ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตามหาเรื่องน้องบี

เริ่มโดย Nasan, พฤษภาคม 09, 2019, 02:11:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nasan

ผมเคยอ่านสมัย thai-storyboard
ที่นางเอกเรื่องชื่อ บี
มีฉากเล่นสงกานต์ แล้วนั่งมอไซด์ไปด้วยกัน  มีแฟนพี่สาวจะจัดการด้วย
ไม่แน่ใจมีใครรู้หรือมีให้อ่านไหม  ขอบคุณครับ

minmomo

Nasan

เนื้อเรื่องคือ แฟนน้องบีมีพี่ชายชื่อเก่ง
ฝากน้องบีอยุุ่บ้านด้วย แล้วน้องยั่วพี่ชาย และลุงสมบ้านข้างๆ
หาแบบเต็มไม่เจอ เด็ดมากเรื่องนี้

pamaaeng

โชว์แฟนให้พี่ชายดู ผลงานของคุณ punkung

Nasan

หาขื่อคนลงจากไหนได้ครับ  รอติดตาม  ขอบคุณครับ