ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Marui Maru] Hattara Yarechau! Ero Seal กระดาษแปะตามสั่ง 1/13 [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 05, 2019, 02:40:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kayzero

tadds

อยากได้อุปกรณ์แบบนี้บ้างจะเอาไปโกงมันทุกอย่างเลย555+
edit:จะจัดเด็ก3คนทำไมไม่จัดให้พนักงานก่อนอะครับ

preneko

พนักงานพาร์ทไทม์นี่โดนลุงจัดไปยังนะ  ::Me?::

ป.ล. เมนต์ไปทีละตอนคือยังไง ไม่ค่อยเข้าใจเงื่อนไข  ::Dizzy::

Fairy Aora

สุดยอดไอเท็มจากหมากฝรั่ง.................หมากฝรั่งยี่ห้อไหนจะไปหาซื้อมั้ง555

elviswhat

นี่แค่ 1 สาวนะเหลืออีกตั้งหลายคนรวมผู้ช่วยอีก จะตั้งเป็นฮาเร็มเลยรึเปล่าเนี่ยลุง หน้าตาลุงไปไกลกว่าอายุมากเลยนะตอนแรกคิดว่า 50++ เลยด้วยซ้ำ

ใครจะเป็นรายต่อไปละเนี่ย นึกไม่ออกเลย แต่ก็อยากให้สาวพาร์ทไทมเป็นหนึ่งในนั้นด้วยนะเนี่ย

Tha Napong

อ่านแล้วอยากได้มาใช้งานเลย แต่หน้าตาพระเอกยังไม่ใช้ไอเทม ก็โรคจิตแล้ว

Ascobric007

สั่งได้ตามใจนึกเลยดีจัง แต่มีแล้วน่าจะเหมาทีเดียวสี่คนเลยนะครับ
ใช้งานได้สารพัดประโยชน์เลยแบบนี้

pooman

ไอเทมมาอีกแล้ว เป็นกระดาษดึงแปะแบบนี้มันก็มีหมดสิ สามคนนั้นโดนแน่นอน พนักงานร้านอีกคนก็ต้องโดน เด็ดทั้งนั้น

เอาจริงๆก็ต้องเขียนว่าให้ฟังคำสั้งเราตลอดชีวิต พอได้แบบนี้ก็ยาวๆเลย 555555

exelier

หูยยยย นี่มัน sex note นี่หว่า
รอดูอีก2คนนั้นมาเป็นทาสไม่ไหวแล้ววว เป็นกำลังใจให้นะครับ เดินไปด้วยกัน13ตอนนน แอ่ก

เดี๋ยวนะ จะว่าไปแล้ว น้องแว่นพนักงงานหลั จะไม่จัดหน่อยเหรอลุง

Tdestiny

ติดเสียวคูณสิบอย่างงี้ใครมันจะทนไหวเล่า

เข้าใจเล่นกับสาวนะผู้จัดการ ::HoHo::

ตอนจบนี้โครตค้างคา รออ่านต่อไปเลยครับ น่าติดตามมากๆ

มณเทียร น

CoolNook Thangsakul

อันนี้ใช้ยากแหะ แต่ประโยชน์เยอะพอตัวเลย แต่ถ้าหน้ากระดาษ ก้อเอนเกมละ

bunraku

ได้ยินว่ามี 13 ตอนนี้รอเลยครับ ชอบแนวๆนี้ด้วย ผู้จัดการใช้กระดาษโคตรเปลือง 

โดเรม่อน

อยากจะได้กระดาษแบบนี้บ้างเลยครับ555 สนุกนะครับเนื้อเรื่องแบบนี้แล้วตอนยาวด้วยจัดไปยาวๆเลยครับ

รอตอนต่อไปเลยครับ  ดูแล้วทนความเสียวไม่ไหวจนต้องร้องขอให้ลุงจัดให้ตอนต่อไปคงจะได้เอาสาวๆอีกเยอะแน่ๆ

subjang

แนวแปลกๆดี เหมือนโดนวางยา แต่ก็รู้เต็มสติดี

edit สรุปว่าเลือกทางไหนก็โดน 5555