ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
Y

น้องหยก ใส่แว่น

เริ่มโดย yokmanee, พฤษภาคม 08, 2019, 11:28:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yokmanee

สวัสดีครับ วันนี้มานำเสนอน้องนักศึกษาคนใหม่
       คนนี้เป็นเด็กเรียนร้อย ใส่แว่น เรียนเก่งมากๆ แล้วก็จะตามใจผมทุกอย่าง ไม่ว่าอยากจะทำอะไรแบบไหนน้องก็จัดให้ เอาเป็นว่า ชื่อน้องหยกนะครับ

น้องหยกเริ่มจากสำรวจควยผมก่อนครับ เค้ามองแบบว่านี่เหลอควยพี่ แบบเค้าไม่ค่อยโดนใครเย็ดเพราะเลิกกับแฟนนานแล้ว แค่น้องหยกนอนเล่นควยผม น้ำก็ซึมออกมาให้เห็นเลยครับ

ไม่นานมากนัก ผมก็ได้รับการสัมผัสจากริมฝีปากน้องหยกเบาๆ ช้าๆ ซึ่งผมก็รู้ทันทีว่าเด็กคนนี้ดูดควยไม่เป็น แต่ผมก็ปล่อยให้น้องหยกทำไปเรื่อยๆ มันได้ฟิวไปอีกแบบ

เอาง่ายๆความเรียบร้อยของน้องหยก ดูดควยยังนั่งพับเพียบเลยครับ น่ารักสุดๆ บ้างครั้งยังหันมาถามว่าพี่เป็นไงบ้าง โอเคป่าว ดูดแบบนี้ได้มั้ย เจ็บป่าว หยกกลัวพี่จะเจ็บ

ผมทนไม่ไหวอีกต่อไปเลยขอเย็ดท่าธรรมดาก่อน แต่แค่เข้าไปครึ่งลำ ผมสังเกตได้ว่าน้องหยกมีอาการเจ็บ เป็นความผิดผมเองที่รีบเย็ด

ค่อยต่อน่ะครับ

kyons

redarmy1998

ติดตามผลงานได้ที่ : https://xonly8.com/index.php?action=profile;area=showposts;u=280686

nowhereman

น้องหยกเรียบร้อยจริงๆ เสียดายเสื้อผ้าน้องเยอะไปนิดนะครับ รอชมภาพชุดต่อไป

jelly

น้องหยกท่าจะเทคแคร์ดีจริงๆ ต้องตอบแทนอย่างสาสม

neomdi

สุดยอดเลยครับ ดูน้องหยกจะเรียบร้อย ๆ หน่อย ๆ นะครับ  ::Bloody::

ขาวดำ

มันสั้นครับ ต้องรีบมาต่อ ผมชอบดูยาวๆ อิอิ
มันก็ไม่แน่

yokmanee

ต่อในนี้น่ะครับ
     ผมเลยขอเปลี่ยนท่าบ้าง สรุปน้องหยกตั้งท่านี้รอครับ ไม่คิดว่าคนเรียบร้อยจะจัดให้ผมเต็มแบบนี้

เห็นน้องหยกเตรียมท่านี้แล้วผมได้อารมณ์มาก เตรียมควยรอเลยครับ

Filmza

อ้างจาก: yokmanee เมื่อ พฤษภาคม 10, 2019, 05:30:34 หลังเที่ยง
ต่อในนี้น่ะครับ
     ผมเลยขอเปลี่ยนท่าบ้าง สรุปน้องหยกตั้งท่านี้รอครับ ไม่คิดว่าคนเรียบร้อยจะจัดให้ผมเต็มแบบนี้

เห็นน้องหยกเตรียมท่านี้แล้วผมได้อารมณ์มาก เตรียมควยรอเลยครับ

ท่าหมาคอยเลยนะครับ

Tommy ovec

อิจฉามากๆเลยครับ อยากได้แบบนี้บ้างจัง

Magman09

ตาร้อนมากๆครับ เห็นน้องนี่อิจฉาเลย

doctorchit

แบบนี้ต้องดูแลน้องหยกดีๆครับ  ::Falling::
(감사합니다)(Gracias)(تشکر از شما خواهد شد)

elviswhat

แต่ละท่าของน้องหยกนี่ได้ใจเต็ม ๆ เลยครับ

madam2012

::Bloody:: ผมก็อยากรู้ว่าการได้สอดใส่กับนักศึกษาเรียบร้อยเนี้ยมันฟินเบอร์ไหน

ronin_code9

หันก้นมาให้แบบนี้เป้าหมายมีไว้พุ่งชนครับ