ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Marui Maru] Hattara Yarechau! Ero Seal กระดาษแปะตามสั่ง 1/13 [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 05, 2019, 02:40:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

มาอีกแล้วกับของวิเศษประหลาดๆใน Item Cinematic Universe of Kater
เรื่องนี้ยาวถึง13ตอน ตัวละครค่อยๆเพิ่มมาเรื่อยๆ มีเนื้อหาสนุกๆนางเอกกึ่งโลลิน่ารักๆ
วิธีใช้ไม่ได้ซํ้าๆแค่ใช้แล้วซั่มอย่างเดียว บางคำเขียนหลายๆคนต้องนึกไม่ถึงแน่
ถือเป็นแนวแปลอีกเรื่องที่อ่านเพลินๆไปด้วยกัน

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

14

15

16

17

18

19

20

กฎของเรื่องนี้ต้องตอบเรียงกันไปทีละตอน ใครชอบแนวแปลกๆก็เดินไปด้วยกัน

***ไม่Editไม่ว่าครับ แต่ตอนหลังๆมีกฎต้องEditเรื่องแรกๆแน่นอน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

anigkanjana

ไอเทมที่น่าสนใจมาก ว่าแต่ใครผลิตน้อช่างคิดจริงๆเลย

Akira Watanabe

::Sweat:: ดูแล้วใช้ยากกว่าพวกนาฬิกาหยุดเวลานะ ตรงที่ต้องเสียเวลาเขียน

แต่ฝั่งที่โดนยังเคลื่อนไหวได้ อันนี้เฟี้ยวกว่านาฬิกาเยอะ

::Shy:: ลุงล็อคเป้าหมายเรียบร้อย เก็บเรียบทั้งแก๊งค์แน่นอน

MooOon

โห เเหวกเเนวจริงด้วย เเต่ผมว่าผู้จัดการน่าจะใช้บ่อยจนชินละ

คำสั่งเเต่ละแผ่นนี่เยอะนะ ต้องเขียนไวเเค่ไหนเเล้วเอาไปติดอีก

เอาจริงจริงๆเขียนเเค่ว่า ฟังคำสั่งของฉันตลอดไป ไม่ดีกว่า ประหยัดกระดาษด้วย

-------------------------------------

ถ้าให้ผมเลือกเขียนได้ จะเขียน คำว่า เชื่อฟังคำสั่งคนชื่อ....(ตัวเอง) ตลอดไป เเบบนี้ละ

หรือถ้าคิดตัวเองก็ขอให้ พูดอะไรคนอื่นเชื่อหมด ไม่สงสัยในคำพูดตลอดไป ก็ดีละมั้ง

สุดท้ายถ้าติดกับสาวคงขอเเบบ ให้รักเราตลอดไปจนกว่าจะตาย เเบบนี้ละมั้ง เเค่3ข้อนี้ก็จบหมดเเล้วมั้ง

รอตอนต่อไปเลยครับ มีตั้ง 13 ตอน ตัวเเห้งเเน่ 555+

โห มีกำหนดเวลาด้วย นั่นสินะ อาจจะดูเวอร์แต่เป็นไปได้ เพราะถ้าจะเขียนแบบว่า
คนแปะบินได้อะไรแบบนี้ อาจจะเป็นไปไม่ได้ แต่ถ้าเชื่อฟังนี่ไม่แน่ เดินไปธนาคาร
บอกว่าธนาคารและเงินทั้งหมดเป็นของผมแล้ว บอกทักษินโอนให้เราซักหมื่นล้าน อะไรแบบนี้น่าจะได้ 55

Jakkrit Singhawat

กระดาษนี่หาที่ไหนอ่ะ อยากได้ เนื้อเรื่องแบบนี้แปลกๆดี อ่านแล้วอยากรุว่า 1 คนต้องใช้กี่แผ่นถ้าเขียนแบบนี้

นายไข่ย้อย

อืม แนวแปลกจิงๆด้วย แต่เหมือนคล้ายๆแนวนากาหยุดเวลาเลย

Edit ลุงนี่สุดยอดจิงๆ รอลุงแกจับกดทั้งแก๊ง ฮ่ๆา

อิอิอิ

Sodemacom107

B&B

13 ตอน... ท่านครับ ปีนี้ท่านจะลงครบไหมอ่าาา ชักหวั่นแล้วสิ อิอิ

13 ตอนเลยเหรอ?? มันเป็นไปได้อยากถ้า พระเอกเป็นตาลุงนี่ทั้ง 13 ตอนเลยนะ ถ้าใช่นี่แบบ ลุงแก้น่าจะจับผู้หญิงทุกคนที่เคยมาเป็นเมียหมดทุกคนแน่ๆ

เห็นกระดาษ​แล้วนึกถึง SexNote จังเลยยยย ไม่ได้ทวงน่าาาา แค่พิมพ์​เฉยๆ อิอิ

::Sweat:: ::Sweat:: ::Sweat::

วะ 55 แบบนี้แหละ เวลาเบื่อเรื่องนั้นเรื่องนี้จะได้ขุดสลับมาแปลเรื่อยๆ พอเวลาลงคนจะได้คิดถึง

