ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Takuji] Everyone Shares Their Love รักนะเคียวสุเกะ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 06, 2019, 09:26:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BabyFace

เคียวซึเกะนายน่าจะใกล้ตายนะ  เย็ดมากขนาดนั้นเนี่ย  ::Suffocate::
นึกว่าอาทิตย์จะหยุดโอยบักโกรก

akasaboy

ชอบทุกตอนเลยครับ ซี่รี่ย์ยาวหรือป่าวครับ

เป็นเคียวสุเกะ นี่ดีจริง ๆ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

badkitty

เล่นเอาทั้งวัน มีผลัดเปลี่ยนหมุนเวียนทุกวันแบบนี้
ไม่รู้ไปเอาเรี่ยวแรงมาจากไหน แล้วจะได้อ่านหลังสืออย่างที่ตั้งใจไมละ

bunhelupu

จัดทุกวันแบบนี้จะจบยังไงละนิ

น้ำหมดตัวแน่นอนแบบนี้

PEE WAII

โห มุคอลเลคชั่นส่วนตัว ครบทุกวันเลย ไท่เหนื่อยบ้างหราเนี่ย แต่พึ่งเคยอ่านแบบนี้ ที่มีไม่ซำ้กันแต่ละวัน แต่ละคน

pop1973

พระเอกของเราจัดทุกวันแบบนี้ไม่เนือยบางเลยหรอก ถ้าเป็นผมนะก็ไม่เนือย ::HoHo::

Hawaalaew

ดูทั้งอนิเมและอ่านนิยายครับเรื่องนี้บอกเลยว่าช่วงใกล้จบตอนนั้นนี่ทั้งในญี่ปุ่น บอร์ดนอก หรือห้องการ์ตูนpantipนี่โคตร อภิมหาสงครามกองอวยเลยครับเรื่องนี้ แฟนอวยที่ผิดหวังนี่ทั้งเผานิยายทั้งสาปส่งคนแต่งเลย ตอนจบก็นะไ่ม่ได้อะไรเลยกองอวยตายเรียบทั้งหมด เป็นสงครามที่สูญเปล่าสิ้นดี(ไหนๆก็ไหนๆแล้วเองไม่ค้ำคอไปเลยฟะอีกเรื่องที่ไล่เลี่ยกันแต่จบแบบบัดซบกว่าก็ชมรมคนไร้เพื่อนนี่แหละ)เรื่องต่อมาอ.แก(EROMANGA SENSEI)เลยเขียนให้ไม่ใช่พี่น้องร่วมสายเลือดกันซะเลย(แต่สำหรับผมต้องเอลฟ์จังเท่านั้น) เอาละระบายมาซะยาวเลย ถ้าพระเอกมันหื่นแบบนี้จริงคงไม่ได้ฮาเรมหรอกครับ โดนอายาเซะยันnice boatก่อนแน่นอน
ปล.ท่านคือชิธลอร์ดนะครับอย่ายอมแพ้ครับผลงานท่านมีคนรอติดตามอยู่ตลอดล่ะครับ แต่กำลังใจก็เป็นสิ่งสำคัญจากคนชอบโดหื่นคนหนึ่ง เป็นกำลังใจให้ครับ

raitos

เอ่อ... เคียว นายจะกระหน่ำทุกวันนี้ไม่ได้นะเห้ยยยยย

jachal

พระเอกเคียวสุเกะ ได้สาวๆ ต่างสถานที่ ฟินเลย

เคียวสุเกะสุดยอดจัดสาววันละคน วันอาทิตย์ จัดสาวทั้งหมด

haruka55

คุณพี่ชายเหมาหมดเลย. จัดหนักกับโลลิหัวทะลุปากมดลูกแล้ว. ต้งฉายาเลยพี่ชายเย็ดโยด

PaulA

ฮาเล็มใหญ่มากไม่ซ้ำหน้าเลย การ์ตูนเคบอ่านผ่านๆด้วยครับ

ได้แบบนี้บ้างคงดี ไม่เบื่อแน่นอนครับ

phoenix

ต้องจัดเวรกันทุกวันเลยเหรอ...อะไรจะปานนั้น

Acnologia

TZONE

มีสาวมาหาทุกวัน คือ... แบบนี้ก็ได้หรือ

Edit: วันอาทิตย์ นี่งานหนักเลย รวบยอด