ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #49

เริ่มโดย poongpong, พฤษภาคม 09, 2019, 11:04:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

อีกไม่ไกลจะถึงระยองแล้ว...ผมนึกภาพไม่ออกเลย ว่าจะเป็นยังไง
ฟินส่งรูปมาในไลน์ผมคนเดียว เป็นรูปเมกำลังเล่นน้ำทะเล

ถามแค่ว่า จะถึงรึยัง แวะที่ไหนกันรึเปล่าน้า ...

............................................................................................

ผมมาถึงบ้านพักที่ระยองของพี่อาม
แว่บแรกที่เห็นผมไม่คิดว่ามันคือบ้านพัก แต่นี่น่าจะเป็นรีสอร์ทเก๋หรือโรงแรมแบบบูทีคได้เลย
มีหลายห้องและในหลายห้องมีความตกแต่งแบบทันสมัย
ผมเข้าใจได้ทันทีว่านี่คือที่พักคนรวยแบบมีเงินก็มาสร้างทิ้งไว้

มีคนที่ถูกเชิญมาร่วมงานด้วย ก็เพื่อนๆพี่อามและภรรยาคือเม
มีเด็กๆมาด้วย คนสักประมาณยี่สิบคนได้ น่าจะเชิญแต่คนสนิทมา
ผมนึกแค่ว่าผมสนิทตรงไหน

ผมไม่รู้อะไรเลย

และจริงๆวันนี้แขกก็ทยอยกลับกันจนหมดน่ะล่ะเหลืออยู่แค่สองคนคือเพื่อนของเมภรรยาพี่อาม
เป็นไฮโซคุ้นหน้าในสังคมเลย สวยและหยิ่ง หยิ่งแบบน่าหมั่นไส้แต่มีมารยาททักทายปกติ

ยัวเข้าไปทักกับฟินอย่าเคย ทั้งคู่ถูกคอกันและพาตัวเองหายไปในการดูนั่นนี่มุมต่างๆ

ผมถูกพาไปที่พักด้วยคนรับใช้ของบ้าน เราพักแยกออกไปอีกหลังไม่ใช่ที่พักรวม
เป็นวิลล่าหลังใหญ่มีห้องพักประมาณสี่ห้อง แต่ละห้องเป็นส่วนตัวจากกัน

ผมเดินมานอนเอนกายงีบหลับไป
แล้วรู้สึกตัวเมื่อมีคนเดินผ่าน
เม พาลูกๆมาเล่นน้ำ ผมแสร้งนอนหลับภายใต้แว่นกันแดด

ในความแอบหลับผมแอบสำรวจร่างของคุณแม่ลูกสองที่ยังสะพรั่งอยู่
จวบจนพี่เลี้ยงมารับลูกสองคนไป เมลงมานั่งเก้าอี้ข้างๆผม
เป็นการนั่งเงียบๆ ไม่ได้คุยอะไรแล้วเมก็ลุกไป ตอนลุกไปเธอก้มหยิบกระเป๋านั่นทำให้บั้นท้ายหันมาทางผมเต็มๆ

เวลาล่วงเลยมาจนถึงงานกลางคืน ก็มีทานอาหารกัน แล้วก็ดื่มกัน
แขกหลายๆคนในงานก็คุ้นหน้ากันตามวงสังคมนี่ล่ะ
ฟินกับยัวดูเป็นดาวเด่น แต่ก็ไม่มีใครอะไรมาก
หลังจากพี่อามเป่าเค้กหลายคนก็แยกย้าย ภาพครอบครัวคุณพ่อลูกสองและภาพภรรยาที่สวยงามถูกเก็บไป

จบงานเม แยกไปพาลูกเข้านอน วงสนทนาเหลือเล็กลง
และสุดท้ายพี่อามก็ชวนเราไปกินต่อที่วิลล่า ผมเดินมาถึงวิลล่า มุมที่ผมนั่งเมื่อเช้าถูกจัดเตรียมมีอาหารและเครื่องดื่มวางไว้
สิ่งที่ผมไม่เห็นก็คือมีสระน้ำอยู่ด้านข้างมันถูกออกแบบแบบบังสายตาไว้
พี่อามบอกว่าตามสบายนะ แล้วก็หายไป

