ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสียวที่โรงเรียน

เริ่มโดย _Tangkwa_, พฤษภาคม 06, 2019, 11:32:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

_Tangkwa_

สวัสดีค่ะ ชื่อ"แตงกวา" ค่ะ อายุ 18 ปีค่ะ หน้าตาก็จัดว่าสวย หุ่นดี ผิวขาว ค่ะ
ปกติแตงจะชอบอ่านเรื่องเสียวแนวแอบโชว์ค่ะพออ่านแล้วแตงก็คิดอยากจะโชว์เหมือนกันแต่ว่าไม่กล้าขนาดนั้นค่ะ แล้วเรื่องก็เกิดขึ้นเมื่อปีที่แล้วค่ะ ตอนที่แตงอยู่ ม. 5

ในวันนั้นเป็นวันจันทร์ค่ะแตงก็ต้องไปโรงเรียนตามปกตินั้นแหละ แต่ทีนี้ชุดชั้นในกับกางเกงในของแตงที่ตากไว้เมื่อวานถูกพายุฝนพัดหายไปไหนก็ไม่รู้ เหลือก็แต่ตัวที่ใส่เมื่อวานแต่มันก็เปียกไปหมดเลย เพราะว่าแตงวิ่งไปเก็บผ้าที่ตากไว้ค่ะแล้วที่นี้เพราะพายุฝนครอบครัวของแตง(มี พ่อ แม่ พี่สาว น้องชาย)ที่ไปต่างจังหวัดก็ขับรถกลับมาไม่ได้เพราะว่าติดฝนหนักมากเลยโทรมาบอกแตงว่าจะกลับพรุ้งนี้(วันจันทร์)ไม่ต้องรอ โชคดีที่แตงซื้ออาหารแช่แข็งจากเซเว่นไว้แล้วเลยมีข้าวกิน แล้วทีนี้พอวันจันทร์แตงก็เลยต้องไปโรงเรียนโดยไม่มีชุดชั้นกับกางเกงใน(จะใส่ตัวเดิมมันก็เปียกอยู่)เลยตัดสินใจไปแบบนั้นแล้วแตงก็ต้องรีบไปเพราะว่าไม่มีรถไปจึงต้องนั่งวินมอเตอร์ไซด์ไป
             ตอนเดินออกจากบ้านแตงก็รู้สึกหวิวๆค่ะ แบบใส่แค่เสื้อกับกระโปรงนักเรียนโดยข้างในไม่ได้ใส่อะไรไว้เลย แค่มองดูก็รู้เห็นหัวนมแตงเลยค่ะ แตงเลยใส่เสื้อกันหนาวสีดำทับเอาไว้พอช่วยได้ถ้าไม่สังเกตุก็ไม่เห็น แล้วทีนี้ในตอนที่ขี่วินไปโรงเรียน แตงนั่งแบบหันข้างค่ะตอนแรกก็ไม่มีอะไรแต่พอขี่ไปได้ซักพักทีนี้พี่วินเค้าขี่เร็วขึ้นแล้วแตงก็ไม่ได้ตั้งตัวทำให้กระโปรงของแตงเปิดขึ้นมาเผยให้เห็นร่องเสียวอมชมพูไร้ขนของแตงค่ะ แล้วแตงก็ตกใจแล้วรีบเอามือไปปิดกระโปรงไว้ คิดว่าคงจะมีคนเห็นแน่ๆตอนนั้น จนมาถึงโรงเรียนในตอนนั้นแตงเริ่มรู้สึกแปลกๆแล้วค่ะเพราะเมื่อกี้รึเปล่าไม่รู้ทำให้แตงเกิดความอยากที่จะโชว์มากๆค่ะร่างกายเริ่มร้อนหน่อยๆแล้วแต่ก็ยังไม่กล้าโชว์แบบซึ่งๆหน้าจึงคิดหาทางที่จะโชว์อยู่ในทันใดนั้นเพื่อนของแตงก็เข้ามาทักค่ะ เธอชื่อว่า "นุ่น" เป็นเพื่อนสนิทของแตงเลยซึ่งนุ่นนั้น หน้าตาดูสวยออกหมวยๆ แล้วหุ่นก็ดูดีเหมือนนางแบบยิ่งก็แตงอีกค่ะ
           นุ่นเดินเข้ามาคุยกับแตงซักพักแล้วก็บอกว่า"แตง มึงช่วยเอานี่ไปให้ห้องประกาศหน่อยได้มั้ย?" นุ่นยื่นโทรศัพท์มือถือมาให้แล้วก็บอกว่ามีคนลืมทิ้งไว้ที่โรงอาหารแล้วอาจารย์ก็มาใช้นุ่นให้เอานี่ไปที่ห้องประกาศเพื่อหาเจ้าของ
แต่ว่านุ่นบอกว่าขี้เกียจไปเลยมาใช้แตงไปแทน แล้วตอนนั้นเองแตงก็ได้ไอเดียที่จะโชว์แล้วจึงรับมือถือมาแล้วแตงก็รีบขึ้นมาชั้นเรียน(อยู่ชั้น 3)เพื่อเกฌบกระเป๋าก่อนค่ะ พอยิ่งคิดก็ยิ่งร้อนวูบไปทั้งตัวจนรู้สึกถึงหัวนมที่มันกำลังแข็งขึ้นมาแล้วมันก็ไปเสียดสีกับเสื้อนักเรียน แตงในตอนนั้นเสียวมากค่ะ รู้สึกได้ว่าร่องของแตงนั้นมันแฉะแล้ว
พอมาถึงห้องเรียนของแตง ในห้องนั้นไม่มีคนอยู่ค่ะเพราะว่าใกล้ได้เวลาเข้าแถวคนอื่นๆจึงไปรอเข้าแถวหน้าธง
พอตรวจดูว่ารอบๆไม่มีใครอยู่แตงก็จัดถอดเสื้อกันหนาวออกแล้วก็ปลดประดุมเสื้อนักเรียนออกแต่ปลดไม่หมดนะคะ
ปลดแค่ให้มันนมทั้งสองเต้าของแตงเท่านั้นเองแล้วแตงก็ไปนั่งบนโต๊ะที่ติดหน้าต่างซึ่งคนข้างล่างจะเห็นแค่ด้านหลังของแตงที่หันหลังให้หน้าต่างเท่านั้น แล้วแตงก็จัดการเปิดมือถือเครื่องนั้นขึ้นมา ซึ่งแน่นอนว่ามันล็อคอยู่แต่ว่ามันยังสามารถถ่ายรูป ถ่ายวิดีโอ และ โทรออกได้อยู่แม้ว่ามันจะล็อคอยู่ แล้วทีนี้แตงก็เริ่มถ่ายคลิปวิดีโอโดยใช้มือถือนั่นและระวังไม่ให้ถ่ายติดหน้ากับชื่อ โดยให้เห็นแค่นมกับร่องเท่านั้น
             แตงก็ใช้มือขาวถือโทรศัพท์(ถ่ายกล้องหน้า)แล้วใช้มือซ้ายเขี่ยหัวนมเล่นค่ะ พร้อมกับจินตนาการว่าเจ้าของมือถือคงจะแข็งแน่ๆที่ได้เห็นอะไรแบบนี้ พอเล่นกับหัวนมไปแล้ว แตงก็ค่อยๆลูบไล้ลงมาด้านล่างแล้วแตงก็ลงไปนั่งยองๆที่พื้นห้องแตงดึงกระโปรงขึ้นมาทำให้เห็นร่องเสียวได้ชัดแตงจึงใช้มือซ้ายค่อยๆไปเล่นกับเม็ดเสียวของแตง
พอเล่นจนแตงแฉะไปหมดแล้ว แตงก็เลยยัดนิ้วเข้าไปสองนิ้ว นิ้วชี้กับนิ้วกลาง ในตอนนั้นหัวสมองมันคิดอะไรไม่ออกแล้ว
มือก็แยงเข้าออกเร็วขึ้นเลื่อยๆ จนในที่สุดแตงก็เสร็จตัวเกร็งไปหมด น้ำกระเด็นไปโดนมือถือกับพื้นห้องจนเปียก
แล้วแตงก็ทำความสะอาดพื้นห้องกับมือถือแล้วจัดการเสื้อผ้าให้เหมือนเดิมแล้วเอามือถือไปห้องประกาศ
สุดท้ายแตงก็เข้าแถวสายจนได้
นี่ก็เป็นประสบการณ์เสียวครั้งแรกที่โรงเรียนของแตงเองค่ะ
ยังมีอีกหลายเรื่องเลยนะคะไว้เดี๋ยวจะมาเล่าให้ฟังใหม่ค่ะ

