ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Haha Futari คุณแม่ทางเลือก 5/7 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 08, 2019, 03:17:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

เนื้อเรื่องใกล้ถึงบทสรุป แปลมาถึงตอนนี้ผมชอบนะเรื่องนี้ เป็นINCESTที่สนุกดี
ผมดูผิด จริงๆแล้วมี7ตอน เอาเป็นจะแปลเรื่องนี้ให้จบก่อนนะ

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

1.ขออ่านแล้วกลับมาEditหรือกดตอบอีกครั้งเพื่อคุยกันเกี่ยวกับเนื้อหาช่วงหลังเหมือนเดิม
2.ให้ขออ่านได้เฉพาะคนที่เมนต์มาตั้งแต่ตอนที่1-4เท่านั้น ถ้าไม่เคยตอบตอนแรกๆจะมาขออ่านทำไม?

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

tadds

ได้แม่แท้ๆแล้วแต่ท่าทางน้องสาวจะหึงนะเนี้ย
edit: ได้ทั้งแม่เลี้ยงและแม่แท้พร้องกันเลยนะต่อไปต้องพาน้องมาร่วมด้วยแล้ว

ถ้าไม่รีบนะ รออ่านไปด้วยกัน ผมขอบอกว่าฟินแน่นอนเรื่องนี้

chocolaze

::Bloody:: เหมือนน้องจะหึงหน่อยๆน่ะ  ::DookDig::

ก็เซ็กแฟมิลี่ มาตลอดไหงมางอนหึงซะงั้น  ::Waiting::

มายุเกลียดเซ็กส์ครับ และชอบช่วยตัวเองกับของเล่นมากกว่า น่าจะซึนปากเเข็งนั่นแหละ
ตอนกับพ่อก็แค่แสดงละคร แต่กับพี่ชายชุนจิไม่ใช่ ครั้งแรกนั่นคงทำเพราะอยากยั่วแม่แท้ๆ
ตอนนี้ตัวเองกลับ....อุ๊ จุ๊ๆ

mummebufa

น้องหึงใช่มั้ย ก็น้องเล่นฝั่งเจ้านายลองเปลี่ยนบทดูดิผู้ชายอาจจะชอบ
หึงแล้วหนีมีอะไรไม่พูดตรงๆอ่ะแม่หนู

bump

ขอบคุณมากครับติดตามอยู่เป็นกำลังใจให้ครับ

HypN♥s

เล่นกันสองคนแม่ลูก ยูริ-ซัง กลายเป็นส่วนเกินไปเลย

ไม่นึกถึงบุญคุณตอนแม่เลี้ยงยูริ ไห้เอาเลยนะไอ้หนู

คิดถึงชุนจิแล้วเหนื่อยแทน โดนสองแม่รุมโทรม นี่น้องสาวน่ารักโผล่มาอีกคน
จะรับมือไหวหรือเปล่า

ผมว่าระยะยาว สงสัยหนีออกจากบ้านแน่่ๆเลย ไปเอาสาวคนใหม่ดีกว่า  ::Sweat::

MooOon

จากที่ตามมาตั้งเเต่ต้น+คนวาด เรื่องน่าจะจบเเฮปปี้4p เเต่ปัญหามาโฟกัสที่คนน้อง

ปัญหาคือจะทำให้คนน้องหายซึนได้ไง เอาจริงๆผมชอบนิสัยคนน้องสุดนะ ชอบทำเปงคุม

ชอบทำเป็นเก่ง ทำให้หายซึนได้นิสัยจะน่าเเกล้งมาก หวังว่าจะจบเเค่3สาวนะ ไม่งั้น

มันจะดูเวอร์ไป เอาน้ำที่ไหนมาเเตก  555+

--------------------------------------------

เรื่องนี้ปวดตับ(เหมือนจะ)ตอนเเรกเองนะ หลังๆนี่มันสวรรค์พระเอกชัดๆ เหมือนพ่อมันมาตายเพื่อ

ให้ลูกมันมีความสุขจริงๆ ถ้าชีวิตจริงมีเเบบพระเอกผมว่าน่ากลัวนะ มีเเต่คนจ้องฆ่าเลย อิจฉาหนัก

ดูเเต่ละนางดูเเต่ละองค์ นางเอกAV หุ่นดีทั้งนั้น เเม่เปงดาราอีก เเล้วเเม่เลี้ยงกับลูกสาวนี่ไม่ขี่เหร่เลยนะ

พูดเเล้วชักอยากให้พระเอกมันโดนรถชนตายเหมือนพ่อมันละ -*-

สล่าเก๊า.