ผมนั่งคุยกับฟินและยัว ยัวถามว่าเมื่อคืนเป็นไง
ฟินบอกไม่มีอะไรเธอคุยกับพี่เมมากกว่า ฟินบอกก็น่าเห็นใจ เพราะพี่เมไม่ได้อยากไปนอนกับใคร แต่พี่อามอ่ะอยากเห็นภรรยาโดนเอา
ยัวบอก ใช่ แกเคยพยายามจะทำอะไรแบบนั้น แต่เมเรียบร้อยแล้วก็รักษามีมาก
ยัวบอกจริงๆเมน่าจะรู้เรื่องไก่นะ แต่เธอก็เฉยไว้ เพราะทำอะไรไปก็มีแต่ทำให้ึรอบครัวเธอพัง

เราทุกคนเห็นตรงกันว่าปัญหามาจากพี่อามน่ะล่ะ ยัวถามถึงบีแล้วก็ช่วงที่ไม่ได้เจอกันนานๆ
เราพูดคุยกันไปเรื่อยๆจนดึกดื่นๆ แล้วยัวกับฟินก็ไปเปลี่ยนชุดว่ายน้ำออกมาแช่น้ำ

บรรยากาศไม่ได้มีทีท่าจะอะไร นอกจากคุยกันไปเรื่อยๆ
ผมเองก็ไม่ได้มีอารมณ์อะไรมากนัก

จนพี่อามเดินกลับมา แล้วก็มานั่งคุยด้วย
พี่อามนั้นคอยเต็มไวน์ให้ทั้งฟินและยัวไม่ขาด จนเมเอาลูกนอนเสร็จก็เดินออกมาสบทบพร้อมแก้วไวน์
คงเอาลูกนอนแล้ว

เมมองที่ยัวกับฟินนิดนึงแล้วก็ทำหน้านิ่งๆไป
พี่อามหันไปบอกเมว่าไปเปลี่ยนชุดมาเล่นน้ำกับน้องๆเขาไป เมรินไวน์ดื่มไปอึกใหญ่แล้วก็วางแก้วไว้ เดินเข้าห้องไป
ฟินกับยัวมองหน้ากัน แบบไม่มีคำพูด
พี่อามหันมาคุยกับผมถามผมว่าที่นี่สวยมะ แนะนำรีสอรท์และราคา รวมทั้งที่ที่แกเหมาซื้อไว้

ไม่นานนัก เมก็ออกมาในชุดวันพีซที่ดูแพงและดูดีมากๆ
เธอเดินมาหยิบแก้วไวน์เติมแล้วก็ลงไปแช่น้ำ
เธอพูดคุยกับฟินและยัวไปตามประสาแต่สายตานั้นดูประหม่าผมมากๆ

ผมรู้สึกอึดอัดแทน จึงบอกขอตัวไปนอนก่อน
ไม่มีใครห้ามอะไร โดยเฉพาะพี่อามนี่ ถึงกับกระซิบว่า เฮ้บยถ้าพี่ได้หมดนี่ อย่าอิจฉานะ
ผมยิ้มๆบอกว่าตามสบายครับพี่ วันเกิดพี่ภรรยาพี่คงอยากฉลองให้ พี่อามทำท่ายิ้มแบบไรว้าให้ผม
ผมเข้ามานอนในห้องจริงๆ

แล้วก็หลับไปจริงๆ โดยที่ผมก็ไม่รู้ว่าฟินกับยัวนอนห้องไหน
ผมมารู้สึกตัวอีกทีคือ ปวดท้องฉี่ พอผมเข้าห้องน้ำก็เห้นฟินโผล่มา ฟินหน้าแดงกล่ำเมามากๆ
ฟินบอกว่า มาวววอ่ะ จะหลับแล้ว ฟินก็โผเข้ามาในห้อง พร้อมกับจูบผม
ฟินเข้ามาทั้งๆที่ไม่มีท่อนบน นั่นทำให้ผมอยากชะโงกไปดูข้างนอกมากๆ แต่ฟินติดเครื่องแล้ว

ผมพาฟินมาบนเตียง แล้วฟินก็เอาสองมือเค้นเต้าพร้อมกับบีบหัวนมเข้าหากัน
ผมเลื่อนตัวขึ้นไปถาม ไปทำอะไรมาเสื้อไปไหน

