอีกแหละ ไปต้มมาม่าแปป อิอิ

น่ารักอ่าาาาา

เดาถูกหมดเลยแหะ อิอิ จบแบบนี้ก็สุขใจดีคร้าบบบบ

ขอบคุณ​ครับ

ทำไมช่วงนี้หมดมุขบ่อยจังฟ่ะ

xsoulkung123

สาวสวยคนนี้ยิ่งทำงานที่นี้นานๆเข้า ยิ่งหลงรักไอ้หนุ่มลูกเจ้าของร้านให้แล้วละ
แต่พอเพื่อนไอ้หนุ่มนี่มาหา และจะพาไอ้หนุ่มนี่ไปเที่ยว เธอก็แอบได้ยิน แต่ไม่อยากให้ไอ้หนุ่มนี่ไปก็
เธอก็เลยเสนอตัวให้ไอ้หนุ่มนี่เสียวแทนการไปเที่ยว และดูท่าทางไอ้หนุ่มใจลึกๆก็ชอบเธออยู่แล้ว
เล่นยั่วขนาดนี้ ไอ้หนุ่มก็อดไม่ได้อยู่แล้ว แบบนี้ได้จบแบบที่ทั้งคู่ได้เสียวกันจนลืมปิดร้านแน่ๆเลย
สงสัยทั้งคู่จะแอบชอบกันมานานแล้วด้วย
::Yes!::
Edit เล่นจัดหนักจัดเต็มแบบนี้ สาวสวยคนนี้หลงความเสียวแบบนี้เข้าให้แล้วละ และเธอก็หลงรักไอ้หนุ่มนี่มานานแล้วด้วย ได้สมหวังกันซักที

exelier

แหมมม อยากเป็นสะใภ้ร้านโซบะสินะ
นมสวยชั่วยดันครับ ให้ได้เสีย เอ้ย ได้เป็นสะใภ้โซบะสมใจ

เรียบร้อยยยยย
เป็นเถ้าแก่เนี้ยร้านโซบะไปเลยจ้าาา

Minibar

โอ้ ขออ่านต่อเถอะครับ ช้อบชอบ
โซบะคงอร่อย มากินจนติด นานๆก็เปลี่ยนไปกินคนทำโซบะ หึหึ

จบแบบแฮปปี้มากกก คราวนี้ได้กินโซบะตลอดไป

Boss`

พูดอย่างนี้ รู้กัน รีบสร้างรุ่นต่อไปเร็วๆน้า

ยังไม่ได้แต่งงานกัน แต่น่าจะท้องป่องไปแล้วน้า

กาก่าก้า ก๊าก๋า

จะผู้ช่วยธรรมดาๆ  กลายเป็นสะใภ้ซะมั้งง   ว่าแต่บอกห่าง4ปี ไมรูปเจอกันตอนแรกดูห่างๆจังฟะ

รีบๆแต่งกันไปซะ   ยายไม่ได้กล่าวไว้

yopern

ยอมทำตัวเป็นแม่พระให้เป็นที่ระบายอารมณ์ของโช จัง แต่จริงๆแล้วแอบหึงเขาหรือเปล่าที่จะไปเที่ยงซ่องน่ะ

edit ยังไม่แต่งก็แต่งเสียสิ รออะไรล่ะ จัดชุดใหญ๋กันไปแล้วนี่

tadds

น่าจะจบแบบพระเอกหลงนางเอกแล้ว เเต่งงานกันมั้ง
edit: ไม่แต่งก็เหมือนแต่งแล้วนะ เอากันไปแล้วนิ555+

hippopov2

พี่สาวคงเก็บกดมานานแล้ว พอฝ่ายชายจะไปเที่ยวผู้หญิงถึงกะระเบิดความต้่องการออกมาขนาดนี้ สบายไอ้หนุ่มคนนี้ไปเที่ยวโดยไม่เสีบเงิน 555

สุดท้ายก็ได้เป็นสะใภ้ร่านโซบะสมใจ นานๆอ่านแบบโรแมนติคบ้างก็ดีต่อหัวใจจิงๆ

pfrankz

แอบชอบมาตั้งแต่แรกแล้วล่ะสิไม่งั้นไม่แบ่งกุ้งให้หรอกกก

โดนป้าแซวสะไปไม่เป็นเลยนะฮารุ

gameinter007

นางเอกนี่สุดยอดไปเลย ต้องการพระเอกมาก

ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน/เรื่องวิธีปลูกมักกะลีผล
ไม่ได้เม้นท์บทเสริม/ทำผิดซ้ำ
แบน365วัน