ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Igumox] Atashi no Kachi! | It's My Win! ชั้นชนะ! [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 09, 2019, 07:42:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

joulez

ผู้ ช ถ้าได้เมียมันจะแพ้ทันทีครับ 55+ เรื่องนี้จบที่เป็นแฟนกัน 100% แต่ผมติดใจมัยสาวมันบุกเฉยเลย ไม่มีประเด็น ขออ่านต่อครับ

อ่อ...เอาเรื่องแพ้ชนะเป็นข้ออ้าง จริงๆสาวชอบอยู่แล้ว เรียกร้องความสนใจ บอกเลยนาา...เอ็งโดนรีดฟ้าเหลืองแน่

sdsadwret vfgdfsdfa

สงสัยยูมิ จะเก่งกว่านะคงจะจัดการได้ง่ายเจอท่านารีสยบมารเข้าไป

ไม่ได้Edit หลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน180วัน

BabyFace

หาเรื่องทะเลาะ  เพราะอยากหาเรื่องคุย  เพราะคิดถึง เพราะชอบ  แต่ใจไม่ยอมรับอยากปฏิเสธ  แต่พอยอมรับได้ก็สบึม บึมเลย  คุ้นๆนะเนี่ย  ::Dizzy::  ส่วนคนที่ชนะคือยูมิแน่ๆ  ผู้ชายลองได้เอาอยากเอาอีกต้องยอมเพื่อให้ได้เอา
ถ้านับว่าใครสู้ได้มากกว่าก็ยูมเพราะผญ.เสร็จได้เรื่อยๆ ผช.ต้องรอหน่อยเพื่อฟื้นพลัง  ::Cold::

gogopopo2

แข่งกันทุกเรื่องยังงี้ เดี๋ยวผมว่ามีแข่งกันอีกว่าเซ็กใครดีกว่ากัน ผู้หญิงคนชนะ

Edit
สุดท้ายผู้หญิงก็ชนะ 555 ผู้หญิงคงหลงรักมานานแล้วตั้งแต่เป็นเด๋ก ผมว่าตอนเด็กต้องมีความทรงจำอะไรอีกแน่ๆ

niceanglev

แบบนี้เป็นผมก็ยอมแพ้ ให้ชนะเลย สุขขนาดนี้

Edit ความเก่งใดจะสู้เมีย ยอมเมียแล้วจะสุข 555

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เพราะเป็นเพื่อนสนิทที่แข่งขันกันมาตลอดตั้งแต่เด็กๆ พอโตมายูมิเริ่มเสียเปรียบไคจิเรื่องส่วนสูงและความแข็งแรง ก็เลยหาวิธีเอาชนะสินะ  ว่าแต่วิธีนี้ถ้าไม่มีใจให้ก็คงจะไม่ใช้หรอก งานนี้ไคจิที่ไม่มีประสบการณ์ก็ต้องพ่ายแพ้แน่นอน และก็คงจะต้องแก้มือกันอีกหลายยกแน่ๆ....หึหึ
ว่าแล้วยูมิต้องมีใจให้ไคจิ ที่ทำมาทั้งหมดก็เพียงเพื่อเรียกร้องความสนใจ แต่ทำกันถึงขนาดนี้ก็สมควรแล้วที่ไคจิจะยอมแพ้ว่าของยูมิใหญ่กว่า....อิอิ ถ้าไม่ใหญ่กว่าก็คงจะเอาของไคจิใส่เข้าไปไม่ได้....5555

Tdestiny

ตอนจบพระเอกคงยอมให้นางเอกชนะนะผมว่า

จบแบบแฮปปี้เอนดิ้งมากครับ เนื้อเรื่องสนุกมากเลย ชอบแนวเพื่อนกันแต่เด็กแบบนี้จริงๆแฮะ

chocolaze

::Hmmm:: ปัญหาคือเอาชนะในด้านไหน ถ้าด้านเซ็กยากที่ฝ่ายชายจะชนะ ตัวแห้งตายก่อน

::Bloody:: สุดท้ายก็แพ้ผู้หญิงวันยังค่ำ ฮ่าๆ

nekki

ให้ผมในพระเอกชนะ เพราะนางเอกเป็นฝ่ายนำคนเดียวเลย พระเอกออกจะขัดขืนซะด้วยซ้ำ
EDIT : ผิดคาดคราวนี้อ่านจบรีบมาให้นางเอกชนะเลย พระเอกเราน่าจะน้ำหมดตัวก่อน

shetarsk

ผู้หญิงชนะ ผมยกให้ผู้หญิงชนะเสมอนะ ผมว่าเรื่องนี้ก็ต้องแบบนั้นแหละ

นั่น ชนะจริงๆ ด้วย : )
ว่าแต่ไม่ไปเรียนกันหรอ ฮ่า ๆ ๆ

mooyomooyong

ผมว่าคงแข่งกันไปยันแต่งงานเลยอะคู่นี้ คงไม่รู้ผลแพ้ชนะในเร็ววัน
หลังอ่าน
มึงยอมง่ายๆแบบนี้เลยเหรออออออ!! ::Angry::
กุเห็นอนาคตมึงเลย คงได้ยอมเมียไปตลอดชีวิตของเองแล้วละ ::Oops::

BlackHazard

อีหรอบนี้จับเป็นแฟนแล้วแต่งงานเลยเถ้อะ

แพ้ไปตลอดกาลซะนะพ่อหนุ่ม ฮ่าๆๆๆ

123non

แพ้ชนะน่าจะไม่สำคัญเท่าไหร่แล้วละมั้งงงง

mindza2212

เหมือนที่เขาเคยว่าไว้ยิ่งทะเลาะกันคือก็ยิ่งรักกัน

เรื่องนี้ก็ยังจะแข่งได้555

นายไข่ย้อย

แบบนี้ผมว่าน่าจะเสมอกันนะ แล้วต้องมาลุยต่ออีกหลายๆเกม ::Grimace::

Edit ฟินดีแท้ แฮปปี้เอนสุดๆ
อิอิอิ