ฟินหัวเราะอิอิ บอก ยัวแกล้ง ผมเลยถามต่อว่ายัวไปไหน
ฟินบอกอยู่ข้างนอก

ผมถามอยู่กับใคร เดี๋ยวมานะ
ผมเดินออกมาดูข้างนอก ยัวนั่งคุยอยู่กับเม โดยที่พี่อามนั้นก็เมาคอพับคออ่อน
ยัวนั้นโบกมือให้ผมหลบไป

พี่อามนั้นเมาประมาณนึงเลย แกพูดอะไรไม่รู้ ยัวทำเป็นขอตัวมาเข้าห้องน้ำ
แล้วก็มาบอกผมว่า พี่อามน่ะอยากจะมีอะไรกับเมต่อหน้าคนอื่น นี่ก็พยายามบังคับให้เมอมให้ต่อหน้าเราเนี่ย

ยัวเลยบอกขอตัวมา แต่แกพูดทีเล่านทีจริงนะ แต่ฟังก็รู้ว่าแกอยากจริงๆ
แล้วเมทำไง
เมเมาอยู่นะ แล้วก็น้อยใจพี่อามทีทำอะไรไม่สนใจเธอเลย

ผมบอกยัวว่ามอมให้หลับทั้งคู่ดีกว่า
ยัวก็ทำตามนั้น แล้วพี่อามกับเมก็คอพับคออ่อนไปด้วยกัน

ผมเอาสองคนนั้นไปส่งที่ห้อง แต่ห้องมันดันเป็น ดิจิตอลล๊อค ไม่รู้รหัส
ผมเลยจับเอาพี่อามเข้าไปนอนห้องเดียวกันให้หมด แล้วผมออกมานอนที่โซฟา

คืนนั้นน่าจะจบแบบนั้นเพราะฟินก็หลับไปแล้ว ยัวก็ลงไปนอนข้างฟิน
ผมเหนื่อยจนไม่ได้อยากมีอะไรกับใคร

จนตกดึกไป ผมรู้สึกตัวเพราะเห็นพี่อามลุกมาฉี่ ผมมองพี่อามยืนมอง เม ยัว และฟินสักพักก็ควักของแกออกมา
ผมเอียงตัวมาดูว่าแกจะทำอะไรใคร

แกสะกิดเมให้ลุกขึ้น ผมคิดว่าแกคงพาเมกลับห้อง
ปล่าวแกพาเมมานั่งที่ปลายเตียงผม แล้วก็จูบเม เมนั้นพอจะคืนสติมาบ้างก็จูบตอบ
พี่อามจูบเมแบบเบาๆแล้วก็ค่อยๆถอดเสื้อผ้าเมออก

นมของเมตระหง่านตั้งในแสงสลัวๆนั้น
พี่อามถอดกางเกงออกแล้วก็กดหัวเมเข้ามาช้าๆ
ผมได้ยินเสียงพี่อามกระซิบเมว่า นะ คนอื่นหลับหมดแล้วพี่ขอแบบนี้สักครั้ง

เมยิ้มเบาๆแล้วก็ค่อยกดหัวมาอมของพี่อามที่ยืนอยู่ ดูแล้วเมทำไม่ค่อยเก่งเท่าไหร่
เม...อมได้สักพักพี่อามก็ก้มลงไปจะเลียให้เม แต่เม...บอกว่ามันสกปรกนะ

พี่อามส่ายหน้าเหมือนเอาอีกล่ะ เมเลยยอมยกขาขึ้น
จังหวะเมยกขาขึ้นนั้นของผมก็เริ่มตื่นขึ้นเช่นกัน แต่ผมต้องนอนนิ่งๆ

และหวังว่า ทั้งคู่จะไม่หันมาเห็น พี่อามตั้งอกตั้งใจใช้ปากมาก
ผมเห็นเมแหงหน้าเกร็งตัวกลั้นเสียงไว้ บางขณะก็เอามือมาปิดปากเพื่อกลั้นเสียงตัวเอง

จวบจนพี่อามจับเมยืนขึ้น แล้วก็จับเมเลื่นมากลางตัวผม ยืนโก้งโค้ง ให้เมจับขอบโซฟาไว้
แล้วพี่อามก็ค่อยๆเสียบเข้ามาในท่านั้น เมนั้นเกร็งจิกโซฟาขาสั่นและหลืบตามามองผมตอลดว่าตื่นไหม