subjang

ตื่นเต้นดีครับ โชว์บ่อยๆ แต่ก็ระวังด้วยนะครับ

ZZZpangZZZ

ดีใจจัง มีเรื่องแนวแอบโชว์เพิ่มขึ้นแล้ว แล้วเป็นไงต่อครับ

naluk888

ดีนะที่ฝนตกลมแรง เลยได้ลุ้นเสียว

badkitty

อยากเห็นคลิปนั้นจังครับ เป็นแนวโชว์ที่แหวกแนวมาก
ไม่เคยเจอเรื่องแบบนี้มากก่อน อาจจะด้วยความบังเอินของโทรศัพท์ของคนที่ลืมไว้ด้วย
เป็นความโชคดีของเจ้าของโทรศํพย์ละที่จะได้เครื่องคืนแถมด้วยคลิปของนร.สาวสวย

อยากรู้ว่าตกลงแล้วมีคนมารับเครื่องคืนไม

แมงโก้ส้นตีน

ดีเลยจ๊ะ เอามาลงบ่อยๆ นะ อยากรู้ว่าเราจะพัฒนาความกล้าไปได้ถึงระดับไหน  ::Yes!::

sthanya

ถ้าเจ้าของมือถือได้คืนไป คงเสียน้ำตามไปอีกคน

Ariskuch

อ่านแล้วเห็นภาพเลยถ้ามีรูปประกอบจะดีกว่านี้ครับ

barney

หลังจากนั้น ตอนเข้าแถวแล้วเข้าเรียนเป็นยังไงบ้างครับ

อิจฉาเจ้าของมือถือเลยครับ ถ้าได้คืน คงจะได้เห็นของดี

otsubasa-k

อิจฉาเจ้าของมือถือที่น้องแตงกวาถ่ายจัง

ไว้เอามาเล่าแบ่งปันอีกนะครับ

Kang2018

อยากรู้จังครับว่าเจ้าของโทรศัพท์เครื่องนั้นมารับเครื่องไปแล้วรึยัง

swss2511

เริ่มเปิดโลกแห่งความเสียว