มันเลือกยากเหมือนกันนะครับ ว่าอยากได้อะไรนะ ถุงมือมันก็ดีอยู่หรอกนะ แต่ไอ้สายหื่นแบบผมถ้าของทางขวาแล้วยังชะงักเลยว่าจะเลือกอะไรดี เลือกยากง่าาาาา

ที่ถามว่าอยากเขียนอะไรลงไปสินะ อืมๆ แค่เชียนอะง่าย เพราะเขียนไปก็เท่านั้นถ้าไม่เจอตัวท่านคาเตอร์ก็ทำอะไรไม่ได้อยู่ดี ถ้าเจอละก็ จะแปะว่า ห้ามอู้และดอง แค่นี้แหละ

โหยยยยยย อันตรายมาก ห้ามให้รู้ที่อยู่ผมเด็ดขาด เดี๋ยวมาดักเเปะหน้าบ้าน  ::Ajark::

เรื่องนี้สนุกผิดคาด ฉากเซ็กซ์​วาดได้สนุกกว่าที่คิดไว้มากเลยแหละ ทำให้ดูน่าติดตามจริงๆ

ในเครดิต​แต่ละคนนี่คงเป็นลูกค้าที่มาที่ร้านแน่ๆ ในคำบรรยายยังมีพูดถึงเรื่องการใช้อีกด้วย คงสนุกแน่ๆ แต่เรื่องประสิทธิภาพ​นี่ไม่รู้ว่าจะเท่า SexNote ไหม คงต้องรออ่านจริงๆ แหละน่าาาา

ขอบคุณ​ครับ​

จริงดิ ผมว่ามันสั้นๆแถมมุมแปลกๆอยู่นะ แต่ตอนหลังๆโอเคครับ ยาวแถมชัดเจน
คงเป็นเพราะวาดผู้หญิงสื่ออารมได้ดี ไม่เหมือนนิ่งๆแบบหยุดเสลา รอหน่อยน๊าาา อีกไม่กี่ปีคงครบ

***ถ้าเขียนมีอารมหื่นเพิ่มขึ้นล้านเท่านี่ไม่ช็อคตาตั้งเลยรึ  ::Horror::

suiius

อยากได้ไอเทมอันนี้บ้างเลย เอาไว้ใช้กับสาวๆสวยๆทุกคนเลย 5555555

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เหมือนกระดาษโพสต์อิทโน๊ตเลย แต่ดีกว่าตรงที่เวลาเขียนสั่งอย่างไร คนที่ถูกแปะจะทำตามคำสั่ง ว่าแต่คำสั่งให้มีอารมณ์10เท่าทั้งคืนในห้องน้ำนี่ อีตาผู้จัดการจะใช้กระดาษโน้ตเพื่อทำให้มีแรงซั่มทั้งคืนไหมนะ....5555
อ้าว...ซั่มแค่ทีเดียวเอง ว่าแต่โชคดีดีจังได้เปิดซิงเด็กสาวเนี่ย.....อิอิ

xsoulkung123

ไอ้ลุงนี่ซื้อของแล้วได้ของแถมที่สุดวิเศษแบบนี้ ยังไงๆก็ต้องใช้อยู่แล้ว
แถมยังทำอะไรที่เสียวๆหื่นๆในที่ทำงานกับสาวสวยหุ่นยั่วอีกด้วย
และสาวคนแรกเป็นสาวสวยผมทอง และโดนคำสั่งที่เร้าใจหื่นๆแบบนี้ ได้โดนไอ้ลุงนี้จัดหนักแน่ๆ
จนหลังๆมาไม่ต้องใช้กระดาษวิเศษนี้แล้วละมั้ง แถมไอ้ลุงนี่น่าจะมีแผนการสุดหื่นๆอีกมากมายเลย
ไอ้ลุงนี่ใจเย็นดีจริงๆ ค่อยๆดำเนินตามแผนไปเรื่อยๆ จนกว่าจะได้สิ่งที่้ต้องการ
::Fighto::
เหยื่อต่อไปเล็งไว้แล้ว ในกลุ่มโดนไปแล้ว1 ไอ้ลุงต้องเก็บให้หมดแน่ๆ ถึงจะได้ชื่อว่าไอ้ลุงพลังหื่น ค่อยๆเป็นค่อยไป แบบนี้สิร้ายกาจตัวจริง

ninekak

กระดาษอะไรเนี้ยมีใครขายที่ไหนบ้างจะไปเหมา 13ตอนนี้ดูกันยาวๆ5555  ::Glad::

kenandinw

แนวใหม่มาแล้ว ถ้าเป็นไทยคงคล้ายๆน้ำมันพรายสินะ

ไม่editตามที่บอกนะ

exhausis123

แนวไอเทมวิเศษ แหวกแนวไปอีก
เห็นมีคนพูดถึง sex note อันนั้นใช้ง่ายกว่า
อันนี้ต้องแปะด้วย
ว่าแต่ 13 ตอน มันจะยาวไปไหนเนี่ย