ผมแกล้งกรนเบาๆใฟ้เธอไม่กังวล
พี่อามกระแทกครั้งแรก มีเสียง อึ๊ยสั้นๆ หลุดมา แล้วเมก็กัดฟันไว้ตลอด
ภาพเมโดนกระแทกอยู่คร่อมตัวผมนั้นตื่นตาตื่นใจมากๆ
ผมไม่สามารถละสายตาไปได้เลย

พี่อามเอื้อมมือมาจับนมเมพร้อมยืนกระแทกไปด้วย
พี่อามนั้นล่องลอยไปแล้ว เมนั้นเสียวแค่ไหนกหันมองรอบห้องไปด้วยตลอด
แล้วพี่อามก็ทำในสิ่งที่เมนั้นต้องตะลึงพร้อมกับผมด้วยเช่นกัน

พี่อามจับมือเมมาจับของผม เมกระชากมือกลับพร้อมกับสะบัดตัวหลุดออกมาพูดด้วยเสียงตกใจว่า เขาตื่นแล้วนี่
พี่อามจับเมมาบอกว่า คนเมามันก็แข็งแบบนี้ล่ะ เนี่ยยังกรนอยู่เลย
คนเมาไม่รู้สึกตัวหรอก มาน่า เมดูกล้าๆกลัว พี่อามเลยทำท่าสะกิดผมพร้อมกับเรียกผมให้ตื่น
ผมแกล้งบิดตัวแต่ก็หลับต่อ

พี่อามบอกว่ามาน่าเร็วๆ เมเหมือนจะไม่อยากขัดใจวันเกิดสามี แต่คราวนี้ท่าทีของเธอคืเกร็งกว่าเดิม
มีความระแวงตลอดเวลากลัวผมจะตื่น

พี่อามเอามือเมมาจับของผมอีกที คราวนี้เมกำมาเต็มๆแต่ก็เอามือกำไว้เฉยๆ
พี่อามนั้นร้องเบาๆว่า เชี่ย ตื่นเต้นว่ะ พี่อามพยายามให้เมนั้นกำมือขึ้นลงกับของผม
แต่เมเกร็งแขนไว้ ด้วยความเสียวบางครั้ง เมก็กำมาแน่นๆจนผมปวดเลยทีเดียว

พอพี่อามไม่มอง เมก็เอามือออก 
พอพี่อามเห็นก็เอามือจับมือเมมาไว้เหมือนเดิม

พี่อามเลื่อนตัวเมมาอยู่ตรงหว่างขาผม
ผมเกร็งไปหมดทั้งตัว พี่อามจับเมในท่ากวางเหลียวหลัง
ในความมืดน้ำใสๆของเมนั้นยืดเป้นทางยาวและมันเป็นฟองขาวๆลงมาที่ต้นขาเลย

พี่อามถามเมว่าเป้นไง ตื่นเต้นไหม เมส่ายหน้า
พี่อามบอกอะไรวะ แบบนี้ยังไม่ตื่นเต้นอีก
เมหันไปบอกว่า เมกลัวคนตื่นเมอาย สิ้นเสียงคำว่าเมอาย พี่อามกดหน้ามาลงมาที่แท่งของผมดื้อๆเลย

มือนึงจับหัวกดไว้ อีกมือก็เกาะเอวเม
พี่อามนั้นกระแทกมาที หน้ามาก็ถูกับของผมที ตอนนี้ผมว่าน้ำของผมมันซึมออกทางหัวแล้ว
พี่อามพยายามให้เมอมของผมให้ได้ แต่เมเม้มปากไว้ไม่ยอม
พี่อามเร่งความเน็วขึ้นเรื่อยจนเมเริ่มร้องออกมา
เสียงอ๊ะห์ๆๆๆ เบาๆ มันเซ็กซี่มากๆ

พี่อามกระแทกเฮือกสุดท้ายแล้วปล่อยแตกในเข้าไปในตัวเม เมผวาล้มเฮือกมาบนตัวผม
แวบหนึ่งนั้นเหมือนเมจูบของผมเบาๆทีนึง
ผมเกร็งตัวแทบลอย แล้วพี่อามก้หันไปท้งตัวนอนข้างๆยัวกับฟินบนเตียงปล่อยเมอยู่อย่างนั้น