เรียบร้อย ครบทั้งบ้านแล้ว สบายตัวเลย อยากมีแบบนี้จังเลย

นายไข่ย้อย

ว้าว คุนน้องเริ่มออกอาการแปลกๆ และในที่สุดก็ได้สมหวังกับขุนแม่สีกที  ::Shy::

Edit หวังว่าหลังๆจะไม่ออกแนวปวดตับหักมุมเข้าให้หรอกนะ  ::Hunger::
อิอิอิ

Akira Watanabe

::Shy:: เหมือนน้องมายุจะเคือง ๆ เหมือนจะงอน เรียกร้องความสนใจ

::DookDig:: มายุจ้า เลิกซึนเถอะจ๊ะ มาเข้าฮาเร็มซะดี ๆ 

B&B

ผิดคาดกัยที่เดาจริงๆ นะ แต่ยังงงอยู่ดีว่ามันจะดาร์คยังไง หรือผ่านจุดดาร์คไปแล้ว หรือคิดไปเองหว่าา แต่พอร์ต​เรื่องมันออกดาร์คจริงๆ น่าา ชั้งเตอะ

::HeyHey:: ::HeyHey:: ::HeyHey::

เน่ๆๆ อยากให้พระเอกมาง้อมาอ้อนใช่ไหมหร่าาาา แหม่~ ซึนเดเระ​ก็ไม่บอกนะคุณมายุ อิอิ

เปิดมาช่วงแรกก็ดูดาร์คมากเลยนะเรื่องนี้นะ แต่พอมาตอนนี้อารมณ์​แบบ แปปนะ!? ตูอ่านเรื่องเดียวกันรึเปล่าฟ่ะ!!!!

ขอบคุณ​ครับ​

xsoulkung123

ในที่สุดคุณแม่แท้ๆ ก็ทนไม่ได้ เลยมาร่วมวงความเสียวกับลูกชายตัวเองด้วยเลย
และเธอยังไม่อารมณ์อย่างมากที่ลูกชายตัวเองจัดหนักจัดเต็มให้เธอ เลยจัดกันแบบไม่สนใจคนอื่นจริงๆ
แถมดูท่าทางแม่ทั้ง2คนจะเข้ากันได้ดีมากๆ แต่น้องสาวนี่สิดูจะหวงๆไอ้พี่ชายคนนี้นิดหน่อย
::Fighto::
Edit เริ่มเชื่อมความเสียวในครอบครัวได้ดี ให้ทุกคนมีส่วนร่วม ร้ายไปเบาเลยไอ้หนุ่มคนนี้ เป็นครอบครัวสุดหื่นของจริง
แต่คุณผู้หญิงทุกคนในบ้านหลังนี้ ก็หื่นเร้าใจแบบที่ไม่มีใครยอมใครเลย

weonsaml

ช่วงนี้ชุนจิ  คงติดแม่แท้ๆแล้วแน่หละ
ถึงขนาดนี้แล้ว​ อยากรู้จักจะลงเอ่ยแบบไหน​ คนน้องก้เริ่มออกอาการหึงบ้างแล้ว​ แต่ขอเดาว่าจบแบบแฮปปี้​ แบ่งกันใช้​ ขอบคุณ​สำหรับน้ำใจผู้แปลมากๆครับ

Edit เนื้อเรื่องสนุกมากมีการแข่งกันชิงชั้นเชิงทั้งแม่เลี้ยงและแม่แท้ๆ​   ไม่มีใครยอมกันเลย ส่วนมายุจัง​ หึงพี่ชายแน่นอนทรงนี้​ ตอนหน้าคงโดนกล่อมจนกลับมาปิ้งๆกันชุนจิแน่นอน

goppy123

ในที่สุดชุนจิก็ได้กับแม่แท้ๆแล้ว สงสัยน้องสาวคงจะหึงแน่เลย

น้องสาวนี่ซึนหนักเลยนะเนี่ย  ::Shy::