ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Igumox] Do...... ga Suki Nandesu | น้องใหม่ร้ายบริสุทธิ์ [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, พฤษภาคม 06, 2019, 12:04:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

การเผด็จศึกครั้งแรกและครั้งสุดท้ายของน้องใหม่ร้ายบริสุทธิ์

เห็นท่านฮิปแปลงานของอาจารย์ Igumox ก็เลยหยิบเรื่องนี้มาแปลบ้าง จะได้ครบๆเล่มไปเลย  ::Fighto::

ส่วนเว็บไหนที่จะดูดไปลงผมไม่ห้ามแต่กรุณาอย่าตัดหน้าเครดิตทิ้งกับใส่ลายน้ำเว็บตัวเองทับลงไปราวกับว่าเป็นคนแปลเองก็พอ ขอบคุณครับ

[แว่วเสียงคนแปล] : ว่าแต่พระเอกชื่อไรนะ?

วันนี้อารมณ์ดี เลยงดซ่อนเรื่องนึง

ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

MooOon

ขอบคุณครับดึกขนาดนนี้ยังมาลง ดีต่อใจหลับสบายตัวเลย 555+

นางเอกนี่คงเเอบชอบพระเอกมานานเเล้วเลยจัดเองเลย เเต่เอาตรงๆ

สงสารพระเอกนะเวลาเจอใครถามหรือใครเปิดก่อนนี่เเทบไม่มีใครเชื่อเลย

ว่านางเอกเป็นฝ่ายรุกจับพระเอกปล้ำก่อน 555+ สาวๆเเนวนี้อยากเจอบ้างจริง ^^

กาก่าก้า ก๊าก๋า

นางน่ารักนะ  เอาซะไม่มีใครเชื่อพระเอกซักคน  ::DookDig::

nowhereman

น้องใหม่ไฟแรง หาเรื่องเผด็จศึกพระเอกเราแน่ๆ ไม่ใช่เพราะงานค้าง  น่าอิจฉาจริงๆ

Akira Watanabe

yopern

โถ ขนาดอายุตั้ง30 แล้วยังต้องให้เด็กๆมาเปิดเกมส์ให้อีก น่าสงสาร+น่าอิจฉา ไปพร้อมๆกันเลย

พงษ์111

Minibar

น้องใหม่ร้ายจริงๆด้วย อยากให้พี่ไม่มีปมด้อยให้ล้อ หึหึ

noohun

ระ....ร้ายกาจจริง เด็กคนนี้
ทำไมไม่มีเด็กแบบนี้ที่ทำงานเราบ้าง(ฮา)

wunman

มีเด็กทำให้คึกคักแบบนี้ก็ไม่เลวเลยนะครับ อยากมีเด็กฝึกงานแบบนี้ในบริษัทจริงๆ

elviswhat

มีเด็กฝึกงานแบบนี้ทำให้คนวัยทำงานอย่างเรา ๆ มีอรมณ์กระชุ่มกระชวยในการทำงานแล้วยิ่งมาเจอน้องเขาอ่อยให้แบบนี้ อยากได้บ้างจริง ๆ เลยนะเนี่ย

ผู้เฒ่าเซราะกราว

นี่ก็แสดงว่าสึจิยะแอบชอบฮายาคาวะมาก่อนแล้วล่ะสิ  พอรู้ว่าพระเอกยังจิ้นอยู่ก็เลยจัดการเปิดซิงพระเอกเสียเลย  แต่ก็นะถ้าจะรอพระเอกเริ่มก่อนก็คงจะต้องรออีกนานเลยล่ะ....55555

bounced

น่ารักจัง เพิ่งรู้ว่าการเป็นผู้ชายเปิ่นๆ เนิร์ดๆ นี่ก็ทำให้ผู้หญิง อยากลองชิมได้ เหมือนอารมณ์ดอกไม้ริมทางเลย สนุกดี อ่านไปยิ้มไปเลยครับ :)