เมหอบหายใจอยู่ในความมืด พี่อามนั้นทิ้งตัวลงแล้วก็หลับไปเลย
เมนั้นกึ่งนั่งกึ่งนอนบนตัวผมอยู่ หันมามองผมในความมืดแล้วก็เขย่าตัวผมช้า
ผมทำนอนนิ่งๆ เมลุกออกจาตัวผมไปเดืนไปช้าๆที่ประตูเหมือนจะกลับไปห้อง
เมชะงักนิดนึงแล้วก็หันเดินกลับมาที่ผม
เมยืนหันหลังให้ผมมองไปที่พี่อาม  แล้วเมก็ทำในสิ่งที่ทำให้ผมช๊อค

เมแหวกชุดตัวเองออกช้าๆแล้วนั่งกดทับลงมาที่ตัวผม
แว่บแรกที่หัวผมชำแรกไป ความชุ่มชื้นของเมนั้นทำให้มันพวดเข้าไปง่ายๆ
ผมเกร็งกายแทบไม่ไหว และที่สำคัญมันปริ่มในอารมณ์มากๆ
เมกดลงมาช้าๆ แต่เต็มแน่นไปด้วยอารมณ์ เมื่อถึงสุดโ๕น เมก็นั่งนิ่งๆ
เมไม่ไกดน้ำหนักตัวมาแยะมาก คงกลัวผมตื่น แต่เกร็งขาไว้

ในเวลาที่เหมือนจะสั้นๆนั้น เนิ่นนานมาก เมไม่ได้ขยับอะไรแต่ค้างไว้อย่างนั้น
แล้วเมก็ขมิบมันอยู่อย่างนั้น ชั่วพริยตาเมก็เกร็งตัวแล้วก็ร้องอิ๊ห์ออกมา แล้วเมก็ดึงมันออกพรวดไป
ผมเสียวมากๆพอๆกับตื่นเต้น เมหันเหลียวหันมามองดุผมนิดหนึ่งแล้วก็เดินเร็วๆออกประตูไป

ผมถึงกับต้องเอามือมาจับของผมไว้
บีบหัวไว้เพราะมันตื่นเต้นและเสียวมากๆ

ผมพยายามข่มตาหลับ แต่ก็ไม่หลับ
ผมพลิกตัวไปมาโดยที่ส่วนกลางยังตื่นตัวอยู่ ช่วงเวลาสั้นๆเมื่อกี๊เล่นเอาใจเต้นโครมครามไม่หยุด
ผมเดินไปที่เตียง ข้างๆพี่อาม ยัวนอนกลางแล้วก็ฟินริมซ้าย
ฟินหลับเป็นตาย ผมแทรกตัวไประหว่างยัวกับฟิน จริงๆเรียกว่าทับไปบนตัวฟินเลย

ฟินงัวๆเงียแต่ผมไม่สนแล้ว ผมดูดนมและขยำนมใหญ่ๆอย่างมันเขี้ยว
แต่ดูแล้วฟินไม่เอาด้วย

ผมเลยออกมานั่งริมสระน้ำ
ผมกำลังดูดบุหรี่อยู่ เมก็เดินออกมาจากความมืด มานั่งอยู่ใกล้ๆ
ผมหันไปเห็นหน้าเม มีน้ำตาแดงๆ เธอเดินไปรินเหล้ามากระดก

เธอพูดทั้งน้ำตาว่า เมื่อกี๊ลองนอกใจสามีดูแล้ว
นอกจากเสัยวและตื่นเต้นแล้ว เธออยู่กับความรู้สึกไม่ดีเลย

ผมนั่งเงียบๆไม่ได้ตอบอะไร
เธอบอกว่า เธอไม่อยากให้ครอบครัวต้องแตกสลาย เธอรู้ว่าพี่อามมีผู้หยิงแยะ
และเธอก็รู้เรื่องไก่ แต่เธอจะทำอะไรได้ ในเมื่อคนอยากเป็นสามีเธอ
เธอไม่รู้จะทำยังไง

ผมแกล้งเลี่ยงไปบอกว่า นอกใจใครผมหลับไม่รู้เรื่องพูดเรื่องอะไร
เธอสะอื้นฮักๆ จนผมต้องปลอบว่าใจเย็นๆ

ทุกอย่างต้องใช้เวลาปรับตัว ทุกคนต้องปรับตัวกันทั้งนั้น ผมมานั่งอยู่ตรงนี้ก็ปรับตัว
ผมไม่ด้คิดจะสนิทกับพี่อาม แต่ทุกอย่างมันพามาถึงนี่ได้ยังไงผมก็ไม่รู้
ผมก็ต้องปรับตัว ผมไม่ได้เป้ฯเจ้าของใคร ผมห้ามใครไม่ให้มีอะไรกันไม่ได้ ถ้าฟินจะมีอะไรกับใคร นั่นคือสิทธิของฟิน
แต่กรณีพี่อาม ผมเข้าใจเพราะแกแต่งงานแล้ว

ผมบอกต่อว่า คุณเลือกคนมีอำนาจ คุณก็ต้องทานอำนาจนั้นให้ได้
ไม่งั้นคุณก็จะถูกอำนาจนั้นทำลาย

ผมเห็นคนสวยหลายคนเลือกเป็นแฟนคนรวยมีอำนาจ ตกสถานะแบบนี้ทุกคน
ใครจะแก้ปัญหาที่คุรเลือกได้ คุณหวังจะเปลี่ยนผู้ชายมันยาก
หลายคนคิดว่าจะแต่งงานแล้วผู้ชายจะเลิก
มันก็มีที่ทำได้ เอใจไว้รึเปล่าล่ะถ้าเขาไม่เปลี่ยน...

เมหยุดร้องไห้แล้ว ดูสีหน้าครุ่นคิดและเข้าใจ
เมพูดกับผมว่าฉํนเคยเป็นสาวปาร์ตี้มาก่อน มีลูกเราก็มีชีวิตเพื่อลูก
ผมถามว่าแล้วสามีล่ะ เธอเงียบ...

เธอหันมาจูบกับผมแล้วก็เอาลิ้นเข้ามาในปากอย่างรวดเร็ว
ผมตกใจจะผลักเธอออก เธอบอกว่าเมื่อกี๊เราเอากันไปรอบนึงแล้ว
ผมลังเลนิดหน่อยแต่เมจ้องตาผมบอกว่า
เราไม่ได้มีอะไรกัยมาปีกว่าแล้วกับพี่อาม
ขอลองนอกใจสามีสักครั้งในเมื่อพี่อามยังเอาคนนั้นคนนี้ได้
เมมองตาผมจ้องเข้าไปพูดว่า ไม่แน่พรุ่งนี้เมอาจจะทรีซั่มกับไก่เพื่อพี่อามก็ได้

แล้วเมก็ผลักผมนอนลงริมสระน้ำ เมหันไปกระดกไวน์จนเกือบจะหมดขวดแล้วก็ลงมาจูบผมอย่างดูดดื่ม
ผมบอกเมว่าอย่าเลย ไม่ดีหรอก เมบอกงั้นแล้วแต่
แล้วเมก็เดินเข้าไปในห้อง เมบอกงั้นคุรไปนอนที่เดิม ทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น

ผมนั่งอยู่ข้างนอกไม่ได้ทำตามที่เมบอก เมหายไปข้างในสักพัก
ผมดื่มอีกนิดแล้วจึงเดินเข้าห้องไปเพราะคิดว่าเมคงไปนอน

ผมเปิดประตูห้องมา สิ่งที่เห็นคือเมกำลังอมของพี่อามอยู่อย่างตั้งใจ
เมก้มไปอมพ่อามบนเตียงแบบลึกสุดและเข้าออกจนสุด
ผมยืนดูเงียบๆในเงามืด พี่อามนั้นดูชอบใจมาก พูดแค่ว่าดีๆๆ มือก็หันไปจับนมยัวไปด้วย

เมนั้นคร่อมพี่อามบนเตียงเลย เมค่อยคลึงแล้วบดพี่อามไปด้วย
เสื้อผ้าที่หลุดลุ่ยกับอารมณ์ขชองเมตอนนี้ ทำเอาผมตื่นตัวไปด้วย
พี่อามนั้นนอนอยู่แล้วก็จับนมของเมขยำไป
ผมเห็นยัวนั้นลืมตาล่ะ เพราะสองคนเคลื่อนไหวอยุ่ใกล้ยัวเลย

เมนั้นร่อนไปมาบนตัวพี่อามอย่างเร่าร้อนและเร้าใจมากๆ
เมหันมาเห็นผมจึงกวักมือเรียกเสียงเมาๆหน่อย
ผมเดินเข้าไป เมกระซิบพี่อามว่า เงี่ยนอ่ะ ขออมอีกคนได้ไหม

พี่อามบอกมานี่ดิ เมจะอม มาๆๆเย็ดกันให้สุดๆไปเลย
สิ่งที่พามอยากเห็นคือ เมคนที่ร่านและเงี่ยนแบบนี้ล่ะ
ผมเดินเข้าไปกล้าๆกลัว กลัวสร่างเมาแล้วจะมองหน้าไม่ติด

เมสลับท่าและลากพี่อามมาตรงโซฟา โดยมีผมนั่งอยู่ก่อน ท่าหมาของพี่อามกับเม โดยมีผมนั่งอยู่ข้างหน้านั้นมันปั่นป่ววนใจจริงๆ
เมก้มลงมาอมของผม เมอมลงไปลึกสุดคอหอยเลยแต่ลิ้นก็ควงไปมา
ผมหายใจแรงจนแทบจะหยุดหายใจ

เมนั้นโดนพี่อามกระแทกแบบไม่ยั่งเลย พี่อามคงอารมณ์ขึ้นขีดสุดแล้ว
เมนั้นอมของผมไปด้วยบางทีไม่ไหวก็ชักของผมแทน
พี่อามเร่งจัวหวะเร็วขึ้นคราวนี้เมร้องไม่้ยั้งแล้ว อ่าหหหหหห
ปากของเมที่อยู่ตรงหน้ามันน่าแตกใส่จริงๆ

พี่อามเสร็จแล้วแตกในใส่เมไปอีกรอบแล้วก็ล้มไปนั่งพิงเตียง
เมนั้นหายใจหอบอยู่ก็หันมานั่งเสียบลงที่ผมดื้อๆเลย
พี่อามลุกขึ้นมาเอาของพี่อามจ่อให้เมอมต่อ แกบอกว่ากลืนให้หมดเลย
เย็ดเลย พี่อยากดู

เมนั้นพอกดลงมาได้ก็กระแทกลงมาที่ตัวผม เมกัดริมฝีปากแน่น เสียงร้องอี๊ยๆๆๆนั้นมันเร่งให้ผมจวนไปถึงจุดสุดยอดให้ได้
แต่เมกระตุกแล้วก็เอาตัวไปกอดไว้กับพี่อาม

ผมได้ยินเมถามว่าอยากเห็นเมโดนเย็ดเหรอ
พี่อามบอก เอาสิพี่อยากดู
สิ่งที่น่าไม่น่าเชื่อคือเหมือนพี่อามจะตื่นอีกรอบ

เมนั้นก้มลงไปอมของพี่อาม และดระดกก้นใส่ผมไปด้วย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

nguanheng

และแล้ว เม ทำใจได้ เข้าแก๊งอีกคน 

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

munkza

สาวเมเครื่องติดแล้ว ได้ประโยชน์ไปเลย แต่ฟินกับยัวไม่เอานะ ไม่อยากแบ่ง

tvqoscjc

สาวเม ติดเครื่องยนต์ สุดท้าย ต้องมาชอบแบบนี้แน่ๆ

Teerawa

สงสารเมแต่สุดท้ายก็ต้องยอมตามที่สามีต้องการ

metallica

pamaaeng

จัดไปอีกหนึ่ง ...
ทรีซัม ซะด้วย .... เอ หรือจะมากกว่านั้น ....

::Fighto::

zero009

และแล้วสาวเมก็มาร่วมวงจนได้

bank bank

เมนั้นก็ได้เข้าร่วมวงด้วยกันแล้ว

Komratouy13

numvego

Evolution PK

รอมาหลายตอนแล้วได้สักที​ อิจฉาสุดๆ

chumnan.sermsukmaitri

เมได้ปลดปล่อยอารมณ์ตัวเองซักที

elviswhat

สาวเรียบร้อยพอจุดไฟติดนี่น่ากลัวจริง ๆ ร้อนแรงดังกะไฟเย่อ

บี เล่นส่งมาแบบนี้เป็นใครก็ต้องรีบบินไปหาแล้วละ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ในที่สุดเมก็เปิดใจ ยอมรับในสิ่งที่ผัวต้องการได้ คงจะเป็นเพราะคำพูดที่พระเอกบอก ต่อไปนี้ครอบครัวของพี่อามก็คงจะมีความสุขมากมาย....อิอิ